• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SBSettings - Các phiên bản cho iPhone 3.x & 4.x

penixinhxinnh

cho e hỏi vê sbsetting, e đã cai sbsetting về nhưng vuốt thanh status lại ko hiện ra cái bảng tuỳ chỉnh ? chỉ khi nao nhấp vao sbsetting thi no moi hien ra, con thoát ra thi k hiện dc nữa...hic e phải lam sao

HTC_VUTHANH

Moderator
cho e hỏi vê sbsetting, e đã cai sbsetting về nhưng vuốt thanh status lại ko hiện ra cái bảng tuỳ chỉnh ? chỉ khi nao nhấp vao sbsetting thi no moi hien ra, con thoát ra thi k hiện dc nữa...hic e phải lam sao
bạn dùng iphone gì.Bạn vô cydia xóa sbsetting đã cài đi rồi cài lại xem sao

HTC_VUTHANH

Moderator
bạn dùng iphone gì.Bạn vô cydia xóa sbsetting đã cài đi rồi cài lại xem sao

bigboo

Vào activator chỉnh cách bật bạn ơi

quan6379

Co Bac nao giup em voi.e moi dung iPhone 5 Nhung ko biet link đe tai cydia.co Bac nao biet cho e xin link do nhe.e cam on trc nhe!

stone0_0heart

Co Bac nao giup em voi.e moi dung iPhone 5 Nhung ko biet link đe tai cydia.co Bac nao biet cho e xin link do nhe.e cam on trc nhe!
Gõ tiếng việt có dấu đi bạn không các bác MOD del bài đấy! Muốn có Cydia thì bạn phải Jailbreak máy! bạn nên nói rõ thông số idevice của bạn để được hướng dẫn chi tiết hơn!
Máy lock hay World, Phiên bản FW hiện tại đang chạy...