• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NexTSense Sense-FroYo 2,2 chính thức OTA

ducthang

Chỉnh sửa cuối:

ducthang

nếu mình muốn up mỗi angten và pin thì làm thế nào bạn?

Cái này có oki không??????
Hay:

link:http://www.mediafire.com/?1xkxu435i9dngk1

Chỉnh sửa cuối:

DUYAT

bạn cho mình hỏi cách tắt tiếng khi chụp ảnh với, mình vào phần cài đặt tích vào phần tắt tiếng rồi mà khi chụp vẫn có tiếng, à mà sao khi chụp ảnh để chế độ 5mb mà khi chụp xong kiểm tra chỉ thấy dung lượng có vài trăm kb vậy bạn? thank

shadow141206

mà sao khi chụp ảnh để chế độ 5mb mà khi chụp xong kiểm tra chỉ thấy dung lượng có vài trăm kb vậy bạn? thank

Chụp ảnh 5 Mega-pixel chứ không phải nặng 5 Mb nhé bạn, Satio 12 chấm cũng chỉ tới 3, 4 Mb thôi mà :D

troly

Well-Known Member
Mình đang xài bản rom này.

Bản rom này mỗi lần cài pm nó chạy chậm và chỵ hiệu ứng thấy khó chịu thấy mồ???

Cho hỏi thêm là sao mình cài pm AppsInstaller từ Market, sau khi install thì không thấy icon đâu cả????

Chỉnh sửa cuối:

chuotxiuxiu

Up rom này xong bị lỗi phần market, ko biết ai bị như vậy ko nhỉ?
Mình cũng bị như bạn,không vào được market luôn. Sau mình cài lại thì market ổn nhưng cứ vài 3 ngày điện thoại lại bị treo khi nhận cuộc gọi. Có lẽ phải cài lại nữa thôi.

DUYAT

đã có bản 8.2 rồi mà sao ko thấy mọi người nhắc đến nhỉ? bản này mình thấy đi kèm với bộ theme carbon_Ara_v2.2 có nhiều hiệu ứng rất đẹp, nghe to và rõ, mình đang rất ưng ý, ko bị những lỗi như bản 8.0,,cac bạn thử xem

[

tiendat84

Bạn Ducthang hướng dẫn mình hạ hboot xuống 0.8 với, máy mình bị brick usb đang tìm cách cứu nó, vì máy tính k nhận ra nên k root đc,paj hạ xuống hboot 0.8 để root trong chế độ fastboot thì máy tính mới nhận ra đc đt. Xin nói thêm là để sửa đc lỗi brick usb thì máy phải hack trước đã.