• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Menu Transitions N73 Bản beta

angelpooh

em đã cài được trên n73 đã hack bằng rompatch.cài đầy đủ hết.cài cả bộ python và cap off và py Transitions.nhưng khi chạy pm py transition thì chỉ xuất hiện bảng màu xanh bấm option thì không có j hết.vậy làm sao sử dụng dc mấy anh giúp em với

Đủ bộ python, cap off, mở pytransition---> nothing happen:-/

2 bồ mở pytransitions xong rồi ấn phím menu out ra ngoài xài thôi, chương trình chạy ẩn mà :D

mucelago

Active Member
Tuy xài không được nhưng xem trên Youtube thì thấy nó chậm hơn mấy con N78 nhiều lắm. Hy vọng bản chính thức sẽ Fix được lỗi này.

Hơ mà sao nó lại chạy ngược thế nhỉ ?..

Mai mốt mà Patch được nhiều hiệu ứng nữa thì còn sướng ác hehe

mucelago

Active Member
giot_tinh_cay_dang cố gắng post bản hack sớm cho anh em với, toàn phải ngồi nhìn không à nãn wa

conmanho20022000

hix, mình cài vào thấy nó chạy chậm quá trời luôn, nhiều lúc như kiểu máy bị đơ ấy, kô biết bản chính thức có khác phục được nhược điểm này kô.

Ntv_79

Cũng là một ý tưởng hay! Một phần mềm nhỏ gọn nhưng không thể gọi là hiệu ứng được. Lật từng mảng một à! Có 3 kiểu lật: nhấn nút menu là tụt từ trên xuống. Nhấn nút option hoặc nút chọn giữa của phím 5 chiều là sang phải hoặc sang trái. Nhấn nút exit là sang phải hoặc sang trái. Cài trên N82 thấy chạy cũng ổn. Sau khi cài xong, mở chương trình--> nhấn nút menu-->OK. Nhưng cái này thì đơn giản quá và không đẹp. Ngay sau khi chuyển là màn hình đen, sau màn hình đen là màn hình bình thường, không nhạt nhoà chuyển tiếp gì. =D>

nguyenlamagg

Cà đủ bộ python mới nhất rồi mà vẫn kô chạy,bó tay,mấy pro có cách nào giúp mình với mình xài N82 v30,chưa hack

tuancoild

em xài N82 hack v31 rùi cài vào sao k chạy được, k biết bị gì nữa, ấn vào nó k vào chương trình được, mấy hồi sài v20 hack, vào bật cappoff chạy ngon lành, ai biết giúp em với :(

Caominh171

em xài N82 hack v31 rùi cài vào sao k chạy được, k biết bị gì nữa, ấn vào nó k vào chương trình được, mấy hồi sài v20 hack, vào bật cappoff chạy ngon lành, ai biết giúp em với :(

Chắc cài này chưa hỗ trợ các fw mới chăng :-?

garllado1703

N82 fw30 của mình cũng k chạy nữa...đã disabla caps rồi, lúc ấn vào nó k chịu chạy chương trình. Pó tay

galaxy_89

đã cap off ỏ trong rompatcher mà vẫn ko chạy được, nhấp vào nó ko chịu chạy mới ghê, nhấp vào nó tự out ra ngoài :(

truongquangphuc

Cái này hình như có lâu roài mà, lúc trước cài rồi thấy giật quá + ko đẹp => thôi đàng gỡ :(