• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

QuickOffice - Ứng dụng văn phòng (22/9 - Trg 33)

BuuPhucCT

Well-Known Member
Hôm nay đã có bản FULL cập nhật cho các bạn xài nè!

Quickoffice AM v6.2.153 S60v3 SymbianOS9.x Unsigned FULL
Read NFO-TgSPDA
Bộ ứng dụng văn phòng quen thuộc bản cập nhật.

vinhapi

sao mình cài theo cách của bạn là xỏa thư mục trong c: sys/intall/..... thi những pm khác củng out luôn không mở lê được nữa vậy?

BuuPhucCT

Well-Known Member
sao mình cài theo cách của bạn là xỏa thư mục trong c: sys/intall/..... thi những pm khác củng out luôn không mở lê được nữa vậy?

Ặc. Vậy là bạn đã xóa luôn mấy file hệ thống nên mấy PM bị lỗi luôn rùi.:|

romano81

Mình đang cài bản 6.2. Khi truy cập ứng dụng nó hiện lên 2 mục là: email address và Get produit update. Ở bước này mình cancel hay register vậy các bác. (sorry, lần đầu cài kiểu này)

BuuPhucCT

Well-Known Member
Mình đang cài bản 6.2. Khi truy cập ứng dụng nó hiện lên 2 mục là: email address và Get produit update. Ở bước này mình cancel hay register vậy các bác. (sorry, lần đầu cài kiểu này)

Cái này nó hỏi bạn đăng ký email để nó báo cho bạn khi nào có bản cập nhật thì phải. bạn có thể bỏ qua chắc k sao đâu.

romano81

Help me! cài xong bản 6.2 khi vào ứng dụng mở file word thì nó hiện dòng thông báo: No licence. You do not have a licence for this feature. Puchase or continue? Nếu mình chọn Continue thì sẽ trở về và không mở được file. còn nếu chọn Purchase thì sẽ kết nối mạng. Giờ làm sao các bác.

BuuPhucCT

Well-Known Member
Help me! cài xong bản 6.2 khi vào ứng dụng mở file word thì nó hiện dòng thông báo: No licence. You do not have a licence for this feature. Puchase or continue? Nếu mình chọn Continue thì sẽ trở về và không mở được file. còn nếu chọn Purchase thì sẽ kết nối mạng. Giờ làm sao các bác.

Bạn thử đăng ký với số bất kỳ xe,. Bản này mình chưa test được vì mình đang xài k3y bản quyền

cuongquoc

mấy anh ơi, cho e hỏi. e nghe mấy anh nói về kkk của chương trình này, khi load về nó hỏi lisence. nhưng của e thì e load về xài bình thường ah. như vậy có rắc rối gì không mấy anh. e xài E71

Trungls

mấy anh ơi, cho e hỏi. e nghe mấy anh nói về kkk của chương trình này, khi load về nó hỏi lisence. nhưng của e thì e load về xài bình thường ah. như vậy có rắc rối gì không mấy anh. e xài E71
Eseries được dùng Quick Office miễn phí bạn à.

Posted via Mobile Device

THCN

bản updates này là free bạn à. mình dung được hơn 1 tháng rồi mà vẫn ngon. bởi vì mành vào phần free downloads mà;;)

Mình nghe nói dòng E của Nokia được xài Quickoffice miễn phí mà bạn! Như vậy nó không đòi k3y là đúng rồi!

THCN

Cái Quickoffice này có dùng được từ điển T9 để bỏ dấu không vậy các bác? Mình dùng T9 nó không chịu hiển thị dấu, có bác nào biết cách khắc phục chỉ giúp mình với!

THCN

Tình hình là mình cài vào máy N78 sau khi upgrade Quick Office từ trang chủ. Làm đúng theo hướng dẫn của CongVoi, xóa file 200002b3, khởi động lại máy, cài lần 1 máy báo lỗi, làm lại lần nữa thì cài ngon ơ, thời gian khoảng mình ăn xong 1 trái chuối hà, máy không đơ, không phải đợi gì cả, khi chạy chương trình nó kêu nhập email và register, mình chọn Do not register rồi xài ngon ơ! Không biết tại sao máy không đơ nữa, bác nào biết chỉ giúp mình với!

nguyenson_44

Máy mình đã hack hoàn toàn. Cài các pm khác vô tư, không phải suy nghĩ gì. Nhưng gặp pm này và kể cả Office suite vẫn phải sign mới cài được. Lạ wá. Có ai gặp như mình chưa?

