• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ROOT CHO HTC DESIRE

KemDanhRang

bác PQ cho em hỏi là trước khi hack root em muốn chạy lại FW cho Desire sạch sẽ thì phải chạy như thế nào ạ,vì em kg thấy bài hướng dẫn nào nói về vấn đề này hết,kg biết con này chạy FW có giống kiểu restore của iphone kg,vì tay nghề của em còn quá kém,nên em sợ nếu lỡ có làm sai bước nào bị treo máy thì vẫn còn cach restore để cứu em nó,mong dc sự chỉ giáo của bác,thanks.

Chỉnh sửa cuối:

caovanduc

Máy mình treo ở màn hình khởi động. giờ kô biết biết phải làm sao bây giờ, mong mọi người giúp đỡ với? cảm ơn mọi người rất nhiều.

PhamQuang

Manager
Máy mình treo ở màn hình khởi động. giờ kô biết biết phải làm sao bây giờ, mong mọi người giúp đỡ với? cảm ơn mọi người rất nhiều.

Bạn phải nói rõ là máy treo trong trường hợp nào?
- Treo sau khi chạy Tool hack ROOT?
- Treo sau khi khởi động lại máy?
Nếu trường hợp 2 thì tháo PIN, khởi động lại.
Trường hợp đầu cũng vậy, nếu không được thì có thể thử vào Recovery, Up lại ROM từ thẻ nhớ.

pepsico

Mò mãi cung chẳng được , Bác cho địa chỉ mình cầm máy qua cho nhanh . Cám ơn Bác nhiều .

linhbo13

thanks nhiều, học được rất nhiều từ lúc xài HD đến giờ chuyển sang Android