• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PVLIP CHO WINDOWS MOBILE 6 (v1.0 SP1)

Status
Không mở trả lời sau này.

kodepanhkoyeu

mình mới cài cho con O2 Atom của mình, đang chạy thử có vẻ rất hay, nhưng chưa thấy lỗi gì cả. mỗi tội là vẫn còn nhiều phần chưa được dịch hết. rất mong có bản mới sửa lỗi trên.

boss2004

alo co ai ko cho mình hỏi chut
tại sao mình cài tiếng việt cho wm6.1 song ko thể nào mởi đc chế dộ phone là sao
chuyển sang tiếng việt thì bị như vậy nhưng chuyển về tiếng anh thì mọi thứ vẫn bình thường...

bocapdo11

hôm rồi thử cài PVLip cho bản rom 6.1 của bác Medkic kết quả máy đơ luôn, reset lại ko vào được máy cứ đứng ở hình khởi động loay hoay chán ko đc đành up lại rom mới OK

khanhdanang

PVLIP CHO WINDOWS MOBILE 6 (v1.0)

PVLIP dành cho WM6 phiên bản 1.0

Qua hơn 1 tháng làm việc, hôm nay phiên bản 1.0 chính thức được phát hành, mặc dù chậm hơn tiến độ dự tính 1 ngày nhưng lý do cũng chỉ là muốn cho sản phẩm hoàn thiện hơn.
Ở phiên bản này các file Help Việt hóa hiện chưa có vì nhiều nguyên nhân khách quan và sẽ có ở bản tiếp theo.
Sản phẩm sẽ vẫn được phát hành miễn phí như đúng tiêu chí ban đầu, và tất nhiên cũng không tránh được các lỗi ngoài ý muốn, vì vậy chúng tôi rất mong nhận được các ý kiến đóng góp cũng như báo cáo lỗi của các bạn.
Cách cài đặt vẫn như cũ và số đăng ký đã cấp cho các bạn vẫn dùng tốt.

Link tải:

Skydrive:
Mã:
http://cid-0f6c76ab5f817fd9.skydrive.live.com/self.aspx/PVLIP/PVLIP_WM6_1.0_released.CAB
Mediafire:
Mã:
http://www.mediafire.com/?nrm2ye9atmz
Các bạn chưa có số đăng ký hãy vào ĐÂY để yêu cầu.
Báo cáo lỗi Tại Đây
Chúc các bạn nghỉ lễ vui vẻ!

Bác ơi sao không có cho WM5 hả bác, em mong nó lắm

anhchi

em dùng samsung SGH-i710 muốn cài tiếng việt mà khó quá các pác ơi , có ai giúp em hok? thanks nhiều lắm

vinhquang68

Cài cho O2s Lỗi phông

Hướng dẫn cho mình cách khắc phục với, cài xong phông bi lỗi có những ô vuông

tiennam

minh cai dat Spb Mobile Shell 2.0 cho O2. hien chay tot,nhung thoi han dung con 6 ngay.. Vay co ban nao co: Serial number cua phan mem nay cho minh duoc khong? rat cam on....

connguab

minh cai dat Spb Mobile Shell 2.0 cho O2. hien chay tot,nhung thoi han dung con 6 ngay.. Vay co ban nao co: Serial number cua phan mem nay cho minh duoc khong? rat cam on....

bạn hỏi lộn chỗ rùi đoá, nếu bạn cần cái ...gì gì đó thì PM cho tác giả bài viết hoặc cho mình nha !!!

suzuki_sport_rgx

Các AE cho em hỏi, máy em HTC 3450 chạy Win 6.0, khi cài xong thì font chử ở bản điều khiển hiện ô vuông, còn mục "Chuyển sang tiếng việt" nó bị mờ kg thể click vô để đổi sang tiếng việt được:O:-/

myGenio

Máy của mình là Atom sau khi up rom của Sonblack bản mới nhất và cài pvlip1.0 thì bị tình trạng sau: mất màn hình HTC home , bấm phím CALL ko hiện bàn phím điện thoại nên ko gọi dc chắng hạn cho một số chưa có trong contact vì ko có chỗ bấm,hai là trong Start menu tuy là có cài dặt và ứng dụng nhung program và setting vẫn còn trong đó mặc dù bấm vào ko hiện ra gì cả, đã tets đi test lại vài lần vẫn vậy, nhưng khi trở lại tiếng eng thì lại ok. ko hiểu sao nữa.

HaChau

Super V.I.P
Các AE cho em hỏi, máy em HTC 3450 chạy Win 6.0, khi cài xong thì font chử ở bản điều khiển hiện ô vuông, còn mục "Chuyển sang tiếng việt" nó bị mờ kg thể click vô để đổi sang tiếng việt được:O:-/
Chưa đăng ký (free, có topic riêng) thì không thể dùng chức năng chuyển ngữ được là đúng rồi.
Không hiển thị đúng tiếng Việt là do máy chưa cài font chữ tiếng Việt.
Máy của mình là Atom sau khi up rom của Sonblack bản mới nhất và cài pvlip1.0 thì bị tình trạng sau: mất màn hình HTC home , bấm phím CALL ko hiện bàn phím điện thoại nên ko gọi dc chắng hạn cho một số chưa có trong contact vì ko có chỗ bấm,hai là trong Start menu tuy là có cài dặt và ứng dụng nhung program và setting vẫn còn trong đó mặc dù bấm vào ko hiện ra gì cả, đã tets đi test lại vài lần vẫn vậy, nhưng khi trở lại tiếng eng thì lại ok. ko hiểu sao nữa.
Bạn đã xem ở đây chưa?

myGenio

Bạn đã xem ở đây chưa?[/QUOTE]

em đã cài bản fix nhưng ăn thua gì anh ơi,thực tế thì em ko dùng tiếng việt, người ta nhở nằng nặc mà ko làm dc mới đau chứ.

autumnvn2008

Hiện nay, em đang dùng atom life. Rất cảm ơn anh Ha Chau đã cho code để cài PVLIP tuy nhiên, khi em cài xong reset lai máy co chỗ có tiếng việt có chỗ có tiếng anh vào màn hình today thi không hiên lên, vào cài đặt nó hiện ra màn hình mầu trắng, các chức năng khác như nghe ngọi NT vẫn bình thường. Không biết có bác nào bị tình trạng giống em không?

spring123

em cài PVLIP vào có điện thoại đến k đổ chuông cũng không bấm trả lời đc, bấm vào bàn phím cứng và danh bạ cũng không dc luôn không hiểu lỗi gì xin chỉ giáo.

milanbaros

VLIP WM6 đã có bản mới chưa

VLIP WM6 đã có bản mới chưa sao mình tải về từ 2 link trên sau khi cài đặt lại nó vẫn báo thế này

Status
Không mở trả lời sau này.