• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

QuickOffice - Ứng dụng văn phòng (22/9 - Trg 33)

BuuPhucCT

Well-Known Member
Đây là bản QuickOffice 6.0.273 cr@cked rất mượt nhé, đọc & chỉnh sửa xls, xlsx vô tư. Nhưng lưu ý lại phải format máy *#7370# trước khi cài nhé, nếu không sẽ lại báo update error đấy.

Mã:
http://www.mediafire.com/file/5g2olzncnrw/QuickOffice.Premier.Upgrade.v6.0.270.S60v3.SymbianOS9.1.Unsigned.Cracked-illusion.rar

Tốt nhất vẫn nên xài k3y xịn để sau này được update mãi mãi. Khỏi mắc công mỗi lần có bản mới lại phải cài lại. Em nên dán link vô file text rồi đính kèm lên. Quy định của diễn đàn k được up file FULL trực tiếp.

Kojiro

Super V.I.P
QuickOffice Premier Upgrade v6.1.94

Cài đè bản 6.1.91 ok trên N95 :) Vẫn chọn do not register khi nó hỏi đăng ký nhé!

thuannghia

Ứng dụng văn phòng - QuickOffice v6.1.88 +Phương Pháp Cài Đặt Khi Bị Lỗi Uplate Error

Do Topic cũ này khá dài.Nên đóng lại mở Topic mới cho dễ thảo luận
Tính năng chung: (Mượn tạm đoạn dich của dung1291985)
Lợi ích KKK

* Tăng cường sản xuất của bạn
* Dễ dàng Điều hướng Desktop Look & Feel
* Giữ lại tập tin với định dạng không mất dữ liệu
* Dễ dàng sử dụng và trực quan
* Đọc văn bản dễ dàng hơn bao giờ hết

........

-Khi vào chương trình nó sẽ hỏi đăng kí. Và cứ chọn DO not register nhé!!![/B]

Tks, mình test trên n82 da hack,xóa file C:\SYS\INSTALL\SISREGISTRY\ 200002B3 - khởi động lại sau đó cài ok luôn, không báo lỗi Uplate Error.

dccmltao

Banned
Tks, mình test trên n82 da hack,xóa file C:\SYS\INSTALL\SISREGISTRY\ 200002B3 - khởi động lại sau đó cài ok luôn, không báo lỗi Uplate Error.

đánh tiếng việt trong QOffice như thế nào vậy-viết mãi không ra dấu

hoangthanh21

Mình cài trên Nokia N95-8GB không được mặ dù đã làm theo hướng dẫn của CongVoi.Cài 3 lần vẫn Update Error!!!!!!!!!!!!!!

Kojiro

Super V.I.P
đánh tiếng việt trong QOffice như thế nào vậy-viết mãi không ra dấu

Máy bạn phải có tiếng Việt dạng như N95 hoặc phải cài bộ gõ thì mới gõ được dấu vì PM ko kèm theo bộ gõ tiếng việt đâu.

Mình cài trên Nokia N95-8GB không được mặ dù đã làm theo hướng dẫn của CongVoi.Cài 3 lần vẫn Update Error!!!!!!!!!!!!!!

Làm theo hd của Congvoi sau đó cài bản này thử nhé:

dccmltao

Banned
Máy bạn phải có tiếng Việt dạng như N95 hoặc phải cài bộ gõ thì mới gõ được dấu vì PM ko kèm theo bộ gõ tiếng việt đâu.

bạn cho mình cái link dow bộ gõ với-máy mình là N81 có tiếng việt nhưng không biết tiếng việt N95 như thế nào :D

sn_azure

em xin trích đoạn cuối trong bài của anh CongVoi và xin phép sửa lại chút xíu :p

Phương Pháp Cài Đặt Khi Bị Lỗi Uplate Error
- Đầu tiên nếu các bạn đã cài đặt bản 6.1.91 hay thấp hơn nó nữa thì vào xoá Folder 200002B3 ở: C:\SYS\INSTALL\SISREGISTRY\ .
- Xoá xong file đó thì bắt đầu cài bản 6.1.94. Lần thứ nhất (có thể) nó sẽ báo là Uplate Error, rồi sẽ bị đơ 1 hồi. Đến lần sau sẽ cài đặt đc.
Nhưng khi vào chỗ giao diện cài đặt thì (có thể) sẽ phải đợi 1 hồi tầm hơn 5 phút (Ko phải là chết máy đâu nhé). Muốn cài đặt thành công thì phải có lòng kiên nhẫn .
- Cài đặt xong thì khởi động lại.
-Khi vào chương trình nó sẽ hỏi đăng kí. Và cứ chọn DO not register nhé....!

TuanSymbian

ỦA, nếu cài bản 6.1.91 thì là bản mới nhất rồi mà anh, anh cài thành công rồi hả? License của em nhập ok ko?

BuuPhucCT

Well-Known Member
Bản 6.1.94 mới là mới nhất chứ đồng chí :D

Nhưng sao mình thấy trên trang chù chính thức quickoffice.com chỉ mới có bản 6.1.91 thôi. Còn bản 6.1.94 chỉ mới thấy trên các diễn đàn thôi.

TuanSymbian

Dạ chính xác là bản 6.1.94 mới được cr@cked đó, chẳng hiểu sao homepage nó mới 6.1.91 mà crk đã ra 6.1.94 rồi, pó tay.

Kojiro

Super V.I.P
Nhưng sao mình thấy trên trang chù chính thức quickoffice.com chỉ mới có bản 6.1.91 thôi. Còn bản 6.1.94 chỉ mới thấy trên các diễn đàn thôi.

Dạ chính xác là bản 6.1.94 mới được cr@cked đó, chẳng hiểu sao homepage nó mới 6.1.91 mà crk đã ra 6.1.94 rồi, pó tay.
KJR cũng bó tay :p Có thể ver là do bọn cr thêm vào cho mới chứ thực ra là bản cũ :) Có thể lắm!