• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

QuickOffice - Ứng dụng văn phòng (22/9 - Trg 33)

tuanloc1

Bản này ở đâu ra vậy nhỉ?:-/
Trên trang chủ của quick office thì bản 6.2.168 vẫn đang là bản mới nhất mà.:-?

Xin lỗi các bạn!!! vì chưa có thời gian test nên mình post nhầm. Cái này là của v5 (5800). Các mod chuyển dùm sang bên ấy giúp nhé. một lần nữa thành thật xin lỗi các bạn !!!

totite3003

sao mình xài xplore 1.30 mà vào xoá File 200002B3 ở: C:\SYS\INSTALL\SISREGISTRY\ . không được vậy?

totite3003

hix có lẽ tại mới tập tành hack đc 2 ngày nên toàn hỏi mấy câu gà, nhưng máy hack rồi nhưng vào rompatcher appy cái open4all lại bị nguyên dấu X đỏ chét , đau lòng quá đi... Dù sao cũng cám ơn các MOD đã bõ thời gian trả lời (đã bấm thanks :D)

Kojiro

Super V.I.P
hix có lẽ tại mới tập tành hack đc 2 ngày nên toàn hỏi mấy câu gà, nhưng máy hack rồi nhưng vào rompatcher appy cái open4all lại bị nguyên dấu X đỏ chét , đau lòng quá đi... Dù sao cũng cám ơn các MOD đã bõ thời gian trả lời (đã bấm thanks :D)

Máy bạn máy gì mà lạ thế :-?

totite3003

máy mình N96 FW11.018 hack được 2 ngày = hello ox 2.2, minh apply installserver_FP2 thi dc ma open4all thì lại bị dấu X

diemhen_mobile

nếu khó khăn quá thì dùng phần mềm sisconten (giải nén file sis và chép đè thủ công. cũng ok thôi, hơi lâu tý, chừng 10 phút.

totite3003

cuối cùng cũng kiếm đc open4all cho bé iu và cài đc QO rồi, cảm ơn các mod nhiều lắm, các bạn thật vất vả. Thanks CongVoi, letrungbuuphucdhct , và nhất là KJR nhé (bấm thanks nhiệt tình lắm)

vnzorro

chào mọi người, mình xài con N73 ME, sau khi up len bảng x2.153 thì nó bảo no license mặc dù đã làm theo hướng dẫn. Sau đó thử cách bạn congvoi xóa trong registry thì từ đó về sau không cài được nữa ( đã thử với 1.88, 1.89, 2.168, 2.169 ) mà downgrade về v4 cũng hem được (đừng nói chuyện 4 ngón với mình nha, ngán món này rồi =))
(đang install giữa chừng tầm 70% thì unable to install . không biết có bạn nào khắc phục được hem, cứu với :) )

hunterviet

Well-Known Member
chào mọi người, mình xài con N73 ME, sau khi up len bảng x2.153 thì nó bảo no license mặc dù đã làm theo hướng dẫn. Sau đó thử cách bạn congvoi xóa trong registry thì từ đó về sau không cài được nữa ( đã thử với 1.88, 1.89, 2.168, 2.169 ) mà downgrade về v4 cũng hem được (đừng nói chuyện 4 ngón với mình nha, ngán món này rồi =))
(đang install giữa chừng tầm 70% thì unable to install . không biết có bạn nào khắc phục được hem, cứu với :) )

Cách khắc phục nè, mình đã bị như bn rồi, bạn nên up lại fw hoặc nếu đang là bản fw cũ thì nâng cấp lên, sau đó cài lại ok ngay. Chúc bạn thành công:D

nguyenson_44

Hôm trước mình cập nhật từ phone, sau đó cài bản Cr vào ko được. Vừa rồi 4mat máy lại cài 01 phát được luôn. Chẳng gặp trục trặc gì cả.