• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PDAVIET - iOS 4 Custom Clean cho iPhone 3G [S]

dungeasy

ý quên đưa seri Number hihi. 889266RF3NS. Cám ơn đã giúp đỡ. Nếu up IOS 4 của bạn không được thì chắc up bản custom của TLG cũng không được luôn đúng không vậy.

của bạn bootroom cũ có thể up duoc , chúc mừng=D>

Zenki

Super V.I.P
Serial : 88014PD73NQ

Cái này Bootroom mới rồi bạn ah!

ý quên đưa seri Number hihi. 889266RF3NS. Cám ơn đã giúp đỡ. Nếu up IOS 4 của bạn không được thì chắc up bản custom của TLG cũng không được luôn đúng không vậy.

Cái này Bootroom cũ Up được đấy :D

sẵn tiện cho hỏi bác Zenki đã có ctrinh nào nhu winscp để chép danh bạn cho 0s4 chưa bác

Có thể dùng iFunbox (Đã có update cho iTunes 9.2) - Google nhé đồng chí :D

betheone123

bạn đưa cái model number lên , mới biết được xx940 là tuần 40 xx941 là tuần 41 của năm 2009 , còn xx0 là năm 2010 , những máy nào có số xx940 trở xuống của năm 2009 như xx939 , xx938 là bootroom cũ , cỏn trên số 40 là bootroom mới

sẵn tiện cho hỏi bác Zenki đã có ctrinh nào nhu winscp để chép danh bạn cho 0s4 chưa bác

Cái này thì thế nào Bác???

elisphuong

thank bác zenki nhiều nha, để em thử con 3GS tuần thấp cái đã. có gì mình sẽ cho ý kiến sau

haihatmc

♥ iPhone 3GS | 16GB | iOS 4 ♥
 Macbook Pro 2010 Core i7 | 4GB DDRAM 3 | 500GB SATA 7200 rpm 
† - Z E N K I - †

Thảo nào bác này làm cho 3GS trước, làm xong chắc thử chuột bạch rồi. Cám ơn bác nhiều.

misstele

Bạn phải viết 1 bài trong đây mới thấy link được.
Theo các bạn thì có nên lên BB hay không vậy. Ai có kinh nghiệm chỉ dùm tí. hihi.

bingbongbich

Bản custom này đã JB chưa vậy, lâu nay chuối quá, không chịu tìm hiểu gì hết, cứ để vậy xài, mong anh em chỉ giáo !
Thanks all !