• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NHỮNG ĐỒ CHƠI NÓNG NHẤT TRONG NĂM 2007

Status
Không mở trả lời sau này.

PhuongAnh

Trời ơi, item không còn chỗ chứa mà bác còn muốn mua Vertu hả?:))
mà thắc mắc PV nhà mình mở Shop bán điện thoại mới mà không có Shop bán điện thoại cũ..để cho mọi người cần thì trao đổi với nhau nhỉ (chỉ cần làm cũ cũ hình điện thoại là đc mà ) :-/
Hay là Taki nhà mình mở shop đi, mình sẽ mở hàng đầu tiên :D

=D>=D>=D>=D> Mình cũng đang định mở CH cầm đồ để anh em có thể vào bán đt cũ,mua đt mới và cho vay lãi đây.Mong các bạn vào ủng hộ mình :p:p:p:p:p

BatKid

Super V.I.P
cóa mấy kon, đeo nặng tay quá , ai mua thì bán nay ! 70K 1 em

Lưu ý: giờ mà cóa $ cũng chả mua đc :)) hết hàng gòi , he he he

nguyenpa

Super V.I.P
Cần mua 1 vertu vàng hoặc hàng xịn hơn.

Do mới trúng 1 phi vụ nên cần mua 1 vertu.

Chỉnh sửa cuối:

Anhtoitb

Em thấy Phương Anh có nhiều Vertu đó anh, hỏi luôn PA đi, chắc giá mềm thui!

Kojiro

Super V.I.P
Cái ông nguyenpa này cũng bắt chước ăn chơi hen :)) Phi vụ nào mà to thế, PM chia sẻ cái :p

Có muốn lấy lại 2000 k nè! Tớ trả hả nguyenpa :))

Kojiro

Super V.I.P
ku em giầu nhỉ , đây coá mấy kon , mua hem ^^

E nghi là hắn sài tiền của a quá a Kid ơi! Coi chừng hầu bao nha, giang hồ dạo này ghê lắm :))

À đừng ban e về tội đứng này này trông núi bên cạnh nha a Kid! Đùa tí :p

Kojiro

Super V.I.P
tình hình là âm mưu phá sản chì đủ mua 1 em vẻtu thường :D ai có pm

Hừ! Vertu thường có 50000 à, trong khí đó có hơn 70000 vậy mà còn định mua rẻ, kẹo vừa thôi chớ! Tự xử đi, không ai bán rẻ đâu. Hay để KJR bán hen,100000, mua hông? =))

CongVoi

Super V.I.P
Hừ! Vertu thường có 50000 à, trong khí đó có hơn 70000 vậy mà còn định mua rẻ, kẹo vừa thôi chớ! Tự xử đi, không ai bán rẻ đâu. Hay để KJR bán hen,100000, mua hông? =))

He he kinh doanh kiểu anh KJR thế này giàu to :)):)):))

BatKid

Super V.I.P
Xin thưa là giờ coá 1 mil cũng hem mua đc kon 50K :)) , bao nhiu hàng các đại gia hốt hết gòi (trong đoá coá tui) :))

nguyenpa

Super V.I.P
hix kiểu này MAN hay admin phải nhập thêm hàng không khéo, bị làm phát chết :D

Status
Không mở trả lời sau này.