• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[PDAViet Game] Ninja School - Trường học Ninja

kinkara31710

ôi Sh..t ! Chứng chỉ lỗi. Đây là game thứ 2 trong tháng ko chơi đc rồi đấy đen thế ko biết.
Hình như bản krack làm mình ko cài đc thì phải. Bạn nào có bản gốc ko post lên cho mình test thử xem, chán thế ko biết nữa
Posted via Mobile Device

ban doc o trên di,mình dã hd cách krack rùi dó,ban lên teamobi.Com tai game nha

Posted via Mobile Device

dlink500t

không hiểu do lỗi gì mà mình cứ đi đến cảnh đưa con bé em gái cô giáo từ ngoài hoa đào về trường, là bị out ra ngoài. ai giúp
hit hit

heocoi_244

sao e down 2 cái hack đều cài ko đc, toàn báo lỗi chứng chỉ + contact application supplied là sao e dùng n81, game thhif chơi ngon mà ko cài đc sw hack :((

adjop006

Mấy anh mấy chị cho em hỏi? Sao em dow về máy N70 lại bị unknown file format nhỉ.

BuuPhucCT

Well-Known Member
Mấy anh mấy chị cho em hỏi? Sao em dow về máy N70 lại bị unknown file format nhỉ.

Có thể do game này không phù hợp với máy của bạn vì N70 có màn hình 176x208 trong khi game này chỉ hỗ trợ màn hình 240x32o:-?

traihp9001

Well-Known Member
sao e down 2 cái hack đều cài ko đc, toàn báo lỗi chứng chỉ + contact application supplied là sao e dùng n81, game thhif chơi ngon mà ko cài đc sw hack :((

mời bạn sign ứng dụng đó hoặc hack phone đi nhé

Khoaaa

mình biết tại sao mình cài bản mod của chủ topic bi lỗi chứng chỉ rồi hình như thiếu file Jad. chủ topic còn giữ lại file Jad ko pót lên cho mình đi. file jad kèm theo file jar đó

bluedragon0307

Các bạn thử bản này của mình xem. Down về giải nén rồi cài nhé, ai ko cài PM 7z thì xóa đuôi .7zđi rồi giải nén rồi cài.

linhhon0007

Các bạn thử bản này của mình xem. Down về giải nén rồi cài nhé, ai ko cài PM 7z thì xóa đuôi .7zđi rồi giải nén rồi cài.

Báo tin buồn là cái này bác gửi mình cài vào được tốt nhưng chạy thì không được,nó báo là bản này đã là phiên bản đã hết hạn trong khi mình để ngày 1/1/2008.không hiểu là do mình hay phần mềm nữa nhưng ngày dời lại ngày đó mới cài mà nó báo vậy thì bó tay :-?

linhhon0007

Lạ nhỉ, mình cài trên N73 có bị lỗi như bạn nói đâu? Bạn dùng máy gì vậy?

mình dùng N73 ME đã hack rồi.cái file của bác chủ topic mình dơn cũng chẳng được,buồn ghê,chẳng lẽ không có duyên với game này ư!bạn có down được file cua bác chủ topic thì cho mình xin với mình cài thử chứ giờ nó báo hết hạn và bào mình lên trang chủ của nó để tải.thanks!:(

bluedragon0307

mình dùng N73 ME đã hack rồi.cái file của bác chủ topic mình dơn cũng chẳng được,buồn ghê,chẳng lẽ không có duyên với game này ư!bạn có down được file cua bác chủ topic thì cho mình xin với mình cài thử chứ giờ nó báo hết hạn và bào mình lên trang chủ của nó để tải.thanks!:(

Chắc là do máy bạn rồi, thử đổi ngày rồi cài game, sau đó đổi lại ngày hiện tại xem. Mình chơi ầm ầm có sao đâu:-??

