• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phiên bản: 500.21.009 cho nokia e 63

kodkod

mình bị lỗi như sau:
khi cắm cáp usb vào copy dữ liệu,khi rút ra thì chức năng rung bị mất ( khi có ai gọi hay sms...),phải khởi động lại mới được

NBLam

Các dòng E khác có FW 501 rồi mà E63 chưa thấy đâu. Lâu nhỉ.

trinhhongha90

Bác nào có hai file sis trong thư mục C:\installation up cho mình với,mình lỡ fomart máy và bị mất hai cái đó giờ không thiết lập email đc.thanks

dat1206

k bik sao k hack dc mặc dù đã dùng helloOX 2.02 và 2.03 cứ chạy tới unpacking file là đứng:(

NBLam

k bik sao k hack dc mặc dù đã dùng helloOX 2.02 và 2.03 cứ chạy tới unpacking file là đứng:(

Sau khi cài phải khởi động lại đã rồi mới chạy là đc í mà. Mình dùng bản 2.02

dat1206

mình thử hết ùi.máy nỳ mua lại của ngừ khác,mình đã xin cer và kkk và sig lun helloOX 2.02, 2.03,2.04 lun cài vào khởi động lại nhưg chạy tới đó là bj đứng,mà sao cài bản 2.02 với 2.03 k cho chọn nơi cài đặt mà nó tự chạy lun còn mình cài 2.04 thì nó cho chọn và mình cài vào bộ nhớ máy nhưng vẫn k chạy đc.hem bik ngừ sử dụng trc có format 4ngon có ảnh hưởng j ko.giờ phải sign từng ứng dụng:(

NBLam

up FW lại đi bạn ạ. HR 4 ngón rồi thì ko chạy đc hack nưã đâu, phải up lại FW mới đc. Mà khi cài xong cái bản hello OS 2.02 (mình thường dùng bản này) thì phải khởi động lại máy đã mới chạy đc ctrình hack nhé.

khanhdbp

mình thử hết ùi.máy nỳ mua lại của ngừ khác,mình đã xin cer và kkk và sig lun helloOX 2.02, 2.03,2.04 lun cài vào khởi động lại nhưg chạy tới đó là bj đứng,mà sao cài bản 2.02 với 2.03 k cho chọn nơi cài đặt mà nó tự chạy lun còn mình cài 2.04 thì nó cho chọn và mình cài vào bộ nhớ máy nhưng vẫn k chạy đc.hem bik ngừ sử dụng trc có format 4ngon có ảnh hưởng j ko.giờ phải sign từng ứng dụng:(

Nếu nó cứ đứng như thế, thì bạn thoát ra, vào x plore, vô nơi mà bạn cài hello , rồi giải nén những cái gì mà vẫn còn trong file zip. rồi lại vào lại hello, ấn chạy.
Chúc vui !

damianoconti

máy ong ơi,tui vừa up xong đây, khi install chương trình thì nó cứ ngu ngu không thèm chạt đợi dài hơi, trong khi chỉ cài chương trình chưa đến 1mb nữa. buồn cả buổi nè!

TomRyan8891_2009

máy ong ơi,tui vừa up xong đây, khi install chương trình thì nó cứ ngu ngu không thèm chạt đợi dài hơi, trong khi chỉ cài chương trình chưa đến 1mb nữa. buồn cả buổi nè!

hạy lại FW thử xem sao , em thấy bản FW này cài đặt ứng dụng rất nhanh .

thanhhieu1811

Tôi cũng vừa update phiên bản mới này

Tình hình là sau khi update thành công cơ bản máy vẫn vậy, khởi động có vẻ chậm hơn bản 400 cũ, tình trạng "đơ" sau khi kết thúc cuộc gọi vẫn vậy. Nói chung là không khác biệt là mấy so với bản 400.

trandat2404

Tình hình là sau khi update thành công cơ bản máy vẫn vậy, khởi động có vẻ chậm hơn bản 400 cũ, tình trạng "đơ" sau khi kết thúc cuộc gọi vẫn vậy. Nói chung là không khác biệt là mấy so với bản 400.

ừ đúng rùi đó. 2 cái bạn nêu ra đúng lun ^^

mình thì thấy vẻ khác biệt là ở bản 410 đó, nếu mình định cài đặt hay xóa ứng dụng, xong mình thôi, hủy bỏ thì chờ rất nhanh, còn bản 500 thì chờ lâu thấy ớn

à, ram của mí bạn ê66 là nhiêu thế, của mình tầm 77mb khi khởi động :D

trandat2404

ừ đúng rùi đó. 2 cái bạn nêu ra đúng lun ^^

mình thì thấy vẻ khác biệt là ở bản 410 đó, nếu mình định cài đặt hay xóa ứng dụng, xong mình thôi, hủy bỏ thì chờ rất nhanh, còn bản 500 thì chờ lâu thấy ớn

à, ram của mí bạn ê66 là nhiêu thế, của mình tầm 77mb khi khởi động :D

ahhhh

mình phát hiện ra rồi, của mình sau khi up bản 500 thì music player vẫn như cũ, v..v.
mình hack = 2.02 còn thành công nữa. sau dó mình format = *#7370# thì vẫn còn hack, ok, cài đặt file khi hủy bỏ thì rất chậm

nhưng, sáng nay, mình format = 4 ngón thì máy đã rất ok, chạy nhanh, mạnh, music player đc cải thiện thành bản mới lun. h có cái most played trong đó. mà bản cũ k có
hủy cài đặt file thì vẫnh nhanh, xong cái lâu lâu đơ khi kết thúc gọi vẫn còn ~~

VÀ ĐẶC BIỆT LÀ MÁY MÌNH K HACK ĐC = BẤT CỨ BẢN HELLO OX NÀO :((

tính sao đây, đang tính up lại FW rùi thử hack lại đây T.T