• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NexTSense Sense-FroYo 2,2 chính thức OTA

quang83

Mình cũng bị, không kết nối HTC Sync đc. Mình thường Sync COntacts = HTC Sync mới chết chứ.
E hay bị reboot quá, cắm cáp vào cũng bị nữa.

Chỉnh sửa cuối:

ducthang

rom này sao rồi bác . vừa vọc cả tối qua rồi h lại up rom mới sao :(
Rom này mình dùng từ trưa tới giờ cũng chưa nhận xét đc nhưng thấy kết hợp với radio mới gọi to dõ lắm.up rom hàng ngày sao phải lăn tăn.

linhbo13

Đúng là Rom này + radio mới nghe rất to. Nhưng ko tài nào mình install soft đc, cứ install là restart lại. đành cài lại mấy Rom cũ thôi

duongtieu86

Mình up rom này nhưng máy khởi động lại thì cứ chạy android mãi, chỉ cho mình cách up radio như thế nào với.

nicklanick

Member
Rom này mình dùng từ trưa tới giờ cũng chưa nhận xét đc nhưng thấy kết hợp với radio mới gọi to dõ lắm.up rom hàng ngày sao phải lăn tăn.

lỗi ko cài đc phần mềm có đúng như mấy bác kia nói ko bác :(

duongtieu86

Mình up xong rồi, đúng là cài phần mềm từ market về bị resest máy. 3G vào chậm, có lúc lại thành 2G.hix.

ducthang

Ae up rom này nên format và phân vùng lại thẻ để tránh tình trạng bị treo khởi đọng lại.
Đúng là Rom này + radio mới nghe rất to. Nhưng ko tài nào mình install soft đc, cứ install là restart lại. đành cài lại mấy Rom cũ thôi
install soft bình thường nhé không bị restart \-/\-/\-/

duongtieu86

Đã phân vùng lại thẻ nhớ và cài soft bình thường \-/\-/. Nhưng không biết làm sao để có sense như của bác Thắng :-?

DUYAT

mình thì ko phải bị cài soft mà lâu lâu cũng bị restart, nguyên nhân do đâu vậy mọi người?

Kenji1992

em cũng đang lên bản này :) nhưng tiếc cái thẻ 8G quá :-<

có gì đâu mà tiếc . thẻ 8g mình dùng úp room và cài chương trình , còn thẻ 4g thì để dành phòng trường hợp máy bị gì còn cứu

nicklanick

Member
Ai up bản V8.0 rùi cho mình hỏi cái, bản V8 này connect HTC Sync đc k a?

Đc mà bạn. Bản nào chả dc

có gì đâu mà tiếc . thẻ 8g mình dùng úp room và cài chương trình , còn thẻ 4g thì để dành phòng trường hợp máy bị gì còn cứu

Bác hiểu nhầm rồi. Thẻ 8g của em chỉ nhận rom leedroid thôi :(