hunghj3n65

Mình dùng N73ME sao khi cài phần mềm hack thì ok nhưng tới lúc chạy phần mềm đó thì máy tự khởi động lại. Ae giúp mình với :(

traihp9001

Well-Known Member
Mình dùng N73ME sao khi cài phần mềm hack thì ok nhưng tới lúc chạy phần mềm đó thì máy tự khởi động lại. Ae giúp mình với :(

có thể ram của máy n73 yếu nên bị khởi động lại đó nà

kinkara31710

,xin lỗi mọi người,điều em sắp nói có lẽ bị lạc đề nhưng thật là em hết cách rồi,có j mọi người đừng la em nha.
Ai có c
,ác pm này cho em nha,
1.Em cần 1 bộ python chuẩn,lưu ý là đủ bộ nhé.
2.Pm gõ tiếng Việt dùng cho s60v2,(hôm bửa em thấy có pm gõ hay lắm,nó tích hợp cho tất cả pm trên máy lun)
3.Pm giải nén và đóng gói file .sis
4.Pm hỗ trợ download trên mobile
,,(cái này là cần nhất vì có mấy web nó bắt đợi 10s mới cho down thì chỉ có chết chứ làm sao mà down đc,
5.Pm
, để chỉnh tiền,lv cho các game rpg,tiện thể ai có game tương tự NinjaSchool,cũng làm nv,train lv thì cho em xin lun.
6.Pm nhá máy và chặn tin nhắn.
Hix,ai có thì làm ơn share cho em với nha,em xim cám ơn nhiều.
Tiện thể em có game ninjaschool cho s60v2 176x208 nà,để tối nay có điện rùi em share cho mọi người dùng nha,Thân chào tất cả,X
Posted via Mobile Device

kinkara31710

À quên,tất cả pm trên dùng cho n72 nha,có bảng Việt hóa c
àng tốt,nhớ kèm theo k e y lun nha,em cảm ơn
Posted via Mobile Device

THCN

,xin lỗi mọi người,điều em sắp nói có lẽ bị lạc đề nhưng thật là em hết cách rồi,có j mọi người đừng la em nha.
Ai có c
,ác pm này cho em nha,
1.Em cần 1 bộ python chuẩn,lưu ý là đủ bộ nhé.
2.Pm gõ tiếng Việt dùng cho s60v2,(hôm bửa em thấy có pm gõ hay lắm,nó tích hợp cho tất cả pm trên máy lun)
3.Pm giải nén và đóng gói file .sis
4.Pm hỗ trợ download trên mobile
,,(cái này là cần nhất vì có mấy web nó bắt đợi 10s mới cho down thì chỉ có chết chứ làm sao mà down đc,
5.Pm
, để chỉnh tiền,lv cho các game rpg,tiện thể ai có game tương tự NinjaSchool,cũng làm nv,train lv thì cho em xin lun.
6.Pm nhá máy và chặn tin nhắn.
Hix,ai có thì làm ơn share cho em với nha,em xim cám ơn nhiều.
Tiện thể em có game ninjaschool cho s60v2 176x208 nà,để tối nay có điện rùi em share cho mọi người dùng nha,Thân chào tất cả,X
Posted via Mobile Device

Bạn thân mến!
Đầu tiên mình xin được nhắc bạn là phải chịu khó tìm phần mềm trên diễn đàn, hoặc dùng chức năng tìm kiếm.
Xin chia sẽ cùng bạn một số nội dung:
1. Phần mềm Python bạn tham khảo và tải tại đây:
http://www.pdaviet.net/forumdisplay.php?f=342
2. Gõ tiếng Việt:
http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=50646&highlight=tiếng+việt+s60v2
3. Giải nén và đóng gói file sis:
Down ở phía dưới.
4. UCWEB có hỗ trợ download:
Download phần mềm ở cuối bài viết.
5. Phần mềm Hack lever, money... và hướng dẫn cách hack tại đây:
http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=63530
6. Phần mềm chặn tin nhắn có thể tham khảo và tải tại: