• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nâng cấp HĐH Symbian cho dòng máy S60V3, S60V5

Zkedautinhz1

Ai làm ơn cho xin link khác mà điện thoại download được đi , như upwap.ru chẳng hạn. Xin cảm ơn

langtuad

T ol mobi thong cam
T test ca 2 pm qt va goi python 12 rui.chay on dinh tren e63.t muon cai ca 2 vao k pit dc k nhi :))

HHT2010

Ai làm ơn cho xin link khác mà điện thoại download được đi , như upwap.ru chẳng hạn. Xin cảm ơn
;;) Bạn thông cảm! Vì gói dung lượng lớn nên mau hết băng thông khiến link die (kỳ trước mình đã up boxnet và đã bị die)
T ol mobi thong cam
T test ca 2 pm qt va goi python 12 rui.chay on dinh tren e63.t muon cai ca 2 vao k pit dc k nhi :))
;;) Bạn chỉ cần cài cái nầy là đủ rùi, cài QT tác dụng cũng như thế nhưng QT có những phần của QT riêng chưa xài đến. Còn gói nầy có thể chủ động tháo bớt gói Python cho nhẹ máy và cài Python khác theo ý thích của mình mà các file cập nhật cho Symbian k hề bị ảnh hưởng.
ok bạn ơi.cư cho vào máy hết đi.
;;) Như đã nói trên, chỉ cần gói nầy là đủ. Và nhấn mạnh đây là biện pháp đầy đủ và chính quy từ nhà sx máy để cải thiện tốc độ máy, còn các biện pháp khác mà mình đã đề cập như overclock, đa chức năng patch... chỉ là thủ thuật cục bộ mà thui ....

taddy

Cho mình hỏi máy N96 xài ok k vậy? Máy mình từ lúc mua TGDD tới giờ chưa làm gì hết nhưng chạy rất chậm, nếu mở 2, 3 ứng dụng là đứng luôn, phải tháo pin.
Thêm nữa, trên bài viết có để là chỉ xài được cho máy hack, mà máy mình thì k biết là hack chưa nên k biết sao. Nếu được thì cho mình xin link hướng dẫn hack nhe. Thanks các bác

Chỉnh sửa cuối:

HHT2010

Cho mình hỏi máy N96 xài ok k vậy? Máy mình từ lúc mua TGDD tới giờ chưa làm gì hết nhưng chạy rất chậm, nếu mở 2, 3 ứng dụng là đứng luôn, phải tháo pin.
Thêm nữa, trên bài viết có để là chỉ xài được cho máy hack, mà máy mình thì k biết là hack chưa nên k biết sao. Nếu được thì cho mình xin link hướng dẫn hack nhe. Thanks các bác

Bạn cứ cài thử xem được k vì gói nầy tác giả đã signed sẳn rùi ...

andymentos

cài vào là lỗi cập nhập pó tay...ko biết có phải gỡ Phython cũ ra ko nhỉ :D

HHT2010

cài vào là lỗi cập nhập pó tay...ko biết có phải gỡ Phython cũ ra ko nhỉ :D

Lỗi cập nhật có nhiều lý do, các bạn phải nói chi tiết máy của mình mới hiểu để các bạn cài rùi góp ý kiến.

- Nếu nghi ngở do Python thì cứ tạm thời tháo Python hiện hữu trên máy ra để cài gói nầy xong tháo bớt Python mới ra rùi cài python cũ của bạn, lợi ích do gói cài nầy mạng lại nhiều hơn mà.
- Có trường hợp là do FW của máy được upgrade rùi nên kiểm tra lại. :))

:)) Nhiều máy đã cài được (gần 2.000 lượt down) mà bạn bỏ qua thì tiếc lắm đó ...

ki3pc0d0n

e72... cài qt xong cài QT mobiliti thì nó báo thiếu QT
mặc dù x6 cài ko báo bixc gì cả...
Cùng 1 file nhé

HHT2010

e72... cài qt xong cài QT mobiliti thì nó báo thiếu QT
mặc dù x6 cài ko báo bixc gì cả...
Cùng 1 file nhé
Mấy máy đó đã có FW mới rùi thì cài QT làm gì nữa (trong FW mới đã có các thành phần của QT rùi mà)

nvtoan90

Bạn ơi sao mình caì mà nó cứ bảo là lỗi cập nhật.minh đã xóa phyton cũ đi rồi mà no cũng kô được.minh dùng 5730s giúp minh nha^^

HHT2010

Bạn ơi sao mình caì mà nó cứ bảo là lỗi cập nhật.minh đã xóa phyton cũ đi rồi mà no cũng kô được.minh dùng 5730s giúp minh nha^^
;;) Bạn xem kỹ lại máy đã hack chưa, tháo python cũ hoàn chỉnh chưa ... chứ nhiều máy đã cài được bt k vấn đề gì cả.

nvtoan90

May minh da hack thj moi cai dk phython chu.minh dung phython 1.45 full ban cai tren the nho va da thao ra hoan chinh ma cai cung ko dk.hjx.

HHT2010

May minh da hack thj moi cai dk phython chu.minh dung phython 1.45 full ban cai tren the nho va da thao ra hoan chinh ma cai cung ko dk.hjx.
Thử down lại gói cài xem sao. Và nhớ là nếu giải nén trong win7 trên máy tính thì vô phần properties của file để nhấn tab unlock của nó thì mới đem qua đt cài được. Lần nầy mà k được nữa thì chịu thui...