• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PDAVIET - iOS 4 Custom Clean cho iPhone 3G [S]

onlylovebx

không bạn àh,những trường hợp khi restore FW custom say ra thường là những lỗi nhẹ dùng tooj Fix thì sẽ hết.
còn khi bạn đã lên 4.0 mà muốn Hạ suống 3.x thì vẫn được nhưng có thể dẫn đến tình trang mất sóng,wifi..vv.(không phải máy nào cũng bị mà xui thì sẽ bị thui hehe)

trời,gì ác vậy,bây giờ không lẽ xài os 4 này cả đời sao,hjx,thấy chạy cũng được,hơi giật giật,để nghe gọi khỏi cần game cũng đc, thank pác vì sự giúp đỡ,cái tool pác gửi thiệt tình ko bik xài

phuongthy

Link không down được vậy bạn? Mình có 3GS lock FW3.0 old bootroom dùng bản này được phải không? Ban nào có thể hướng dẫn dùm từng bước để mình nâng cấp FW4 custom không? Mình không rành lắm. CÁm ơn nhiều.

TruongHan

Super V.I.P
Link không down được vậy bạn? Mình có 3GS lock FW3.0 old bootroom dùng bản này được phải không? Ban nào có thể hướng dẫn dùm từng bước để mình nâng cấp FW4 custom không? Mình không rành lắm. CÁm ơn nhiều.

Tải iOS4 Custom iPhone 3GS LOCKED,đưa máy về chế độ Recovery rồi restore thôi
Ps : Nếu bạn không có lưu file shsh của FW 3.X trước đây thì nên cân nhắc trước khi lên nhé,vì lên rồi muốn xuống lại FW 3.X ko được

anhvaem_n2s

để thử up phát coi sao đã, đang dùng bản gốc mà cái hẹn giờ bị lỗi , không hẹn giờ đc

Zenki

Super V.I.P
máy báo lỗi 1604 là sao vậy các bác

Bạn cho thông tin và đặt câu hỏi như vậy rất khó cho mọi người để trả lời! Nếu bạn cung cấp thông tin đầy đủ và chi tiết hơn thì mọi người mới biết mà giúp được :D

jackycuong

Bác Zenki test hộ mình con này là tuần thứ mấy nhé! Serial number: 86941E2F3NQ. Máy này iPhone 3GS Locked, đã từng JB bằng blackra1n và hiện tại đang dùng custom FW 3.1.2. Máy hết pin tắt nguồn khởi động lại bình thường không bi ăn táo hay treo cáp gì hết ráo. Mạo mụi cho tớ hỏi em nó có thể up lên bản custom FW iOS 4 của bác không zị?

vipboy_9x

Moderator
Bác Zenki test hộ mình con này là tuần thứ mấy nhé! Serial number: 86941E2F3NQ. Máy này iPhone 3GS Locked, đã từng JB bằng blackra1n và hiện tại đang dùng custom FW 3.1.2. Máy hết pin tắt nguồn khởi động lại bình thường không bi ăn táo hay treo cáp gì hết ráo. Mạo mụi cho tớ hỏi em nó có thể up lên bản custom FW iOS 4 của bác không zị?
máy bạn là newbootrom không thể sử dụng bản custom được,không biết có nhầm lẫn không vì máy bạn đang sử dụng custom 3.1.2 được ?