• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ROM WWE 2.03 FOR HTC MAGICIAN Giao diện Windows mobile 6

tinhlagi2008

mình Up lên 2.03 nhưng giờ reset lại nó chỉ lên ảnh khởi động rồi đứng im luôn.... mình chờ mãi mà ko thấy nó chạy tiếp làm sao giờ giúp mình với.Mình thử down xuống 1.13 nhưng toang báo lỗi làm sao để down xuống 1.13 vậy ...help...

Bác nào có ROM con Qtek S200_Version_ cao hơn cái củ của em cho em xin với; ROM version:2.15.13.27 WWE_ Radio version: 02.19.21_ Protocol version: 4.1.13.09_ Ext Rom version:2.15.13.121_đây là ROM của con em đang dùng. bác nào biết cách up Rom của Qtek s200 hướng dẫn cho em với em xin cảm ơn các bác nhiều.

Tại sao tôi lại không UP được nhỉ? Mượn thử máy O2 mini của thằng em UP thử cũng không được, đều báo lỗi ERROR 101 : CONNECTION ERROR mặc dù đã làm theo hướng dẫ và đã kiểm tra USB cable rất kỹ, vẫn Connec với PC bình thường????
vậy bạn đang cài thằng Active Sys bao nhiêu down thằng mới nhất về mà dùng.

lccong

Bản 2.03 chạy nhanh nhưng do bọn Nga làm nên có chổ còn tiếng Nga không đọc được. Bị tinh giảm nhiều quá nên một số ứng dụng quen thuộc bị mất. Nói túm lại là nếu ai muốn chỉ để nghe, gọi và nhắn tin thì cài bản 2.03 còn không thì nên sử dụng bản 1.13 của Qtek là ổn nhất.

truelive

bản Rom này mình xài rất thích, ngon lành và nhanh nhưng mà sao quayy phim rồi xem lại không được nhỉ.
phải cài thêm soft gì nữa ? ai chỉ mình với

hangxin

mình up thử và chạy ngon.nhưng ko hiểu tại sao không set mp3 làm nhạc chuông được.nó chỉ cho phép cài nhạc chuông bằng 2 bài cố định trong rom.bác nào biết cahcs chỉ hộ em với!

qqonline33

mình up thử và chạy ngon.nhưng ko hiểu tại sao không set mp3 làm nhạc chuông được.nó chỉ cho phép cài nhạc chuông bằng 2 bài cố định trong rom.bác nào biết cahcs chỉ hộ em với!

Hì. Còn 1 cách để set nhạc chuông cho bản Rom này,ko cần cài đặt thêm chương trình j hay đổi tên file kiểu này:

- Tạo folder Rings trên \Storage\Rings (nhớ là trên Storage)
- Cop các file nhạc vào folder này
- Set nhạc

Quay lại trang 8 xem bạn nhé. Nhớ tìm,đọc bài kĩ trước khi yêu cầu. Chúc vui

ngothuongtri

sao mình down về giải nến ra nó toàn báo lỗi. trong lúc down ko báo lỗi ji hết mình đã down đi down lại mấy lần vẫn ko dc

trongtints

sao mình down về giải nến ra nó toàn báo lỗi. trong lúc down ko báo lỗi ji hết mình đã down đi down lại mấy lần vẫn ko dc

Down về mà khi bung ra báo lỗi là lỗi do lúc down, bạn nên Down lại cho trơn tru rồi bung lại nhé.! Diễn đàn dạo này có chỉnh sữa nên khó down lắm, nhưng bạn cố gắng sẽ down tốt thôi...Chúc vui.!

nguyentuancatcv

Mình cũng Up lên 2.03 chay tuần nay rất nhanh và ổn định, nhưng có một điều là không hiểu sao sau khi download bản "Radio1.13.0.sd.nb1" về thì không thể nào up lên máy được, bác nào có cách khắc phục hoặc links khác cho mình xin chỉ giáo! thanks

ambition

Taki7610

Unlock_GSM
Mình cũng Up lên 2.03 chay tuần nay rất nhanh và ổn định, nhưng có một điều là không hiểu sao sau khi download bản "Radio1.13.0.sd.nb1" về thì không thể nào up lên máy được, bác nào có cách khắc phục hoặc links khác cho mình xin chỉ giáo! thanks

Link của bạn đây,up bình thường nhé bạn.

PDAVIET

trieuvicasa

mình up bản 2.03 chạy rất ngon .Mình hay thích đổi mới mình kiếm hoài mà không có bản mới hơn VD:2.04 hay qteak 1.4 chẳng hạn.Vậy bạn nào có bản mới hơn up lên nha.Cảm ơn nhiều!

chip_hoi23

thay đổi nhiều nhưng hay bị cheo máy và không tìm tháy phai nhạc chuông co bác nòa biết chi em với. còn nưa muốn chuyển về cấu hình ROM cũ thi nhu thế nào a

trongtints

thay đổi nhiều nhưng hay bị cheo máy và không tìm tháy phai nhạc chuông co bác nòa biết chi em với. còn nưa muốn chuyển về cấu hình ROM cũ thi nhu thế nào a

Muốn về Rom cũ thì bạn chỉ Down Rom cũ về và cũng UpRom như thế.! Dùng bản ROM v1.13 là mới nhất và cũng ổn nhất. Bạn chịu khó tìm trong http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=69
Chúc Vui.!!!:D:D:D

Chỉnh sửa cuối:

trunglc

Cam ơn dã đưa ra bản ROM mới cho con HTC Magician này, nhưng khi cài mình thấy còn thiếu mất bộ Excel. có cách nào để cài thêm không nhỉ?

nguyentrong

Bạn thử bản này xem sao .
http://4pda.ru/forum/attach/613451/WWE_MAGICIAN_201TX.rar
Mong rằng bản này sẽ thích hợp cho máy của bạn.
Bản nay có giao diện giống với bản 2.03 nhưng có nhiều ưu điểm và theo mình thì dùng chuẩn hơn 2.03 nhiều đó.
Nhớ cho biết kết quả nhé.

Chúc vui!!!

tdmavth175

tại sao lạ vậy mình mới lượm đc con tmobile mda compact chạy windows mobile 5.0 nè lạ thế chứ lại