• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NEW ATOM EXEC ROM BUILD 21234 BY KHOA HA

vuquang

ngồi xem phim chờ rom mới vậy. hehehe! rảnh rỗi chắc biết làm gì thôi thì chờ rom để chọt vậy.

anhbdt

Sao mình up không thấy chổ nào báo pin hết, hướng dẫn giúp mình với, thanks.

TaQuangDuc

tớ thêm 1 cái là:
máy của tớ nếu đặt alarm (trong chế độ airplane) thì sáng ra nó không kêu, bật máy (ấn nút nguồn cho sáng màn hình ý mà) thì nó mới báo alarm, thật là bất tiện :p
khi để Calendar reminder thì nó lúc báo lúc không (lúc không thì cũng phải bật máy lên nó mới éo éo báo cho mình) túm lại là sau 1 hôi van xin lạy lục nó, mình lại phải về 6.1 để được tận hưởng cái tiện ích alarm

JongZiZi

Do ko khoái lắm cái Titanium của nó lên đã way wa với bản 6.1 rồi.
Mình ko có cơ hội xài tai nghe răng xanh nên cũng ko wan tâm lắm vấn đề này. :D

PeterQuang

Do ko khoái lắm cái Titanium của nó lên đã way wa với bản 6.1 rồi.
Mình ko có cơ hội xài tai nghe răng xanh nên cũng ko wan tâm lắm vấn đề này. :D

Không thích xài thì vào settings - today mà bỏ nó thôi. Quan trọng là ROM mượt.

Chờ mr Khoa Hà up ROM mới fix Bluetooth cho anh em nhờ ;)

mapbuidoi

Khoa Hà có thể làm bản rom 6.1 sạch kô ? Bỏ hết mấy cái welcome và vài thứ lặt vặt ấy.

Mình cũng đã tự tay làm rom nhưng khi up rom thì chết bootloader luôn ( Làm mình fải tự tay nạp lại bootloader cho nó và học được thêm một cách cứu bootloader khỏi lo chết boot nữa :) )

JongZiZi

Khoa Hà có thể làm bản rom 6.1 sạch kô ? Bỏ hết mấy cái welcome và vài thứ lặt vặt ấy.

Mình cũng đã tự tay làm rom nhưng khi up rom thì chết bootloader luôn ( Làm mình fải tự tay nạp lại bootloader cho nó và học được thêm một cách cứu bootloader khỏi lo chết boot nữa :) )

Bản Rom này hoàn toàn clean mình không tích hợp thêm bất cứ phần mềm nào hết để cho các bạn có sở thích khác nhau thì cài các phần mềm khác nhau theo ý thích của mình. Nó nè.

Trích lời: Khoa_Ha.

hdtuankhai

Mình thử hết các bản Rom gần đây đều ko sử dụng được tai nghe Bluetooth, ko biết có bro nào bị như mình? Mong pác KH fix lỗi này trong Rom tới.
Thank pác nhìu nhìu...

vncqn2

cho em hoi ti

chào anh khoa . em thi mới dùng o2 atom này nên ko bit zi nhiu . doc bai cua anh em thay wm6.5 tuyet wa . tai ve roi ma ko bit cach nao de up . anh co the chi em dc ko ( cu the ) thi cag tuyet . em dung o2 atom exec .thanks anh truoc ne`

JongZiZi

chào anh khoa . em thi mới dùng o2 atom này nên ko bit zi nhiu . doc bai cua anh em thay wm6.5 tuyet wa . tai ve roi ma ko bit cach nao de up . anh co the chi em dc ko ( cu the ) thi cag tuyet . em dung o2 atom exec .thanks anh truoc ne`

Bạn nên tìm hiểu kỹ rồi hãy hỏi. Đọc bài này nè, rồi up dzô tư.
Chúc bạn thành công. :))

babyheo

bác ơ,bản rom này ko xài dc bluetooth,có cách nào fix ko zay?? máy nhận bluetooth mà ko gửi đi dc!à,gửi file dc mà nhận file ko dc,chính xác là thế,hic!

ncnhan

Hee, tui cũng đang up Atom Exec lên 6.5 bản 15/09/2009, xài thử sẽ báo cáo lại cho các bác!