BuuPhucCT

Well-Known Member
Hiện nay tất cả các máy dòng E đều được hỗ trợ nâng cấp miễn phí từ các bản 4.x lên bản mới nhất là bản 6.2.153. Trước khi nâng cấp thì các bạn phải gỡ bỏ tất cả các bản 6.1.x trước đó vì nó không tương thích với bản 6.2.153. bản 6.2.153 có giao diện và các icons mới hoàn toàn, phải nói là rất đẹp và pro. Còn tính năng thì đã fix nhiều lỗi của các bản trước nên xài rất OK.

attachment.php
attachment.php

attachment.php
attachment.php

AquaSta

Moderator
QuickOffice Premier FULL V6.2.169 - Ứ.dụng văn phòng số 1 trên di động

QuickOffice Premier FULL V6.2.169

QuickOffice là giải pháp sẵn sàng chỉ trên thiết bị di động cho phép xem, chỉnh sửa và tạo trực tiếp các tài liệu Microsoft® Office 2007 trên thiết bị S60 thế hệ thứ 3. Hiện đầy đủ tiềm năng điện thoại thông minh của bạn và biến điện thoại của bạn thành một văn phòng di động mạnh mẽ. Toàn vẹn dữ liệu văn bản là lưu giữ tài liệu mà không mất dữ liệu, do đó, bạn có thể tự tin chỉnh sửa và trao đổi giữa các tập tin văn phòng của bạn giữa SmartPhone và máy tính. Quickoffice Premier là ứng dụng văn phòng rất cần thiết cho các điện thoại di động chuyên môn, kinh doanh, giáo dục và cá nhân.

Các tính năng:
* Mới! Các thiết bị Symbian S60 thế hệ thứ 5 như Nokia 5800 XpressMusic, Nokia N97, và Samsung i8910 Omnia HD đã hỗ trợ đầy đủ cho cả hai tính năng chỉnh sửa và xem tài liệu.
* Mới! Hỗ trợ ngôn ngữ Pháp, Ý, Đức và Tây Ban Nha.
* Xem, chỉnh sửa các tập đính kèm Word, Excel và PowerPoint ngay trên thiết bị di động
* Tạo và lưu các tập tin mới Word, Excel và PowerPoint trên điện thoại di động
* Giữ lại các định dạng tập tin mà không mất dữ liệu.
* Dễ dàng, trực quan màn hình xem và cảm nhận
* Nâng cao khả năng quản lý thư mục và tập tin
* Hỗ trợ cho các công thức phức tạp.
* Đầy đủ chỉnh sửa đồ họa (hình ảnh)
* Nâng cao hiệu chỉnh văn bản, danh sách, bảng biểu, phong cách, và định dạng.
* Miễn phí kiểm tra chính tả trong bộ từ điển đa ngôn ngữ
* Thêm ảnh vào Word và PowerPoint.
* Tích hợp thư điện tử nâng cao với Mail for Exchange.

Download​

Cài đặt
* Hack phone trước khi cài đặt
* 100% làm việc với phone màn hình cảm ứng
* Khi mở ứng dụng, nhập email của bạn và không nâng cấp (upgrade). Kô bao giờ yêu cầu chương trình upgrade.

minhdale

full tức là cài cho những máy không có sẵn QO VD: N81-8GB fải không bạn

romano81

Mình đang sài N82 cũng vừa update lên bản 6.2.153 từ điện thoại luôn. Nhưng mình có thắc mắc là khi vô update thì nó có 2 bản: một bản là Editing và bản Viewed. Nếu chọn bản Editing thì sẽ phải purchase 10 EUR. Còn bản Viewed thì free. Mình đã up lên bản Viewed. chỉ việc điền mail vào là ok. Nhưng không biết 2 bản Editing và Viewed khác nhau thế nào?