• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nơi thảo luận các thắc mắc, yêu cầu các giải thích...

Status
Không mở trả lời sau này.

hocdung

cái này có phần chữ ký ko bạn ??? và cái hình mặt cười đó thì bên kia ko cài pm này liệu có thấy hình ko

cái này thì tùy vào máy thui máy có máy không ví dụ như nokia 3110c minh gui là có thấy mặc dù nokia 3110c la s40 mà những máy nào hỗ trợ có chèn kí tự vui là thấy còn máy ko có chức năng này thì bó tay .com

hocdung

Anh KJR nói bản AVL đã có,để mình hỏi a KJR xem rùi nhờ ảnh đưa link cho bạn sau
Thân!!:)

Nguyên văn bởi hocdung Xem Bài gửi
bác làm thịt luôn thằng Advanced phone lock -cepteam hộ em luôn đi bác ....
Xin cho em xin cái link dow với anh caominh171 em đang cần :-?:-?:)

Kojiro

Super V.I.P
bác làm thịt luôn thằng Advanced phone lock -cepteam hộ em luôn đi bác ....:((

Anh KJR nói bản AVL đã có,để mình hỏi a KJR xem rùi nhờ ảnh đưa link cho bạn sau
Thân!!:)

Nguyên văn bởi hocdung Xem Bài gửi
bác làm thịt luôn thằng Advanced phone lock -cepteam hộ em luôn đi bác ....
Xin cho em xin cái link dow với anh caominh171 em đang cần :-?:-?:)

Đây nè các đồng chí: http://pdaviet.net/showthread.php?t=33318&page=5

Ko chịu tìm gì hết :(

MinhThang

Manager
Cần sự trợ giúp của anh em,Vh gần xong thì bị lỗi chức năng reply. Quá nhiều file không thể tìm nổi. Buidl thử cũng không được, khi Buidl không sảy ra lỗi, nhưng khi cài đặt thì không hiển thị đấy đủ chức năng. Anh em nào đã làm pn này cho xin ý kiến.

Đây là hình ảnh:

troly

Well-Known Member
Cần sự trợ giúp của anh em,Vh gần xong thì bị lỗi chức năng reply. Quá nhiều file không thể tìm nổi. Buidl thử cũng không được, khi Buidl không sảy ra lỗi, nhưng khi cài đặt thì không hiển thị đấy đủ chức năng. Anh em nào đã làm pn này cho xin ý kiến.

Đây là hình ảnh:

Em cũng bị nhưng ko phải như anh mà chức năng Forward nó có hiện nhưng bấm vào ko cho vào, tìm sữa kô ra. Với máy em thì lỗi các chức năng điều khiển của các pm khác nữa mới điên chứX-(, em đành phải bỏ.

MinhThang

Manager
Em cũng bị nhưng ko phải như anh mà chức năng Forward nó có hiện nhưng bấm vào ko cho vào, tìm sữa kô ra. Với máy em thì lỗi các chức năng điều khiển của các pm khác nữa mới điên chứX-(, em đành phải bỏ.

Chắc là tạm thời cho qua pm này, nó có nhiều file ngôn ngữ khi Vh liên quan đến cả ngôn ngữ của file hệ thống máy mình nữa. nếu chép từng file RSC thì chạy được, nhưng khi chép đủ lại mất chức năng, đau cái đầu mất toi một ngày nay:(:)(:)((

troly

Well-Known Member
Chắc là tạm thời cho qua pm này, nó có nhiều file ngôn ngữ khi Vh liên quan đến cả ngôn ngữ của file hệ thống máy mình nữa. nếu chép từng file RSC thì chạy được, nhưng khi chép đủ lại mất chức năng, đau cái đầu mất toi một ngày nay:(:)(:)((

Theo em nghỉ cũng như anh, vì khi chạy thằng này chạy cùng với ct tin nhắn của máy nên rất dể phát sinh lỗi hệ thống. Chỉ mong anh em thông cảm. Anh giải thích để các men hiểu được không ạ!:(

MinhThang

Manager
Theo em nghỉ cũng như anh, vì khi chạy thằng này chạy cùng với ct tin nhắn của máy nên rất dể phát sinh lỗi hệ thống. Chỉ mong anh em thông cảm. Anh giải thích để các men hiểu được không ạ!:(

Anh em mình cũng đã cố làm nhưng không được, chắc các Mem cũng hiểu rõ điều này.:(

kp_enter

anh Thắng up pm gốc và file đã VH để e thử làm xem :( tiện máy e đang cần format :|

kp_enter

e đã có pm đấy đâu a up lên cho e đi. máy e chắc 2 tuần format 1 lần :)) nghịch ngợm nhìu thì phải thế thui :D

troly

Well-Known Member
e đã có pm đấy đâu a up lên cho e đi. máy e chắc 2 tuần format 1 lần :)) nghịch ngợm nhìu thì phải thế thui :D

Em pm cho anh Thắng thử xem nhé, anh xóa khỏi pc của anh mất rồi:))

MinhThang

Manager
đã test trên N82 ( cài đặt và coppy các file rsc ) ok lun. thanks bác

Trong sử dụng chỗ nào cần sửa nói anh em sửa hộ nhé!:D Vì khi dịch có chỗ không sát nghĩa lý do không dùng nó bao giờ. Chúc bạn vui vẻ.

Status
Không mở trả lời sau này.