• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PDAVIET Black & Blue v4.2 WWE 5.2.1921 (Build 18521.0.7.0)

Tom_codon

Super V.I.P
Black & Blue v4.2 WWE For HTC Artemis​

Sử dụng nền tảng Build CE OS 1921 ( Build 18521.0.7 )
OS version : 4.1.0.7
Rom Date : 7/10/07
Radio version : 02.98.90

Storage : 53.87 mb
Free : 49,26 mb

Programs : 49.91 mb
Free : 26.81 mb

Danh sách phần mềm cập nhật :

Network plugin v1.0 ( Build 29714 )
Connections Setup v1.0 ( Build 30737.PPC.001)
Calilei Calculator Skin Touch
SIM Manager 6.31 ( new)
Hibernate
WM5.0 Storage 1.75 final
Comm manager 1.75 (Multi style)
Audio manager v1.2 Build 816.716 ( New)
Rom setting v1.0 ( By me and nncuong)
TF setting v1.1 ( By me and nncuong)
Synchro Time 0.94
Biou Touch setting v1.2

And...!

Hình ảnh TF setting :

Hình ảnh công cụ Romsetting và cách sử dụng :

Với phần mềm Rom setting bạn có thể thay đổi dễ dàng các nút Comm manager và các hiệu ứng danh bạ

*Chú ý : Với tabs Pocket CM các bạn cần có giải nén phần mềm này và copy vào thư mục Windows

Cho các bạn không thích sử dụng Smart dialing và kiểu Phone cũ Crossbow:

Xem thông tin tại Thread Rom v4.1

Tuan1412

Bản rom tuyệt vời quá.Giao diện nhìn đẹp miễn chê luôn.Nhất là skins của window media nhìn cool quá.Nếu mà tốc độ nhanh nữa thì miễn chê rồi:D.Cảm ơn Tom!

begift

Cool quá! Phải up thử mới được.
Nhưng em có cảm giác là bản 4.0 giao diện trông vẫn Pro và Tây hơn. IMO

QPhuc

đang test thử chưa thấy lỗi gì ,hy vọng là kô có lỗi !cảm ơn bác tom nhiều

qutuhu

Black & Blue v4.2 WWE For HTC Artemis​

Xem thông tin tại Thread Rom v4.1

[/SIZE][/FONT]​

Các bác làm ơn cho thêm link khác cho anh em nhờ với. Link Rapidshare nhiều người không down được và em thì cũng bótay.com.

Cám ơn các bác.​

tmn

Đang down về đây, nếu bác TOM cho phép, em sẽ chia nhỏ file ra rồi up tạm lên 4share cho các bác ở đây nhé.

chanhtrungnct

Bác Tom ơi bác cho em file cab của cái (Comm manager 1.75 và ROM Setting) nhé bác! Thanks bác nhìu! :)

greenwind007

kết nhất cái skin Media,hehe sao ko change luôn cái giao diện màu đen đi bác,giống mấy rom kìa nhìn ấn tượng chút :D

tmn

Khổ thân em đang load lên = 4share................................... Mạng cty chuối quá!

Mà nghe 1 số bác đã up lên có vẻ GPS hơi trục trặc.

Chỉnh sửa cuối:
O

O2_Orbit

Guest
Khổ thân em đang load lên = 4share................................... Mạng cty chuối quá!

Mà nghe 1 số bác đã up lên có vẻ GPS hơi trục trặc.

Mình không biết các bạn ở VN dùng thế nào nhưng mình đang sử dụng TomTom thấy vẫn rất ok mà, GPS vẫn nhận tín hiệu rất nhanh. mình ở UK.

ThanhAn

Anh Tom có thể giúp em làm 1 bản Rom tiếng Ger. mà cho thật ít ứng dụng vào được ko? em đang cố gắng học để nhập được trường nên chưa có thời gian vọc và up các rom được, nên đang rất cần máy sử dụng tiếng Ger và nhiều Ram để cài các ứng dụng từ điển để hộ trợ học tập.
nếu ko nhập trường được chắc chết quá.=))=))=))
(mà máy em đưa ở nhà sang bây giờ ko thể cài được bản Orin WM6 tiếng Ger.tại sao vậy nhỉ? nếu anh ko có thời gian thì có thể lấy Rom Wm6 Ger. Orin và loại bỏ những ứng dụng ví dụ TomTom,Office thì chỉ để Word,exel, nói chung là em cần thật nhẹ là được. giúp em với nhé.

MrSea

Bạn Tom ơi, chương trình Java MIDlet Manager chạy bị lỗi hay sao ấy?

cuunon

mấy hôm nay có bạn nào vẫn giữ đc chữ G (GPRS) trên máy không cách đây 2 ngày thì biến mất chỉ còn mũi tên 2 chiều , chữ x chinh giữa , cài 4.2 vào vẫn vậy, chắc do mạng (Mobi), vậy mà hỏi tổng đài em ấy cứ bảo "Của anh vẫn bình thường mà" bó tay .

MSWord trong bản này em mở new không dc các bác ui

mấy hôm nay có bạn nào vẫn giữ đc chữ G (GPRS) trên máy không cách đây 2 ngày thì biến mất chỉ còn mũi tên 2 chiều , chữ x chinh giữa , cài 4.2 vào vẫn vậy, chắc do mạng (Mobi), vậy mà hỏi tổng đài em ấy cứ bảo "Của anh vẫn bình thường mà" bó tay .

MSWord trong bản này em mở new không dc các bác ui

Có thể do khu vực của bạn sóng GPRS bị chập chờn!