• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Mod] Chuyên đề thay đổi icon pin, cột sóng (3G, 3,5G, 4G ...)

0908727527

Lúc kết nối thì thế nào hả pc18_cn4? Chụp cái coi ;;) cái này trích xuất từ theme nên chữ hơi nghiêng ko thật lắm nhưng thế là tốt lắm rồi. Mong gặp ai rành về đồ họa vector chỉnh sửa cho đẹp nào

Lúc kết nối thì cũng vậy àk, còn nghiêng là do bác ngoan làm như thế mà vs lại 4G cũng chưa thấy bao h nên cứ để như vậy đi:)):))

Chỉnh sửa cuối:

ngoanrazor

Well-Known Member
làm ơn tôn trọg bản quyền sở hữu trí tuệ đâu ra đó đàg hoàn. Mod 4G of mjh mà :)

daituongquan

Chủ thớt cho em xin mod sleep timer for music (hẹn giờ tắt nhạc) . em tìm mãi mà không thấy mod đó ở đâu hết.

ngoanrazor

Well-Known Member
Lúc kết nối thì cũng vậy àk, còn nghiêng là do bác ngoan làm như thế mà vs lại 4G cũng chưa thấy bao h nên cứ để như vậy đi:)):))

nghjên mới đẹp bn ah. Ko phải ngẫu nhjên mà mjh làm nghjên đâu.
Bữa nào mjh rảnh là kái 9G chơi lun cho pro :)

NguyenDuyThanh

Ngoanrazor có thể làm 1 file svg có biểu tượng kết nối dưới chân 4g để lúc bt và kết nối có thể phân biệt dc ko?

daituongquan

Bác có thể hướng dẫn em đưa Music Stopper vào menu cảu trình nghe nhac không. như hình của bác đăng vậy đó

luckyno2

Anh gì ơi anh mod cái này trên máy gì thế ạ?;;)
Thật là đỉnh cao!\-/
Ôi,ước gì mình làm được như anh ấy trên con 5k8 của mình:-??

máy tôi không cfw vẫn hiện 4G mà, 5233 fw gốc :)

bunrieucua

máy tôi không cfw vẫn hiện 4G mà, 5233 fw gốc :)
Đã bảo là tui chưa cầm con 5233 trên tay bao giờ mà pro:p
Cái chính là 5530 & 5800 FW gốc Nokia không có:D
5530 thì chỉ có hình cái cột sóng.
5800 thì khi chuyển 3G cũng chỉ có 3,5G:D

luckyno2

uh nó có sẵn rồi thì còn làm thêm vào làm gì nữa :p đợi bác nào làm ra cái 9G hãy cho vào :p

luckyno2

:O sao ko được nhỷ ??? mình cũng chưa cầm 5530 bao giờ nên cũng không biết :D hay bạn thử lấy file avkon2 trong core edit nó xem có được không :-??