• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Rom HTC BlueAngel 2006PV - Helmi WM6.0 Pro (CE OS 5.2.1620 Build 18125.0.4.2)

Status
Không mở trả lời sau này.

laivinhanh

Mình đã gặp thêm 1 lỗi nữa của win 2006 là khi mình chọn chế độ rung và chuông trong notification thì chỉ khoảng 5 đến 10 phút sau là nó lại trở về trạng thái mặc định là ring và khi chọn xong khợi động lại cũng bị như vậy. Thật là bất tiện vì rất nhiều lần mình đã ko nhận được cuôc gọi vi chỉ có chuông ko. Pro nào giúp mình khắc phục lỗi này với. Thanks rất nhiều!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Tuan1412

laivinhanh Mình đã gặp thêm 1 lỗi nữa của win 2006 là khi mình chọn chế độ rung và chuông trong notification thì chỉ khoảng 5 đến 10 phút sau là nó lại trở về trạng thái mặc định là ring và khi chọn xong khợi động lại cũng bị như vậy. Thật là bất tiện vì rất nhiều lần mình đã ko nhận được cuôc gọi vi chỉ có chuông ko. Pro nào giúp mình khắc phục lỗi này với. Thanks rất nhiều!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Cái này có thể do bạn đang bị xung phần mèm đấy.Trước mình dùng cái wa3 3.0.0.3 thì bị,h chuyển sang 3.0.0.2 thì o bị như vậy đó.Bạn thử kiểm tra lại giúp mình nhé:D

quangduc_ta:
bạn có bộ giao diện touch để cài thẻ nhớ không? cho mình với! many thanks

Gói giao diện cuat touch bao gồm:htc home,touch diapad,htc commanager,themes tsk.Tất cả đều đưa đủ trên 4rum rồi đó.Bạn chịu khó searxh hộ mình với nha ,vì mình o dùng>:)
Chúc vui

quangduc_ta

mình đã cài hết (mình tưởng bộ giao diện touch là bộ có thể chạy touch FLO 3Dhay 4D gì đó cơ)
anyway, trưa sẽ up ảnh máy mình :D

Tuan1412

mình đã cài hết (mình tưởng bộ giao diện touch là bộ có thể chạy touch FLO 3Dhay 4D gì đó cơ)
anyway, trưa sẽ up ảnh máy mình :D

Cũng có thể chạy đc,nhưng vì BA khác driver nên nói chung là dùng trên BA o đc mượt lắm,nên chả ai dùng:D

NBLam

Máy mình hiện nay đang có các soft sau: HTC Home; HTC Home Customizer; Spb Insight; Pocket Mechanic; Core Player; Game thì có Sky Force; hôm mới up được bản WM06 thì có cài Spb Pocket Plus, sau thấy HTC Home đẹp nên đã gỡ Spb Plus rùi. Và cũng thử cài HTC Mobile Shell, sau thấy ko tiện nên cũng gỡ rùi. Không hiểu có còn sót cái gì mà nó "xung" với Win không mà bị lỗi vậy, bro có kinh nghiệm trong vụ này chỉ giùm với nhé :)

Mình cũng bị giống hệt bạn. HR và làm lại với các chương trình thường dùng thì phát hiện ra lỗi đó do thằng iLauncher gây ra. Sau khi bỏ nó đi, thay bằng Spb Plus (dùng cả HTC Home luôn) thì ổn.

BOSS

tại sao ko dow đc w06 vậy các bác ơi gửi lại link cho em đc ko

Status
Không mở trả lời sau này.