• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NHỮNG ĐỒ CHƠI NÓNG NHẤT TRONG NĂM 2007

Status
Không mở trả lời sau này.

Kojiro

Super V.I.P
Kojiro tranh thủ trả 4k nhé (lởi lãi luôn đó) :)

Gì vậy chời! Mua k dc Vertu chuyển qua cho vay cắt cổ hả? :((

Thui cũng đc, vậy nguyenpa mua Vertu 50k của KJR k? Tình hình thay đổi nên giá cả có thay đổi chút: 200.000 :))

Ok thì chuyển KJR 196.000 nha! =)) Chuyển xong có hàng liền :p

PhuongAnh

Gì vậy chời! Mua k dc Vertu chuyển qua cho vay cắt cổ hả? :((

Thui cũng đc, vậy nguyenpa mua Vertu 50k của KJR k? Tình hình thay đổi nên giá cả có thay đổi chút: 200.000 :))

Ok thì chuyển KJR 196.000 nha! =)) Chuyển xong có hàng liền :p

Trời giờ PV cũng lạm phát cao quá cơ..Thế tình hình này mình sẽ trở thành đại đại gia của PV rồi =))=))=))=))=))

Anhtoitb

Anh Batkid có thể tặng em con Vertu dùng tạm được không? Nếu được em show hàng giúp! Nhìn 4 con Vertu của anh trông đẹp đó!

NgocVNPT

Với tiêu chí "kết nối mọi người" đến gần nhau hơn, Nokia đã chế tạo 1 chiếc điện thoại Nokia N99 giúp việc trao đổi thông tin thực giống như kế bên và mặc định hỗ trợ sẵn "Video Call" với chất lượng hình ảnh thật và rõ nét chưa từng có. Điều đặc biệt là giá của chiếc điện thoại này rẻ đến không ngờ. Bạn có muốn biết hình ảnh em nó ra sao không ?

Thật hồi hộp :D

Và đây là hình em nó đây :D

Đúng là thơm ngon bổ rẻ :)

DHL

Toàn Quốc - Cần mua Vertu Gold hoặc VERTU GOLD №1

Lý do: Em cần mua để đấu với bé Phương Anh
Bác nào có vui lòng PM giá cho em.

Cảm ơn đã đọc tin!

Chỉnh sửa cuối:

PhuongAnh

:)):)):)):)) E đang muốn bán 4 em Vertu Vàng đây.Ông anh mua không?200.000PVD/1 em.Bán luôn

HHN

Well-Known Member
:)):)):)):)) E đang muốn bán 4 em Vertu Vàng đây.Ông anh mua không?200.000PVD/1 em.Bán luôn

Anh nghĩ cô nên giảm giá đê, mặt hàng này ít khách tìm mua lém :))
Up hộ bác DHL nè, em mà cóa Vertu Gold thì em phải bán cho bác DHL với giá cao hơn đây >:)>:)>:) tranh thủ chặt chém nhà giầu tí =))=))

tinh_la_gi

Administrator
Lập hội Vertu hỏng tiền

Có quý anh, quý chị , quý em .... quý all nào mua Vertu mà tài khoàn đưới 100.000 PVD thì tham gia hội đi ...
Hội Sẽ Offline tại Huế vào tuần sau :D

tinh_la_gi

Administrator
Thấy Shop PV bán ế ấm quá nên ghé qua sell lại máy con mobile thân yêu dùng đã có mấy vết trầy ... bị ép giá quá mà không nói nên lời ... bực mình vì bị ép giá nên làm hết số hàng Vertu còn lại ngâm hàng để bán lại
Kà..kà

PhuongAnh

:)):)):)):)) Kiểu này chắc anh Cường phải nhập tiếp Vertu về thôi chứ tình hình dân giàu nhiều xiền như thế này mà chẳng có chỗ tiêu thì phí lắm

Status
Không mở trả lời sau này.