• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N73ME FW mới V4.0812.4.2.1

dinhchan79

Cho mình hỏi

Hồi trước mình dã up lên bản V4.0736.3.2.1 cũng bằng máy tính này nhưng up lên V4.0812.4.2.1 thì nó cứ báo lỗi như thế . Cón mình up với 1 máy khác thì chạy được khoảng 12mb máy thì nó lại báo bị lỗi hay đang bật bức tường lửa nhưng mình xem lại thì đã tắt bức tường lửa rồi . Mình đã thử nhiều lần rồi.Ai biết bệnh nhờ chỉ giúp . Cảm ơn trước.

tiny1990

bệnh này do lỗi window hoặc lỗi nokia pc suite update. bạn gỡ trình update của nokia rồi cài lại, dùng 1 trình tăng tốc internet rồi chạy xem sao nhé. nhất định không phải đt bị j đâu. do con pc của bạn bị j rồi đó

lqcuong

Mình mới up thành công tối ngày 29/5 rồi, thấy có thêm Mobile TV, nhhưng không biết có hoạt động được không? có ai dùng được rồi chỉ cách cho mình với.

tiny1990

muôn coi TV thì ket noi 3G hoac mua bo phan thu tin hiệu DVB-H cắm vào N73 là coi phà phà luôn.

quocthanhjs

tôi thấy các diễn đàn khác có link tải file flash V4.0812.4.2.1 trực tiếp rồi, tôi thì đang xài bản V4.0812.4.3.1, không biết có flash lại bản V4.0812.4.2.1 được không

quocthanhjs

đúng rồi, nhưng máy tôi là IE nghe nhạc dở ẹc, nay tôi muốn chuyển qua ME bằng phonenix không biết được không

lqcuong

muôn coi TV thì ket noi 3G hoac mua bo phan thu tin hiệu DVB-H cắm vào N73 là coi phà phà luôn.

Bạn thử chưa, nó bảo kết nối qua bluetooth là sao. có ai dùng đực rồi nên chia sẻ kinh nghiệm .

dangduc

tôi thấy các diễn đàn khác có link tải file flash V4.0812.4.2.1 trực tiếp rồi, tôi thì đang xài bản V4.0812.4.3.1, không biết có flash lại bản V4.0812.4.2.1 được không

Đừng có downgrade ! die máy đó bạn ! Đợi khi ME có bản bằng bản IE bạn đang dùng thì upgrade lại là được !

--> Cái Mobile TV thì phải cần có bộ thu tín hiệu của Nokia thì mới xem được Mobile TV và cần đăng ký sử dụng của VTC 90K/tháng !

balong

Các anh ơi cho em hỏi em update firmware cho n73me ma báo là new software update available là sao dậy mấy anh,hông up được giúp em với mấy anh ơi

Kojiro

Super V.I.P
Các anh ơi cho em hỏi em update firmware cho n73me ma báo là new software update available là sao dậy mấy anh,hông up được giúp em với mấy anh ơi

Yêu cầu dùng từ điển nha :D Nó báo thế có nghĩa là có bản fw mới hơn dành cho máy bạn đó đã có. Up đi nha bạn!

kennh0x

mình củng làm được rồi.mới làm xong 2 cái.củng dễ lắm.các bạn cứ mạnh dạn mà làm.