• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mobile Heart - Giao diện iPhone tuyệt đẹp

Status
Không mở trả lời sau này.

lvquan1209

hic em hack thi hack rui theo như những gì các đàn anh hương dẫn hack thì e thành công rui nhưng sao không cò vẻ là đã hack.sing thì e sing rui giờ không cài pack được ttpod thì e cài được vậy giờ sao hả bác hay bác bầy em hack lun đi:)

hiep277

Phan nay em khong dam noi vi so spam bac tham khao tren dien dan cach hack ay.. Nhung then em dung helo ox 2.01 la ngon nhat file pack ay chi hack phone moi cai duoc thoi...
Posted via Mobile Device

chuotconngok

cài nó vào mà ko thể del dc xóa đi vào e/data nó vẫn còn thư mục ggheart bên trong có thư mục con common chứa đầy các thứ linh tinh,bỏ vào máy tính nó báo 160GB :))

MinhThang

Manager
cài nó vào mà ko thể del dc xóa đi vào e/data nó vẫn còn thư mục ggheart bên trong có thư mục con common chứa đầy các thứ linh tinh,bỏ vào máy tính nó báo 160GB :))

Chọn tới data bấm C xóa luôn cũng được mà bạn.

chuotconngok

nó ko cho xóa anh ơi :(( ko thể xóa dc kể cả lắp thẻ vào máy tính cũng ko xong,hic,ngại Fo thẻ nhớ wo

tuancoild

đã có bản 1.30 với nhiều tính năng hấp dẫn, them skin theme,lát về úp sau, giờ đi công chuyện lát :)

chuotconngok

em dùng bản Xplore tiếng anh anh ạ,a có thể nói rõ hơn dc ko ạ,mấy cái này thực sự em ko biết:-/

tuyetha

mình làm thế rồi mà vẫn ko dc,mình bị 1 lần rồi phải format thẻ nhớ :(

Posted via Mobile Device
Khó nhỉ!
Bây giờ bạn thử thế này xem:
dùng lệnh *#7370# rồi vào lại thử xóa bằng xplỏe như anh minhthang hướng dẫn,nếu vẫn không đc thì bạn đưa thẻ vào pc,nhưng bạn nhớ là đừng kích trực tiếp để mở nó lên,mà bạn kích chuột phải lên nó,rồi chọn explore.Bạn chỉ thao tác trong cửa sổ của explore thôi nhé.Chọn thư mục mà bạn càn xóa và bỏ readonly đi.Và xóa thử xem

chuotconngok

ko thể gỡ dc chế độ readonly mọi ng ạ,chắc có vỉut roài,xóa từng cái cugx ko dc anh Thắng ạ :p chắc phải format thẻ thoai ^^~

dùng cả total commander mà cũng ko ăn thua :D

Last edited by a moderator:

tuyetha

bạn thử cắm cab với máy tính dưới dạng USB xem sao sau đó xoá trong Windows thử xem

Posted via Mobile Device
Thế này thì có gì khác với đầu đọc thẻ không bạn.Đến thế này rồi thì 4mat thôi chứ

evacodon

Mobile Heart - Kết nối những trái tim

...........
or
http://www.mediafire.com/?2ye2mtwznnk[/CODE]​

Đẹp quá cơ Test trên 5320 XM chạy ào ào mỗi tội tiếng hoa nhìn chóng cả mặt lai hay bi coned vào internet nua giá mà có bản tiếng anh xài cho thích. Nhìn cứ như Iphone ấy, cảm ơn pác nha. Có pro nào cố gắng chuyển sang tiếng anh thì ngon.​

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.