• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mobile Heart - Giao diện iPhone tuyệt đẹp

Status
Không mở trả lời sau này.

lvquan1209

Dùng bộ font này sẽ làm mất đi tên phần mềm (xem hình trên). Nhìn cũng hay, làm mất bớt đi cảm giác là pm tiếng Trung. A e nào thích thì tải về sài. Chép file font vào !/Data/ggheart/font sau đó vào chương trình để chọn font này.

@ A Thắng: E gần như không thể rồi a ơi :(( :((
Chờ xem caominh thế nào.

bác nào còn phần mềm này cho e xin với chứ link kia bị dea rùi thank bác trước!:p

tuancoild

bác nào còn phần mềm này cho e xin với chứ link kia bị dea rùi thank bác trước!:p[/QUOT
bạn tải bản mới 1.30 tại trang 38 về dùng thử đi, bản này hỗ trợ thêm một số cái mới đó
@ anh Minh Thắng & Cao Minh : em nghĩ mấy bài như vầy có úp bản mới liên tục, anh và Minh có thời gian thì đưa link lên đầu trang của chủ đề để mọi người dễ down, bọn em thì bó tay rồi, muốn lằm mà không có khả năng đó :)

Chỉnh sửa cuối:

banlc

Cài đặt thế nào vậy các bạn. Chứ nhiều file quá.
Cài cái ggheart.sis vào là được, nếu bạn muốn cài tất cả thì trước tiên cài Receiver.sis trước, mở chương trình cài đặt đó lên nó sẽ load tất cả các chương trình có trong folder: ggheart và cài đặt đầy đủ nhất cho bạn.

traicauhd

cái này dùng được cho e 63 ko vậy mình download về cài đặt nhấn vào biểu tượng thì nó đúng im ko có hiện tượng gì cả

Chỉnh sửa cuối:

MinhThang

Manager
cái này dùng được cho e 63 ko vậ mình download về cài đặt nhấn vào biểu tượng thì nó đúng im ko có hiện tượng gì cả

Như vậy là không được rồi còn hỏi gì nữa bạn? Cái này dòng N cũng đã khó rồi chứ đùng nói đến mấy cái dòng E.:(

lvquan1209

hy vọng 1 ngày nào đó xẽ có 1 pro việt hóa hoặc anh hóa lúc đó thì tuyệt:-?

tuyetha

nhanh nhanh có bản Eng cái
mà cũng cầu mong dòng E dùng đc

E dùng tổt mà,tùy từng má thôi bạn ạ,mình cũng đang chạy trên E65 nè,quá tuyệt,còn vấn đề bản EN thì mình ko dám nói,sợ mọi người la

Posted via Mobile Device

Nynk_102

E dùng tổt mà,tùy từng má thôi bạn ạ,mình cũng đang chạy trên E65 nè,quá tuyệt,còn vấn đề bản EN thì mình ko dám nói,sợ mọi người la

Posted via Mobile Device
E o day bac ay noi la man hinh ngang nhu e71 hay e63 co bac ah, chu e65 cua bac man hinh dung 240*320 thi dung tot roi. Dang can ban dung dc cho ca man hinh ngang 320*240 co

Posted via Mobile Device

Status
Không mở trả lời sau này.