• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mobile Heart - Giao diện iPhone tuyệt đẹp

Status
Không mở trả lời sau này.

banlc

bạn thử vào jtaskman xem ram bạn còn bao nhiêu?vấn đề pm chạy nhanh hay chậm đâu phụ thuộc vào bộ nhớ máy đâu bạn,chủ yếu là do bộ nhớ ram bạn thử chạy ct rồi vào galery xem máy co chịu nổi nhiệt ko,thường thì máy tắt hết các ct chyaj ẩn đi còn khoảng 15mb ram trống khi vào galery còn koảng 10 bạn chạy tiếp cái này mà vẫn nhanh thì n73 của bạn công nhạn khỏe thật

Bạn nói thế là không đúng rồi. Máy chạy nhanh phụ thuộc vào nhiều yếu tố. Yếu tố Ram và dung lượng trống của ổ đĩa là rất quan trọng. Ram của mình khi chạy chương trình và các chương trình khác còn khoảng 5M. Nếu vào Gallery thì đúng là máy sẽ quá tải và ggheart sẽ tự out và khởi động lại. Nhưng nói chung là vẫn dùng được vì có mấy khi mình vào galery đâu.

giangvungtau

lúc đầu mình cài vào N81,lúc đó bộ nhớ máy còn 6,1M,cài vào nhưng chỉ cho chạy mỗi giao diện Iphone.ko cho DIY.mình vửa format lại thẻ và máy,giờ cài tốt.nên mình nghĩ bộ nhớ máy cũng là 1 yếu tố mới có thể cài được phần mềm này các bạn àh.còn 1 số máy như N82 ko cài được chắc là do ko thích hợp với 1 số fimware thôi.nhưng mình vẫn thắc mắc tại sao cùng là 2 cái n82,1 cái cài được và 1 cái ko cài đựợc??hay do đụng vào phần mềm nào chăng????

MinhThang

Manager
lúc đầu mình cài vào N81,lúc đó bộ nhớ máy còn 6,1M,cài vào nhưng chỉ cho chạy mỗi giao diện Iphone.ko cho DIY.mình vửa format lại thẻ và máy,giờ cài tốt.nên mình nghĩ bộ nhớ máy cũng là 1 yếu tố mới có thể cài được phần mềm này các bạn àh.còn 1 số máy như N82 ko cài được chắc là do ko thích hợp với 1 số fimware thôi.nhưng mình vẫn thắc mắc tại sao cùng là 2 cái n82,1 cái cài được và 1 cái ko cài đựợc??hay do đụng vào phần mềm nào chăng????

Không đụng pm nào cả, mình đã format xong hack là cài liền đấy, chẳng lẽ nó đụng với X-plore hay Rompatcher.:D

thanhgahbb

bạn chịu khó mò tí đi.ai cũng mong muốn được 1 bản Việt hóa lắm chứ nhưng thực hiện ko phải dzễ đậu bạn ạh.ráng đợi thêm vài tháng nữa đi bạn:p

hi hi :p bạn có kinh nghiệm gì thì chia sẻ đi minh vẫn không biết sử dụng cái này. ấn vào phần power nó bắt nhập key xong không thoát ra đc. mình phải RS mới đc. hix:-/

giangvungtau

Không đụng pm nào cả, mình đã format xong hack là cài liền đấy, chẳng lẽ nó đụng với X-plore hay Rompatcher.:D

kaka,bởi dzậy mới nhức đầu,mà hình như fimware mới là ko cài được đúng ko bạn???:-??

hi hi :p bạn có kinh nghiệm gì thì chia sẻ đi minh vẫn không biết sử dụng cái này. ấn vào phần power nó bắt nhập key xong không thoát ra đc. mình phải RS mới đc. hix:-/

power nào hả bạn.??:-? trong đó toàn tiếng tàu ko hà,mà mình nghĩ nên sử dụng giao diện DIY là oke vì nó đẹp hơn.Giao diện iphone giờ ko có gì là mới mẽ nữa.;;)

