• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nơi yêu cầu và giải đáp thắc mắc về soft P2!

Status
Không mở trả lời sau này.

hoanghai2288

cho xin pm khi có cuộc gọi tới hiện 1 đoạn video,trc có tải 1 pm tên là livetone trên diễn đàn nhưng khi để full screen thì hok thấy gì,chỉ có nhạc,mình xài n72

Kojiro

Super V.I.P
Mấy bác cho tui hỏi có phần mềm nào khi máy khác nhá máy vào máy của em thì nó nhấc máy lên nghe liền không. Em sử dụng dế n-gage QD, mong các bác giúp em:-??

Cái này bó tay nè! Thôi thì bạn chặn số đó luôn cho nó khỏi nhá máy :D

Các bác cho em xin phần mềm nhắc cuộc gọi nhỡ cho N70 ạ, nhiều khi có cuộc gọi nhỡ mà mình hỏng biết
Cảm ơn trước nhá

Trên S60v3 thì thấy, trên S60 thì mình chưa thấy bạn à. Mà cuộc gọi nhỡ thì nó báo hiển thị trên màn hình mà :)

dragon2266

Các bạn cho mình hỏi có soft nào chuyển tin nhắn vào sim được không?Mình đang sài N72 nó không cho chuyển tin nhắn vào sim.thanks nhiều

Zenki

Super V.I.P
Các bạn cho mình hỏi có soft nào chuyển tin nhắn vào sim được không?Mình đang sài N72 nó không cho chuyển tin nhắn vào sim.thanks nhiều

Theo mình biết thì các máy S60 không chuyển tin nhắn vào SIM được đâu bạn ah. Bạn có thể lưu lên thẻ nhớ máy cũng được mà :)

4380

Cái này bó tay nè! Thôi thì bạn chặn số đó luôn cho nó khỏi nhá máy :D

Trên S60v3 thì thấy, trên S60 thì mình chưa thấy bạn à. Mà cuộc gọi nhỡ thì nó báo hiển thị trên màn hình mà :)
Nhưng mình không hay nên không biết nó có trên màn hình ạ :((

tunglinh88

các Bro ơi em có 1 con N70ME nhưng kô bật đc Bluetooth các Bro chỉ giúp em với ,cứ mỗi khi chuyển Bluetooth sang on thì máy báo là:Unable to perform Bluetooth operation! vậy là sao hả các Bro.Em thấy ở phần my phone's visiblity thì là hidden ,cái đó em nghĩ fải chuyển về Show to all thì mới đc nhưng Bluetooth kô bật đc thì kô chuyển đc ,các Bro giúp em với!!

anhtien

các Bro ơi em có 1 con N70ME nhưng kô bật đc Bluetooth các Bro chỉ giúp em với ,cứ mỗi khi chuyển Bluetooth sang on thì máy báo là:Unable to perform Bluetooth operation! vậy là sao hả các Bro.Em thấy ở phần my phone's visiblity thì là hidden ,cái đó em nghĩ fải chuyển về Show to all thì mới đc nhưng Bluetooth kô bật đc thì kô chuyển đc ,các Bro giúp em với!!

Nạp lại FW (không updat), rồi Repair lại Bluetooth(R BT). Không được thì sữa phần cứng. ;;)

kenzaki31

bác nào có soft hay hay dùng để đọc được file .PDF ko ah ??? giúp e với .. e đang cần gấp

hunganhbs

mình đang xài lich vạn niên 1.0 ai cho mình xin key với số IM là 359400005096747,giúp mình với nhé,thanks.mình dùng N72.bạn nào có phần mềm crack lịch vạn niên càng tốt.

kenzaki31

các mod của topic này đâu ồy ... dân gặp khó khăn mà lãnh đạo rủ nhau đi chơi hết ah ????? làm ăn kiểu j đấy

Zenki

Super V.I.P
các mod của topic này đâu ồy ... dân gặp khó khăn mà lãnh đạo rủ nhau đi chơi hết ah ????? làm ăn kiểu j đấy

Hic. Bác nói thế này thì oan quá. Đây là diễn đàn phi lợi nhuận để cho các thành viên trao đổi với nhau chứ đâu phải các bác trả tiền cho Mod hoạt động ? Cái này người ta biết thì mới giúp được chứ. Bạn cố gắng chờ rồi sẽ có người giúp :)

hoanghai2288

hok hỉu sao gần đây pm smartmovie3.40 trong máy của mình bị j đó:ko cho thêm file video mới vào đc,mình remove,cài lại lúc dzô chương trình thì tự thoát ra,đã thử cài trên thẻ nhớ khác,nhưng vẫn vậy,rồi cái ultra cũng bị tương tự,mod giải đáp giúp,quét virus luôn rồi

hunganhbs

mình đang xài lich vạn niên 1.0 ai cho mình xin key với số IM là 359400005096747,giúp mình với nhé,.mình dùng N72.có bộ crack càng tốt.

tranhaiquan

thắc mắc về ACM BẢN CHO N70 ME

HIC KHÔNG HIỂU sao mình cài chương trình ACM BẢN VIỆT HÓA hoặc bản tiếng anh vòa máy nokia n70 me khi cìa xong chương trinhg ,thiết lập chế độ chặn cuọc goi sau sau đó đem ra tét thử thì vẫn thấy gọi đựoc bình thường o hề chặn được gì cả ,
khi vào trở lại MY OWN trong dt để vào lại chương trình thì o thấy icon của ACM đâu nữa va o thể tìm đựoc mà vào lại chương trình trong khi cái biếu tượng của ACM ngoài màn hình (hình cái dt goi) vẫn còn
mình thử vào intals nó đi nhưng o đựoc máy báo ứng dụng đang chạy
khởi động lại máy thì lại xóa được mình đã thử xóa và cài lại nhưng lần nào cũng vậy
mong các bạn chỉ giúp nhé

chemi1209

hok hỉu sao gần đây pm smartmovie3.40 trong máy của mình bị j đó:ko cho thêm file video mới vào đc,mình remove,cài lại lúc dzô chương trình thì tự thoát ra,đã thử cài trên thẻ nhớ khác,nhưng vẫn vậy,rồi cái ultra cũng bị tương tự,mod giải đáp giúp,quét virus luôn rồi

bạn remove bản cũ đi,cài bản này là ok liền đó! http://www.mediafire.com/?02uojgtiy62
còn bản ULTRA bạn tìm bài của tuanevil nhé!

chemi1209

mình đang xài lich vạn niên 1.0 ai cho mình xin key với số IM là 359400005096747,giúp mình với nhé,.mình dùng N72.có bộ crack càng tốt.

cái này ko cần key đâu,chỉ cần chép file e1510 vào C\system\app là dc thôi mà!Bạn tìm lài bài về lichvannien nhé

Status
Không mở trả lời sau này.