• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mobile Heart - Giao diện iPhone tuyệt đẹp

Status
Không mở trả lời sau này.

tuyetha

phải vậy ko trời. 14Mb lận. pác nào EH rùi thì post lên cho anh em đi. nhìn mấy chữ tàu đau mắt quá.
Posted via Mobile Device
Thích đẹp thì phải chấp nhận chứ bạn.cũng không nặng lắm đâu.mình thử rồi,dẹp mê hồn.cài thẳng vào máy luôn cho ổn định.

PTLHH

Khi nào có cái giao diện thế này bằng tiếng anh hoặc việt thì sướng phải biết,
Quá đẹp:(

Nynk_102

Khao khát của bạn cũng là tất cả mọi người đó.
Đến giờ e vẫn chưa dám cài thử vì bộ nhớ ít quá , thẻ 1g với 128mb phone mà dữ liệu sắp đầy mất rùi. Đợi khi nào có Eng hay Việt hóa e cũng phải cài thuj, trông đẹp dã man
Posted via Mobile Device

giangvungtau

Hihi, tất mọi ngừoi đều trông chờ vào anh và những người tâm huyết,
Good night!:)

các bạn sẽ phải chờ đến tết cho xem.nhìn là biết khó việt hóa rồi,nếu dễ như những phần mềm khác thì giớ này đã xong lâu rối bạn àh.phần mếm này ra đã lâu rồi mà Vh chưa được nữa đó:)

vuphihai

Đẹp quá! Máu quá rùi! Bác nào EH hoặc VH đi cho anh em nhờ phát! Xin chữa lại là "Cho thiên hạ nhờ phát"!

MinhThang

Manager
Đẹp quá! Máu quá rùi! Bác nào EH hoặc VH đi cho anh em nhờ phát! Xin chữa lại là "Cho thiên hạ nhờ phát"!

Pm này vẫn chưa thể Vh được các bạn à, mình còn máu hơn các bạn nhưng mà cũng đành bó tay đây.:(

lvquan1209

híc mình xóa hết danh bạ rùi và cài được rùi giờ phải làm sao để có lại danh bạ vậy mình cư cài danh bạ vào la lại không được.mấy bạn giúp mình với! thank!

hiep277

Bac phai cai file pack cua thang ttpod trong the nho ay la oke.. Em cun tung bi nhu the hehe
Posted via Mobile Device

traicauhd

Sao mình cài được rồi nó tự khởi động . Rồi nó hiện nên toàn tiếng trung không hiểu gì cả
Posted via Mobile Device

hiep277

Day la phan mem tieng trung ma chua co tieng viet hay tieng anh dau phai tu mo thoi...
Posted via Mobile Device

lvquan1209

file pack đó ở đâu vậy bạn sao mình tìm trong thẻ nhớ không có hay là phải dowload về vậy bạn.chỉ mình với chứ ai gọi đên mình không biết là ai :((

lvquan1209

mình dow pack của ttpod rồi nhưng nó báo "không cho phép truy cập ưng dụng được yêu cầu" vậy làm sao hả bạn chỉ mình với.mình sài con 5320 XM.ah mà mình chỉ dow pack để cài chứ không cài ttpod :(

hiep277

Uh the bac chu hack phone hay sing phan mem nay trua.. Neu khong thi khong cai duoc dau.. E cung dung nokia 5320 day
Posted via Mobile Device

Status
Không mở trả lời sau này.