Last edited by a moderator:

meoden07

em mò tiếng Tàu riết thành tào lao luôn,xài china đúng là bị ức chế tâm lý quá,quyết định delete cho rồi

demonrosso

Cái này có chạy trên E 61i được không mấy anh ơi. Tìm đồ chơi cho E 61i khó quá. Bro nào bít chỗ nào cso nhiều xin chỉ giúp.:(

MinhThang

Manager
Cái này có chạy trên E 61i được không mấy anh ơi. Tìm đồ chơi cho E 61i khó quá. Bro nào bít chỗ nào cso nhiều xin chỉ giúp.:(

Hiện tại các pm anh em post lên ít quan tâm đến hỗ trợ size, vì vậy bạn cứ cài đi nếu không dùng được thì remove là xong, cái nào cài dùng được thì nên lưu lại để khi format máy khỏi mất công tìm.

BuuPhucCT

Well-Known Member

Trên lý thuyết thì E 61i có màn hình 320x240 thì các game và theme dành cho màn hình ngang đều xài được trên E 61i nhưng mà vấn đề tương thích các phiên bản hệ điều hành thì do mình k có máy để test nên không chắc chắn lắm nhưng bạn có thể cài thử một số theme và game cho E71. hy vọng là OK.

giangvungtau

mình thấy cái MObie heart 6,7M và cái 25M khi cài vào thì cái nào cũng vậy,ko có chức năng gì thêm,vậy cài chi cho nặng máy nhĩ????mà nếu máy nào có cài GPRS thì nó sẽ cập nhật thời tiết đó.

thuannghia

Mobile Heart - Kết nối những trái tim

Chương trình này cho phép bạn thay đổi giao diện cho S60v3 thành giao diện của iPhone. Tuy là bản Tiếng Trung nhưng thấy nó quá đẹp nên vẫn muốn giới thiệu đến các bạn. Có 2 chế độ giao diện để bạn lựa chọn iPhone hoặc DIY .

Chương trình có giao diện iPhone tuyệt đẹp cùng với hiệu ứng transform đẹp mê ly. Mỗi 1 biểu tượng sẽ tượng ứng với 1 chương trình mặc định. Nó hiển thị tất cả các chương trình đã được cài đặt thêm. Thậm chí bạn có thể xóa các ứng dụng trực tiếp bằng cách bấm phím C , xóa nhanh hơn cả mặc định nữa ấy chứ. Có thể thực hiện cuộc gọi bằng cách bấm các số trong bàn phím để bắt đầu. Khóa bàn phím như mặc định.

Trong chế độ DIY bạn có thể thay đổi hình nền, sử dụng hình của bạn nên có thể thoải mái lựa chọn hoặc cũng có thể dùng hình nền của Theme. Có thể thêm hình chuồn chuồn, ba ba, cua, rùa ... bơi trên màn hình nhìn rất ngộ nghĩnh. Kiến bò không nhằm nhò gì cả. Ngoài ra bạn có thể cài đặt font chữ , màu chữ , thay đổi các vị trí của các biểu tượng và còn nhiều điều đang chờ bạn khám phá.

Donwload MobileHaert
Mã:
[URL]http://www.box.net/shared/sn5n1li8ll[/URL]
Mã:
[B]or[/B]
[B][URL]http://www.mediafire.com/?ziw5vthtzkm[/URL][/B]
FishPond
FishPond sẽ biến màn hình của dế thành 1 cái ''hồ cá'' . Những chú cá bơi lội tung tăng nhìn rất sống đông. Để tăng thêm phần sống động còn có cả âm thanh của chim chóc, con trùng, dế, ếch nhái... Bạn có thể cài đặt thời tiết nắng hoặc mưa cho thêm phần đa dạng, phong phú.

Khi sử dụng sẽ đẹp hơn,sống động hơn screenshot nhiều. Với pm này thì iPhone cũng phải chào thua.

Donwload FishPond
Mã:
[URL]http://www.box.net/shared/hmipe0mesq[/URL]
or
[URL]http://www.mediafire.com/?2ye2mtwznnk[/URL]
Đã xuất hiện phiên bản V1.2

http://www.mediafire.com/?hq2wmonh2ajhttp://www.mediafire.com/?sharekey=92ee768d8357bc71af924764f9977b1de04e75f6e8ebb871

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.