• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mobile Heart - Giao diện iPhone tuyệt đẹp

Status
Không mở trả lời sau này.

tieuquangvu

Dùng bộ font này sẽ làm mất đi tên phần mềm (xem hình trên). Nhìn cũng hay, làm mất bớt đi cảm giác là pm tiếng Trung. A e nào thích thì tải về sài. Chép file font vào !/Data/ggheart/font sau đó vào chương trình để chọn font này.

@ A Thắng: E gần như không thể rồi a ơi :(( :((
Chờ xem caominh thế nào.

Bạn nào có font này của Kieu_Phong thì up lại cho mình xin! :D

kobietgi1

chặng đường gian nan , qua sự việc này mới thấy , anh em đừng có mà chê đồ Tầu nữa.

giangholda

doi font lam mat chữ thi lam sao mình viet tin nhan pác

Lần sau nhớ post bài có dấu nha bạn

Last edited by a moderator:

newton8791

Bác nào còn cái font làm mấtt chữ phần mềm thì up lại cho e cái, cái link của bác kieuphong die mất rồi!

hungvicoi

-cai nay minh dung lau roi .phan china no tam 20m dow .chay an tren may tam 16m ton bin kinh khung .kha nhieu chuc nang va rat hay .moi toi hoi nang .ai vh lam giam dung luong thi cung dc g oi la dinh nhat cho v3

nvtoan90

chju chet toan tieng chjna ko pjet dung the nao

chju chet toan tieng chjna ko pjet dung the nao.ma a huong dan su dung di

nvtoan90

co ai cai mobile heart no bao tep tin loi ko.hay mjh em bj the

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 6 minutes:

dung la potay .cho len ma cha thay tin tuc og anh dau nua.

Chỉnh sửa cuối:

doublekill99

bạn down và giãi nén trên pc nhé , xong rồi chép vào đt bạn nhé , or bạn có thễ giãi nén trên đt bằng soft winrar , good luck ! App này đã có ngừơi vh xong rồi , nhưng ko hiễu lý do gì mà bạn ấy ko chịu share , tính đến nay chắc gần nữa năm rồi .

As2T_4ever

bạn down và giãi nén trên pc nhé , xong rồi chép vào đt bạn nhé , or bạn có thễ giãi nén trên đt bằng soft winrar , good luck ! App này đã có ngừơi vh xong rồi , nhưng ko hiễu lý do gì mà bạn ấy ko chịu share , tính đến nay chắc gần nữa năm rồi .
trời...sympviet chưa làm được mà người đó làm được rồi à...ai mà ki bo thế nhỉ

doublekill99

ko phãi là ki bo mà vì 1 lý do nào đó or chưa hoàn thành 100% , bạn có thễ vào youtube , gõ ggheart việt hóa , xem và cảm nhận nhé .

giangvungtau

trời...sympviet chưa làm được mà người đó làm được rồi à...ai mà ki bo thế nhỉ

chưa ai có thể VH được 100% nha bạn.ko nên phát biểu như thế.nếu anh em trong diễn đàn làm được sẽ post chứ ko ai đem làm của riêng,nếu bạn tin tưởng vào diễn đàn thì ko nên nói như thế.vì đây là phần mềm khó VH nhất.bạn hãy thông cảm

doublekill99

phần mềm này đã đc a thiện vh xong rồi nhưng a ấy ko share rộng rãi , chắc a ấy còn bị sock vụ n73 tiếng việt , nếu bạn ko tin thì có thễ lên youtube , gõ ggheart việt hóa mà xem .

maga

sao mình cài vào e 72 cái mobile heart nó hiện bảng trắng xóa vậy.ai bị như mình không

giangvungtau

sao mình cài vào e 72 cái mobile heart nó hiện bảng trắng xóa vậy.ai bị như mình không

chưa hổ trợ cho màn hình ngang bạn àh

phần mềm này đã đc a thiện vh xong rồi nhưng a ấy ko share rộng rãi , chắc a ấy còn bị sock vụ n73 tiếng việt , nếu bạn ko tin thì có thễ lên youtube , gõ ggheart việt hóa mà xem .

chỉ được 1 ít chưa hoàn chỉnh nên bạn thiện ko shared lên.vẫn chưa ai VH 100% đâu bạn àh.tại nó rất nhiều ứng dụng nên khó mà hoàn thiện

mikka_bangbang

Thấy anh em bàn luận sôi nổi mà vẫn chưa ai tìm ra giải pháp tối ưu. Hiện tại mình đang dùng em này bản 1.60 bằng tiếng Nga, và mình cảm thấy mình dùng thành thạo em này khoảng 60% rồi. Đúng là đẹp thật. đặc biệt bản này có thể add thêm 12 skin dành cho giao diện iphone, tuyệt đẹp luôn! Mình thấy rằng, các bạn biết tiếng Anh chút chút là có thể dùng bản tiếng Nga này, do một số kí tự quen quen!!!
Nếu anh em có hưng thú thì mình mơi post. Mình không spam đâu nha! Rãnh mình post cho PDA một số hình. Thân!!!
Mình chỉ up được một số hình thôi, do không đủ dung lượng, các ban thông cảm nha!

mình up thêm một số hình minh họa, còn nhiều lắm. bữa nào rãnh, mình làm nốt nha!

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 7 minutes:

Thấy anh em bàn luận sôi nổi mà vẫn chưa ai tìm ra giải pháp tối ưu. Hiện tại mình đang dùng em này bản 1.60 bằng tiếng Nga, và mình cảm thấy mình dùng thành thạo em này khoảng 60% rồi. Đúng là đẹp thật. đặc biệt bản này có thể add thêm 12 skin dành cho giao diện iphone, tuyệt đẹp luôn! Mình thấy rằng, các bạn biết tiếng Anh chút chút là có thể dùng bản tiếng Nga này, do một số kí tự quen quen!!!
Nếu anh em có hưng thú thì mình mơi post. Mình không spam đâu nha! Rãnh mình post cho PDA một số hình. Thân!!!
Mình chỉ up được một số hình thôi, do không đủ dung lượng, các ban thông cảm nha!

mình up thêm một số hình minh họa, còn nhiều lắm. bữa nào rãnh, mình làm nốt nha!

thêm vài hình nữa nè, sorry vì bài viết lộn xộn quá!!!!!

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.