• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm điều khiển Tivi,Đầu,Giàn...irRemote v1.04 [Update 21.05.2009]

Status
Không mở trả lời sau này.

ductamkt

cho em hỏi là em cài được nó rôi sau khi cài xong mình bật nó lên và dùng phím menu để bật hồng ngoại thì nó cứ merony full, nếu bật hồng ngoại trước nó cũng báo nhu vậy

Auto

cho em hỏi là em cài được nó rôi sau khi cài xong mình bật nó lên và dùng phím menu để bật hồng ngoại thì nó cứ merony full, nếu bật hồng ngoại trước nó cũng báo nhu vậy
Bạn cài vào máy gì?
Và pm này khỏi phải bật ir và tắt, vì nó tự bật và tắt ir luôn à ;)
Posted via Mobile Device

maximux3000

e71 cài dc ko bạn giúp mình nhé, mình hack bang heloox 1.3, ko co file intallsever. co cần thiết ko , mình cài mấy pm vẫn ok, nếu cần cho mình xin nhé

dacphu077

sao minh cai bao la " chung chi bi loi lien he nh cung cap" vay la sao chu
minh phai cai vao nam may
chu nao biet chi minh voi
thank

BuuPhucCT

Well-Known Member
Mình cũng như bạn ấy,măc dù mình đã Sign mong được chỉ dẫn.
Thanks

Có một số PM chỉ có thể cài đặt khi đã HACK phone. SIGN chỉ có hiệu quả trên 1 số PM. Hack mới là cách triệt để nhất để loại bỏ sự chi phối bởi chứng chỉ.

DUCBACLIEU

sao minh cai bao la " chung chi bi loi lien he nh cung cap" vay la sao chu
minh phai cai vao nam may
chu nao biet chi minh voi
thank
Bạn phải hack phone ,chép file installserver ( có 2 loại os 9.1 và os 9.2) vào c:sys/bin thì mới được.:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

BuuPhucCT

Well-Known Member
Mình nhận thấy Pm này rất hay nhưng nếu xài trên màn hình cảm ứng thì hay hơn nhều còn khi xài trên các điện thoại không cảm ứng thì tốn time di chuyển đến các nút cần xài.

huutuyenpr

em cũng cài cái này rồi, nhưng không nhạy lắm, em dùng n95-3, cứ phải dí gần vào tv mới được

MinhThang

Manager
em cũng cài cái này rồi, nhưng không nhạy lắm, em dùng n95-3, cứ phải dí gần vào tv mới được

Đôi lúc cổng hồng ngoại của máy hoặc của thiết bị bị bụi hay kém nên xa quá nó không nhặm bạn à. Lúc trước mình có dùng nhưng cũng khoảng chừng 2m thôi.

XuanVinhc

Cái này xài được trên E71 khong vậy bạn mình có cài bản trước nhưng mà mặc dù đã chọn đúng code Tv cần điều khiển mà nó vẫn im re nên bỏ rồi h xài bản này thử hổng b có được hông nữa.Mog các huyng chỉ giáo

HuyChung

sao mình xài n85 cài vào máy cứ vào icon lại bị thóat ra vay nhi? ko dùng được .co khi nao n85 ko hỗ trợ ko bạn?

diemhen_mobile

E71 có thể điều khiển cách kha 10m. mấy cái tivi samsung màn hình phẳng ngoài tiệm cà phê điều khiển tuốt. chả cần biết model, chọn đại cái nào thấy tên hay hay là add, sài rất ok.

DrDuc

Chú ý.các bạn nên hack phone trước khi cài các phần mềm.đặc biệt là PM này.vì nếu ko hack thì cài vào báo lỗi liên tục.hơi khó để thưởng thức đc PM này.
tìm hiểu hack phone tại đây.
http://pdaviet.net/showthread.php?t=24568
mình cũng như các bạn,sau khi hack thành công cài đc cái Remote này,dùng thử cũng hay lắ'm.Mình Dùng N95,:p

Status
Không mở trả lời sau này.