• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NEW ATOM EXEC ROM BUILD 21234 BY KHOA HA

Khoa_ha

ATOM EXEC ROM WM6.5

CE OS 5.2.21234 Build 21234.5.0.1 Khoa_Ha

Thông tin - ROM Information:

CE OS 5.2.21234 Build 21234.5.0.1 KHOA_HA
Pagepool: 6M
Bản ROM này được port từ Kitchen ROM mới nhất của WM6.5 trên trang xbeta.cn

Default WM6.5 diapad(new version)
Titanium Weather 4.2b (new)
UCWEB(new)
Khoa's Titanium(new)
Calculator Pro(new)
S2P (new)
And New Start Icon, Theme, IE6, Cursor and more....

Hình minh hoạ - Illustrative Images:

Link Download:

http://www.mediafire.com/download.php?zymyln5n2dm

Lưu ý

* Update ROM với opption All hoặc OS+ExtendedRom
Bản này để nguyên diapad default của WM6.5 để cho mọi người tùy chọn diapad phù hợp với mình thì cài. Khi cài xong RAM còn khoảng 22 đến 23 M nhưng các bạn cài chương trình vào thì RAM sụt tùy vào mức độ cài chương trình. Bản này mình dùng cả tuần rồi Pin rất tốt. và có tích hợp thêm Calculator Pro và trình duyệt WEB Hot nhất hiện này là UCWEB6.3 các bạn cài và cảm nhận nhé.

Chỉnh sửa cuối:

ryruby

Đã có link down ROM cho các bạn test thử rồi đó

Khoa_Ha đã trở lại với anh em, cảm ơn tinh thần không quản mệt mỏi của Khoa_ha
Khoa_ha đã giúp anh em atom exec rất nhiều, nhưng không phải chỉ riêng mình, mà tất cả anh em atom exec đều không biết khoa_ha là ai, ngay tên thật của khoa_ha là gì cũng chịu. Khoa hay Hà, tuổi bao nhiêu để còn tiện xưng hô, nếu có dịp gặp ngoài đường, còn đứng lại cảm ơn Khoa_ha 1 câu, vì khoa_ha đã cho anh em atom exec thêm 1 niềm vui
Chân thành cảm ơn!
Chúc vui vẻ

anhducvn2002

ko biết dùng từ j nữa!!!
thật sự cám ơn Khoa_ha rất rất là nhiều!!! Chúc Khoa_Ha luôn zui và luôn khỏe để cho anh em nhiều niềm vui hơn!!!
:p
=D>=D>=D>=D>=D>

Khoa_ha

Ok Đây là thông tin của mình:
:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D
Tên: Lê Khoa
SN: 22/07/1982
Cựu sinh viên Trường ĐHBK-HN
Hiện đang làm kỹ sư thiết kế tại công ty DENSO Việt Nam
Mới cưới vợ năm ngoái và 2 tháng nữa sẽ được làm bố, Tên Hà trong nick chính là tên vợ mình
:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

minhnghia54

Hihi. Mấy bữa nay pùn quá chẳng màng ghé vào box xem.Hôm nay hứng lên vào. Và nhìn thấy bản rom mới zo anh Khoa_ha up.Mừng quá xá là mừng. Zậy là Anh Khoa_ha đã trở lại với ae rùi.
Thanks a nhìu nhìu :D

lanh_lung

Khoa Hà ơi xem dùm lại files nén thử xem, sao mình down về giải nén nó báo lỗi file diskimage_ver.nb0 chỉ còn 5 files à.

mrducbao

Mới cưới vợ năm ngoái và 2 tháng nữa sẽ được làm bố, Tên Hà trong nick chính là tên vợ mình

Mình thì đã có nhóc rồi, thế mới biết bạn quá nhiệt tình, cảm ơn nhiều vì mình biết có lẽ khi có 1 đứa nhóc ra đời K_H sẽ bận rộn và vất vả hơn rất nhiều, lúc đó chắc thi thoảng lắm các anh em mới được test những bản ROM mới, vậy nên đề nghị các đồng chí hết sức cảm ơn K_H trong thời gian còn đang rảnh này đi nhá :D =D>

minhnghia54

A Khoa ơi. Up đc rùi. Thanks a nhìu. Nhân tiện cho e hỏi, mún set up thời tiết cho hồ chí minh thì mình làm sao a.

Chỉnh sửa cuối:

ducO2

khao oi mình vừa mới đao về rồi giải nén ra luon gắn may vào up bi lổi download ko up được

ryruby

Bà con atom exec nhớ chưa nào
Nhận tiện chúc mừng anh sắp có cháu bế =D>=D>
Nhớ chuẩn bị quà mừng cháu nhé mọi người b-)b-)b-)b-)

newdriver2007

trước tiên nhìn thấy a K_H có bản rom mới là cám ơn rồi ! ngồi test nãy giò chưa fat hiện ji sai ca ! cảm ơn a K_H nhiều !!!

khao oi mình vừa mới đao về rồi giải nén ra luon gắn may vào up bi lổi download ko up được

bác cop hết vao fan temp trong windows chưa ?! mình cũng chưa nghe thấy cái lỗi này bao giờ cả! bác cop tất cả vào fan temp thư xem ! chúc bác up thành công

manhtuongdatinh

Ok để mình kiểm tra lại

ỦA sao mình down về giải nén ra vẫn 6File bình thường mà. Chuẩn bị up đêy!!

Thanks bác Khoa đã trở lại với diễn đàn và cho anh em đuọc thuỏng thức nhiều bản room mơi !!
Chúc bác sức khỏe dồi dào..

manhtuongdatinh

Hehe, đã up xong, mới sáng sớm đã có bản rôm mới thích thật.
Đúng là Ucweb xài rất tốt, từ trước h mình vẫn xìa thằng này, h có sẵng trong room lun thì qua tốt.
Màn hình khỏi động cũng rất pro nữa.
Thanks bác Khoa lần nữa. hehe. Mình fai vọc đêy!!