• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mobile Heart - Giao diện iPhone tuyệt đẹp

Status
Không mở trả lời sau này.

toan_829

bạn ơi mình xin lỗi vi hơi tò mò,nhưng tại mình thấy một người xôi nổi và nhiệt tình vì ae như thiện sao có thể bị banned dc.xin cho mình và những người quan tâm tơi thiện biết dc ko,và có bi ban vĩnh v ko

chắc bác ấy " lỗi mồm " nên bị ban ^^ ...chắc k sao đâu..k bàn luận chuyện đó nữa nha,kẻo Mod hỏi thăm đóa :D..hnay thử mở GGHeart ra xem ngôn ngữ thế nào mà lắm file quá,hoa hết cả mắt @@..

kobietgi1

các bạn Việt hóa đi , trời ơi là trời , sao ngay cả tây cũng chưa ENG hóa đc nhỉ. híc

duylinh27884

Moderator
các bạn Việt hóa đi , trời ơi là trời , sao ngay cả tây cũng chưa ENG hóa đc nhỉ. híc

Bạn này có vẻ kết pm này wé nhở:D đợi đi,có người vh đc thì tương lai các mod tài pa của 4rum mình cũng trị đc mà

kobietgi1

Bạn này có vẻ kết pm này wé nhở:D đợi đi,có người vh đc thì tương lai các mod tài pa của 4rum mình cũng trị đc mà

kết chứ , cài vào nhưng chẳng biết sử dụng thế nào cả , mình thấy các fm khac đều VH đc , cái này chắc là do ko rành tiếng trung ?
Em mình nó là phiên dịch, nhưng mình ko bit làm VH như thế nào , ai đó gửi file ngôn ngữ Tiếng trung đây mình dịch chính xác qua TV cho.

giangvungtau

kết chứ , cài vào nhưng chẳng biết sử dụng thế nào cả , mình thấy các fm khac đều VH đc , cái này chắc là do ko rành tiếng trung ?
Em mình nó là phiên dịch, nhưng mình ko bit làm VH như thế nào , ai đó gửi file ngôn ngữ Tiếng trung đây mình dịch chính xác qua TV cho.

dịch thì được chứ ko phải là ko được,nhưng mà làm sao để cho nó hiển thị trên điện thoại mới là quan trọng bạn àh,các Mod đã làm nhưng khi cài trên điện thoại thì font bị lỗi nên vẫn chưa có 1 bản việt hóa cho a e chúng ta.Xin lỗi,chúng tôi đã cố gắng hết sức

duylinh27884

Moderator

Mình nghĩ vấn đề ko nằm ở phiên dịch bạn ạ,dữ liệu của ggheart là rất lớn,có những string rất phức tạp để tìm và dịch những string đó ko hề đơn giản như bạn ngĩ đâu,bạn cứ xã file của ggheart ra mà xem,nếu chỉ đơn giản như vậy thì những bạn như tuanloc,chienkon..và nhữg bạn chuyên vh pm khác của 4rum đã mần thịt đc nó từ lâu rồi bạn ạ.

vietnam0

Chỉ mơ dùng được trên màn hình 320x240 la' quá đủ rồi ! :)

nguyentanbinh

Well-Known Member
- Đã nói là các member cố gắng góp sức để add Font thì mới có tiếng việt chứ phần mềm này cả năm nay không ai làm đâu vì Add font nản lắm mấu chốt muốn có tiếng việt thì unpack cài này ra tìm thư mục Font thế là add tiếng việt vào thì sẽ có tiếng việt. Chúc vui

Thangnd31082

- Đã nói là các member cố gắng góp sức để add Font thì mới có tiếng việt chứ phần mềm này cả năm nay không ai làm đâu vì Add font nản lắm mấu chốt muốn có tiếng việt thì unpack cài này ra tìm thư mục Font thế là add tiếng việt vào thì sẽ có tiếng việt. Chúc vui

Tất cả chỉ có một Fonts heti.ttf thôi mà bó tay không fix nổi ! Nó sắp ra bản EN rồi anh em chờ đi !

giangvungtau

tin hót quá trời hót,tui tìm thấy cái clip này nè.GGheart 1.60 tiếng việt cho n73.của ông võ thiện đó
[video=youtube;SFYtZTNXW0g]http://www.youtube.com/watch?v=SFYtZTNXW0g&feature=player_embedded#![/video]

Status
Không mở trả lời sau này.