• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mobile Heart - Giao diện iPhone tuyệt đẹp

Status
Không mở trả lời sau này.

kid1502

Minh biet ban dinh virus gi rui. Co 1 vai file kick vo xem chi tiet toi may gi lan dung ko
Posted via Mobile Device

lekhachuy3aa

Có bạn nào biết cách khắc phục tình trạng mất cái DIY không? Mình cài vô lần đầu có cái đó. Sau đó chỉnh vào nó một hồi thì nó biến mất. Giờ xóa đi cài lại vẫn không có cái DIY.:-?

fabregas2000

tuyệt. Nhưng chữ tàu nên ko cài đặt đc. Có bạn nào viêt hoá đc cái menu chưa. Cho mình với. Chứ khó nhìn lắm

banlc

Có bạn nào biết cách khắc phục tình trạng mất cái DIY không? Mình cài vô lần đầu có cái đó. Sau đó chỉnh vào nó một hồi thì nó biến mất. Giờ xóa đi cài lại vẫn không có cái DIY.:-?

Cái này đơn giản, để buổi trưa mình có thời gian sẽ hướng dẫn nhé.

hiep277

đã có bản 1.30 với nhiều tính năng hấp dẫn, them skin theme,lát về úp sau, giờ đi công chuyện lát :)

chac la noi cho vui de gay su chu y cua Anh em trong dien dan chu lam gi da co ban 1.3... Day dung la mot su lo bich
Posted via Mobile Device

phambo

chac la noi cho vui de gay su chu y cua Anh em trong dien dan chu lam gi da co ban 1.3... Day dung la mot su lo bich
Posted via Mobile Device

Chắc là có thật đấy bạn.Nhưng bạn ấy đi công chuyện rồi bị lạc rồi thì phải.Tội nghiệp cả người chờ.Chờ thêm xem sao

tuyetha

Chắc là có thật đấy bạn.Nhưng bạn ấy đi công chuyện rồi bị lạc rồi thì phải.Tội nghiệp cả người chờ.Chờ thêm xem sao

Chắc bạn ấy bận nên chưa up được chứ làm gì phải.Ông này toàn nói linh tinh

Posted via Mobile Device

DinhTuan

Posted via Mobile Device
co ban 1.3 roi. Moi nguoi len google search voi tu khoa la ggheart 1.3 thi biet ngay do ma.tranh cai nhau lam gi

tuancoild

xin lỗi mình hôm qua giờ bận quá k úp được, bản này mình mới test, hỗ trợ thêm cho mình chọn được 03 cái giao diện lận, còn nhiều tính năng khác mình chưa có thời gian test, các bạn sữ dụng rồi cùng nhau chia sẻ kinh nghiệm ha
link : http://www.mediafire.com/?sharekey=e0fa3cf48cd81086e62ea590dc5e5dbbe04e75f6e8ebb871

@ Hiep277 : bạn nói vậy là sao, mình k úp được có lý do mà, đây là diễn đàn trao đổi chứ không phải chỗ để thách thức nhau vậy nha, mình k thích vậy tý nào, đã lớn hết rồi nói ra phải suy nghĩ chứ
những người như bạn mình nghĩ không thiết phải chia sẽ cho bạn đâu, bạn đừng nghĩ những cái thank đối với mình quan trọng vậy, mình lên đây để học hỏi và chia sẽ thôi, còn thank hay không cũng vậy àh, mà cũng không cần bạn thank mình đâu ha

banlc

xin lỗi mình hôm qua giờ bận quá k úp được, bản này mình mới test, hỗ trợ thêm cho mình chọn được 03 cái giao diện lận, còn nhiều tính năng khác mình chưa có thời gian test, các bạn sữ dụng rồi cùng nhau chia sẻ kinh nghiệm ha
link : http://www.mediafire.com/?sharekey=e0fa3cf48cd81086e62ea590dc5e5dbbe04e75f6e8ebb871

@ Hiep277 : bạn nói vậy là sao, mình k úp được có lý do mà, đây là diễn đàn trao đổi chứ không phải chỗ để thách thức nhau vậy nha, mình k thích vậy tý nào, đã lớn hết rồi nói ra phải suy nghĩ chứ
những người như bạn mình nghĩ không thiết phải chia sẽ cho bạn đâu, bạn đừng nghĩ những cái thank đối với mình quan trọng vậy, mình lên đây để học hỏi và chia sẽ thôi, còn thank hay không cũng vậy àh, mà cũng không cần bạn thank mình đâu ha

Đúng như bạn nói, bản mới này bổ sung thêm giao diện như của máy rất đẹp vì bổ sung thêm nhiều chức năng. chưa có thời gian test kỹ.

banlc

Đang chờ bạn đây.

Đây rồi, giờ mới rảnh.
Bạn vào !:\Data\gghear\thememode\20025208 trong đó sẽ có 2 folder:
Folder 1 là folder theme dạng Iphone.
Folder 2 là folder them dạng DIY.

Bạn rename lại folder 1 khác với tên cũ đi, và rename folder 2 thành folder 1. Hoặc là xóa luôn bỏ folder theme dạng Iphone và copy folder theme dạng DIY vào đúng chỗ folder 1 và rename giống foder 1 nhé.

Vì mình đã gỡ bỏ khỏi máy nên không còn nhớ chính xác tên folder là gì, bạn thông cảm nhé.

lekhachuy3aa

Bản 1.3 này sao khi cài GGheart nó không cài được vậy, Có bạn nào cũng không cài được bản này không?:-?

banlc

Bản 1.3 này sao khi cài GGheart nó không cài được vậy, Có bạn nào cũng không cài được bản này không?:-?

Mình vừa cài rồi, được mà. có thêm giao diện stanby giống của máy. Để test thêm xem có chức năng nào hay không.

giangvungtau

mình có ý kiến.xài thử phiên bản 1.30 thì thấy chạy nhanh và tốt hơn.thậm chí còn nhái luôn phần danh bạ,tin nhắn của iphone.nhưng mình thấy chán 1 cái là tin nhắn chữ nhỏ wá trời,có ai biết chỗ chỉnh size font nằm ở đâu thì hướng dẫn mình nhé.:p

lvquan1209

hic sao e cài không được bản 1.3 vậy nó cứ báo "lỗi cập nhập" các bắc giúp e với! thank!:(

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.