• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[PROJECT] phục hồi music cho 5800

vutaikt

anh em PDA đâu rùi....
Vô đây ấn thanks nhiệt tình cho anh galabun nào....
để sớm có âm thanh của nư~ hoa`ng âm nhjac... :)d)

ohannguyent

Nói sao thì nói, mình vẫn chờ tin bác bùn... Cố lên bác nha, anh em đang chờ tin...

kitafung

Thui không hối bác ấy nữa, hối quá bác ấy làm ẩu rồi hỏng hết. Anh em cố gắng lót dt ngồi hóng vậy.

galabuon

bấm thx lẹ lắm anh em. cook 1 lần 3 fw (fw v51/5800 gốc, fw c6/5800 mod music, fw c6/5800 gốc) mới lâu thôi :D.

Hôm qua phải jaf rất nhiều, sau khi xác định file nào quyết định chất lượng. Chiều nay mới xài c2z để confirm chất lượng lần cuối

@ : khi ra hàng , ai tự nhận ko phân biệt được âm thanh c5 hay 5800 hay tự nhận "tai trâu" sẽ dễ dàng phân biệt âm thanh trước khi cook

click thx nào, đang dồn thx đem bán đây =)).

JokerB

hiz, đi chơi về xong tắm 1 cái mát lạnh mà vào vẫn chưa thấy bác show em nó, hiz hiz, ôi nữ hoàng ca nhạc của tôi :(

galabuon

ko làm bộ c2z thì ae nào thiếu nhạy cảm màn nhỉ làm sao có thể xác định cái nào ngon đây :))

JokerB

thế up bộ cho cooker trước đi, cái c2z để cho không cần JAF lại mà :(

galabuon

có ít nhất 2 version

1. 1 bản trầm như 5800
2. 1 bản thanh như c6 nhưng ko hề bị ồ ồ do kêu tiếng quá to

sw33tb0ytn

em bị lỗi widget music,chơi nhạc nhưng nó ko hiển thị j ngoài màn hình cả,mặc dù đã reset máy,đại ka nào bị như thế và tìm ra cách khắc phục chưa :S

Anther1991

em bị lỗi widget music,chơi nhạc nhưng nó ko hiển thị j ngoài màn hình cả,mặc dù đã reset máy,đại ka nào bị như thế và tìm ra cách khắc phục chưa :S

sau gần cả chục lần flash, theo mình đó là lỗi của starter_non_critical.rsc

JokerB

đề nghị bác bùn không dìm hàng nhé, chờ đến nửa đêm rồi mà k thấy động tĩnh gì :(