• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mobile Heart - Giao diện iPhone tuyệt đẹp

Status
Không mở trả lời sau này.

thanhtht

lần trước mình có cài cho con E63 cái phần mềm j tương tự thế này,full màn hình nhưng chỉ có bản trial thôi.k biết bao giờ cái này mới dùng cho được dòng E đây.

stupid1314

tin hót quá trời hót,tui tìm thấy cái clip này nè.GGheart 1.60 tiếng việt cho n73.của ông võ thiện đó
[video=youtube;SFYtZTNXW0g]http://www.youtube.com/watch?v=SFYtZTNXW0g&feature=player_embedded#![/video]

Hot gì đâu, cái này thấy có từ lâu vì ở mỗi bài viết của VoThien dưới chữ kí đã có rồi. Nhưng hok biết sao hok share cho anh em.

nhanngoquyen

ôi dào ! dù gì cũng là công sức của họ , họ muốn share thì chúng ta cảm ơn , còn ko thì dùng giao diện mặc định , đỡ tốn pin :|

nguyentanbinh

Well-Known Member
ôi dào ! dù gì cũng là công sức của họ , họ muốn share thì chúng ta cảm ơn , còn ko thì dùng giao diện mặc định , đỡ tốn pin :|

- Đúng vì phần mềm này khá nặng và cũng tốn pin vothien12345 ko shard là do Việt hóa chỉ mới 20% trong bộ Font mà thôi với lại member này có hành vi không tốt nên đã Bannick vĩnh viễn với lại không bàn luận cài này nữa . Chúc Vui

http://my.opera.com/vothienpda/archive/

thuongnhung7

Quả thật làm thịt được con này hơi khó, bung file ra thấy nản rồi ( 1 đống). VH được nó chắc mất khá thời gian

nguyentanbinh

Well-Known Member
sao ko đi làm công an đi,nhìn hình nói mò

- Bạn nên nhớ 1 điều vothien12345 và vothien123456 đều là 1. :D

Quả thật làm thịt được con này hơi khó, bung file ra thấy nản rồi ( 1 đống). VH được nó chắc mất khá thời gian

- Một đóng đó không quan trọng mà cài này muốn việt hóa nó thì Unpack sis nó ra vào thư mục Font mod Font của bản 1.60 Tiếng Nga thế là có ok tiếng việt nhưng còn một số là chưa add thêm được.

Last edited by a moderator:

0o__o0

- Một đóng đó không quan trọng mà cài này muốn việt hóa nó thì Unpack sis nó ra vào thư mục Font mod Font của bản 1.60 Tiếng Nga thế là có ok tiếng việt nhưng còn một số là chưa add thêm được.

Bạn này nói cứ như là đã vh xong rồi vậy! Có thì hướng dẫn cách làm đi. Đọc mấy topic đều thấy bạn phát biểu hay lắm.
Đây là diễn đàn, chia sẻ kinh nghiêm là chính. Những cái khác không quan trọng

DinhTuan

Bạn này nói cứ như là đã vh xong rồi vậy! Có thì hướng dẫn cách làm đi. Đọc mấy topic đều thấy bạn phát biểu hay lắm.

thì nguyentanbinh đã nói là mod lại font rồi đó bạn, font cần mod số lượng rất nhiều và khi mod font sẽ phát sinh ra nhiều vấn đề khác

0o__o0

thì nguyentanbinh đã nói là mod lại font rồi đó bạn, font cần mod số lượng rất nhiều và khi mod font sẽ phát sinh ra nhiều vấn đề khác
Nói chung chung vậy thì làm sao đây? Mod như tn vậy? Hướng dẫn cho mọi người cùng làm đi. Thấy cái video mà cứ tức anh ách

nguyentanbinh

Well-Known Member
Nói chung chung vậy thì làm sao đây? Mod như tn vậy? Hướng dẫn cho mọi người cùng làm đi. Thấy cái video mà cứ tức anh ách

- Bạn còn nhớ FontCreat không dùng cài này mở cái Font của Phần mềm này để add Font phần này nếu add Font sẽ phát sinh nhiều thứ khác và sắp xếp để nó khớp với cài phần mềm thì là rất khó khăn, Vì Giai đoạn mod Font quá nhiều. Chúc Vui

http://www.youtube.com/watch?v=V6BbGMDkujs

Chỉnh sửa cuối:

0o__o0

- Bạn còn nhớ FontCreat không dùng cài này mở cái Font của Phần mềm này để add Font phần này nếu add Font sẽ phát sinh nhiều thứ khác và sắp xếp để nó khớp với cài phần mềm thì là rất khó khăn, Vì Giai đoạn mod Font quá nhiều. Chúc Vui

http://www.youtube.com/watch?v=V6BbGMDkujs

Nếu làm được thì chỉ cần giao diện chính như cái Video ở trên là được rồi. Không biết có bạn nào hướng dẫn cụ thể hơn không?

nguyentanbinh

Well-Known Member
Nếu làm được thì chỉ cần giao diện chính như cái Video ở trên là được rồi. Không biết có bạn nào hướng dẫn cụ thể hơn không?

- Bạn có video youtube chưa cứ tham khảo là có thể làm được tiếng việt như trong Clip vothien12345 đã làm . Chúc Vui

2356

Là 1 hay là 2 thì chính bản thân anh là người rõ hơn ai hết, nguyentanbinh nhờ :)) =))
PM này hy vọng bọn tàu nó Anh hóa cho mình dùng, chớ VH thì có vẻ khó khả thi :D

DinhTuan

Là 1 hay là 2 thì chính bản thân anh là người rõ hơn ai hết, nguyentanbinh nhờ :)) =))
PM này hy vọng bọn tàu nó Anh hóa cho mình dùng, chớ VH thì có vẻ khó khả thi :D
Bên nước ngoài đã đề xuất nhiều người pm cho nhà sản xuất sẵn sàng trả 5 euro cho bản EN và 10 euro cho phiên bản mới hơn. khôn biết có được không? máy mình ram yếu không xài thằng này được. còn chuyện vothien12345 và vothien123456 là ai thì bạn cũng không nên lên tiếng làm gì,làm điều tốt muốn ẩn danh thì tùy họ. đâu chỉ có riêng bạn biết đâu

2356

Bên nước ngoài đã đề xuất nhiều người pm cho nhà sản xuất sẵn sàng trả 5 euro cho bản EN và 10 euro cho phiên bản mới hơn. khôn biết có được không? máy mình ram yếu không xài thằng này được. còn chuyện vothien12345 và vothien123456 là ai thì bạn cũng không nên lên tiếng làm gì,làm điều tốt muốn ẩn danh thì tùy họ. đâu chỉ có riêng bạn biết đâu

N73 vẫn dùng vi vu mà bạn :D Video VH hok phải là làm trên N73 sao?
Còn chuyện đó mình chả nói đích danh ai cả, nên chả có gì nên hay hok nên ở đây cả bạn àh :)) Ngừng bàn về chuyện này đi.

giangvungtau

nếu như bạn nói nước ngoài đề xuất mua bản tiếng anh như thế chắc mai mốt nó sẽ bán giá cao đó

Status
Không mở trả lời sau này.