• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MobiFunSoft Smart Settings v3.0.S60v3 S60v5 SymbianOS9.x Unsigned FULL!!!

BuuPhucCT

Well-Known Member
MobiFunSoft Smart Settings v3.0.S60v3 S60v5 SymbianOS9.x Unsigned Cr@cked-Symbian

Phần mềm Smart Settings thêm “Start menu” vào màn hình chờ của máy bạn giúp bạn có thể truy cập nhanh các ứng dụng yêu thích (ít nhất 2 ứng dụng). Nó còn có khả năng khóa hoặc mở cách mở phím thông thưởng “Unlock+*” với một cách khác mà chỉ mình bạn biết, hoặc với những ghi chú riêng của cá nhân bạn.

Chức năng chính:

* Start Menu: Làm cho máy bạn trở nên đặc biệt với một cách mới để chạy các ứng dụng ưa thích. Có thể tùy chọn số thứ tự các ứng dụng đó lần lượt (1-9) bằng cách bấm các phím số trên điện thoại.

* Dễ dàng mở khóa: Nhàm chán với cách thông dụng Unlock + * Bạn có thể thay đổi các cách khác cho riêng mình như một mã số nào đó, hay đơn giản hơn chỉ cần bấm "Lên,lên" chẳng hạn, nó giúp bạn như 1 công cụ để khóa chiếc máy điện thoại của mình trước sự tò mò của người khác

* Bạn có thể thay đổi tên “Start menu” ở phím chọn trái.

* Bạn có thể thay đổi thông báo khi vẫn thường bấm tổ hợp phím mở khóa “Unlock + *” đã bị vô hiệu hóa!

* Bạn có thể tùy chỉnh chế độ tự động khóa, chỉ ở màn hình chờ, hoặc tự khóa sau một thời gian nhất định tùy ý ngay cả khi đang chơi Game, mà có việc phải làm, bạn bấm tạm dừng và cất túi, ko phải lo bàn phím bị bấm nhầm mà máy bạn sẽ tự khóa sau thời gian ấn định!

TÍNH NĂNG MỚI:

- Hỗ trợ khóa máy bằng các phím trên bàn phím QWERTY.

- Thêm tính năng add danh bạ vào menu giúp bạn gọi nhanh các số cần gọi.

Chỉnh sửa cuối:

BuuPhucCT

Well-Known Member
bản này có gì mới so với bản 2.5?

Theo thông tin thì bản này tương thích tốt hơn với các máy dòng V5 còn tính năng mới thì không có thông tin rõ ràng. Anh em test thử rồi cho ý kiến với. Mình cũng đang test đây.:D

thanhlongnd

Theo thông tin thì bản này tương thích tốt hơn với các máy dòng V5 còn tính năng mới thì không có thông tin rõ ràng. Anh em test thử rồi cho ý kiến với. Mình cũng đang test đây.:D

Bản này hỗ trợ thêm 1 vài số đt yêu thích vào thanh start menu để tiện đi vào ứng dụng hơn . Các bác test xem ?

Sặc viết xong đọc lại bài bác Phúc thấy đã edit tính năng này . Sorry a e.

BuuPhucCT

Well-Known Member
Bản này hỗ trợ thêm 1 vài số đt yêu thích vào thanh start menu để tiện đi vào ứng dụng hơn . Các bác test xem ?

Sặc viết xong đọc lại bài bác Phúc thấy đã edit tính năng này . Sorry a e.

Nó còn hỗ trợ bàn phím QWERTY của E 63 và E71 nữa. Nói chung là những cải tiến đáng giá.:D:D

j_cage

Member
bản này vẫn chưa có chức năng Restart máy như bản 2.1 trước đây thật chán quá. Chức năng thêm danh bạ vào menu thật là thừa vì muốn gọi nhanh cho ai thì bấm giữ một số nào đó là được ngay (chức năng Quay số nhanh sẵn có của máy)!

MinhThang

Manager
bản này có gì mới so với bản 2.5?

Version mới hả bác phuc. Vậy Có mở khoá đc bằng phone ko vậy keke :)

Posted via Mobile Device

Cứ phải dùng mới khám phá hết được, Chủ thớt cũng chỉ post thôi không biết hết nổi đâu, thấy 3. ham nhưng không biết ra sao để mà Vh.:D Chắc Mod Caominh Móm cái này rồi.

nvthinh75

bản này vẫn chưa có chức năng Restart máy như bản 2.1 trước đây thật chán quá. Chức năng thêm danh bạ vào menu thật là thừa vì muốn gọi nhanh cho ai thì bấm giữ một số nào đó là được ngay (chức năng Quay số nhanh sẵn có của máy)!

Chức năng restart phone có chứ sao không? Xeim lại đi!

BuuPhucCT

Well-Known Member
Cứ phải dùng mới khám phá hết được, Chủ thớt cũng chỉ post thôi không biết hết nổi đâu, thấy 3. ham nhưng không biết ra sao để mà Vh.:D Chắc Mod Caominh Móm cái này rồi.

Phải từ từ mới test hết được chứ anh. Thì mấy cái mới em cũng phát hiện ra rồi mà>:)

thanhlongnd

thấy 3. ham nhưng không biết ra sao để mà Vh.:D Chắc Mod Caominh Móm cái này rồi.

Từ Móm anh dùng ở đây là sao anh ? Là mod CaoMinh xơi ngon thằng này hay mod CaoMinh cũng bó tay với thằng này ?

Vì đây là 1 trong những pm hay nhất cho đt nên TL nghĩ nhìu ng chờ đợi bản VH lắm .

Caominh171

Từ Móm anh dùng ở đây là sao anh ? Là mod CaoMinh xơi ngon thằng này hay mod CaoMinh cũng bó tay với thằng này ?

Vì đây là 1 trong những pm hay nhất cho đt nên TL nghĩ nhìu ng chờ đợi bản VH lắm .

Đang xơi thằng này, mai up nhân dịp lễ cho :D

momvip9

Posted via Mobile Device
Em dùng uc6.7 ko vào dược 4shảe với mediàỉe. Bác nào cho e link down trực tiếp dược ko ah.

BuuPhucCT

Well-Known Member
Posted via Mobile Device
Em dùng uc6.7 ko vào dược 4shảe với mediàỉe. Bác nào cho e link down trực tiếp dược ko ah.

PM FULL nên không được phép đính kèm đâu bạn. Chịu khó down từ host thôi:|

momvip9

Ko vào đươc host thì down kiểu gì ạ. Bác vào yahoo gửi giúp e tẹo nha. Nick em là giahuy8606
Thank bác nhìu, e down dược rùi. May qúa. Hj
Posted via Mobile Device

Chỉnh sửa cuối:

trunganh0412

Posted via Mobile Device

Dung Opera 8.65 la tai dc o 4share day ban,nhung ma lai k tai duoc o mediafire,lai phai dung browser cua may.Ucweb xai k khoai
Posted via Mobile Device

bluedragon0307

Bản này cài trên N73 đã thấy xuất hiện phần Standard Unlock và Unlock Message :D Cải tiến đáng hoan nghênh :)) Thanhks chủ topic nhiều=D>