• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SOFT SmartPhone : Yêu cầu + Thảo luận

phamshinichi

bác TOM ui cho e hỏi phần mềm ESMS ,(gửi tin nhắn với những biểu tượng đẹp ). e chạy nó bằng java khi e nhấn số để gửi đi thì nhấn hok được, a chỉ e với .máy e đang xài dopod e hok bít model gì,đang chạy HDH windows mobile 2003 .

quocbao1112

Hiện tại mới chỉ có thể làm cho đen nháy nhanh hơn khi có cuộc gọi lỡ, co SMS chưa đọc. Còn chưa thấy ai nói tới "độ"đèn cho SP. Trên PPC thì đã có rồi!
Vậy bác chỉ cho mình cách chỉnh cho đèn nháy nhanh hơn với. Thanks!

Le_Ha

hix , cho phép em hỏi xem có bản ROM WM6 cho SamSung I320 không ah ? với nữa là máy này có nhiều ứng dụng không ah ? nếu có share em với nhé , ví dụ như là : notepad + alarm + dictionary ......... có share em với ah , thanks :D

ndphu_vlm

Các bác giúp em voi!Em chuân bi mua con htc s730,nhung em chua dùng HDH smartphone windows mobile bao gio nên có thac mac nho các bác giai thích hô :ung dung dành cho PPC có thê dùng cho smartphone không ?Em thây ung dung trên diên dàn PDAVIET cho smartphone ít hon nhiêu so voi PPC.

minhice

Mình cũng đang cần tìm Tự điển E_V cho Motorola Q9 ? Pác nào có choi mình nhé. Thks

zhureng

bác kiet_xu cho em xin pm biến đèn flash thành đèn pin và soft backup danh ba cho wm5 em tìm bên ứng dụng cập nhất thấy có nhưng ko down được

kiet_xu

Các bác giúp em voi!Em chuân bi mua con htc s730,nhung em chua dùng HDH smartphone windows mobile bao gio nên có thac mac nho các bác giai thích hô :ung dung dành cho PPC có thê dùng cho smartphone không ?Em thây ung dung trên diên dàn PDAVIET cho smartphone ít hon nhiêu so voi PPC.

Ứng dụng dành cho PPC không thể dùng cho Smartphone. Nhắc nhở bạn lần sau gõ tiếng Việt có dấu nhé.Vì là mem mới nên mình bỏ qua cho lần này

kiet_xu

bác kiet_xu cho em xin pm biến đèn flash thành đèn pin và soft backup danh ba cho wm5 em tìm bên ứng dụng cập nhất thấy có nhưng ko down được

Mình đã kiểm tra thấy vẫn download bình thường. Up lại cho bạn nè

zhureng

cám ơn bác nhưng hình như không phải cái này í em là có cái soft nào mở cái đèn flash của camera sáng hoài không đứt bóng em chịu.Nhưng kẹt kẹt mang ra sài thì tuyệt sáng còn hơn cái đèn pin.Lúc trước xài symban có mà chẳng lẽ smartphone ko.

x0letho0x

sao em cài nero showtime mobile cho máy o2 IQ mà không dùng được.no cài được rồi hiên lên icon trên máy nhưng nhấn vào không dược một lúc sau báo lỗib " no ui detected, shutting down" giup em voi nha

Chỉnh sửa cuối:

ChuHuyHoan

Well-Known Member
cám ơn bác nhưng hình như không phải cái này í em là có cái soft nào mở cái đèn flash của camera sáng hoài không đứt bóng em chịu.Nhưng kẹt kẹt mang ra sài thì tuyệt sáng còn hơn cái đèn pin.Lúc trước xài symban có mà chẳng lẽ smartphone ko.

SP chỉ khi nào chụp ảnh thì đèn flash mới sáng còn mình chưa thấy soft nào làm được như vậy cả :(

zzzMSNzzz

bác kiet_xu cho em hỏi về cái vấn đề GPRS của Dopod 577w cá, em đã thử theo hướng dẫn của bác nhưng ko đc, kể cả điền use+ pass = mms, máy em đã Up lên bản rom WM6 HTC Tornado ah mà bây h tên máy nó nhận là tornado :(

kiet_xu

bác kiet_xu cho em hỏi về cái vấn đề GPRS của Dopod 577w cá, em đã thử theo hướng dẫn của bác nhưng ko đc, kể cả điền use+ pass = mms, máy em đã Up lên bản rom WM6 HTC Tornado ah mà bây h tên máy nó nhận là tornado :(

Máy bạn up lên WM6 thì phải cài theo cách của WM6 nhưng về cơ bản nó vẫn dựa trên WM5. Bạn đang xài mạng di động nào?Bạn up bản ROM WM6 HTC Tornado thì đương nhiên máy của bạn giờ là Tornado (Máy của mình cũng vậy). Vì Dopod 577w, O2 xda iq... đều có tên gốc là HTC Tornado

kenshinn7

mấy bác ơi,em nghe nói mpx220 cài dc tiếng việt thì phải,vậy bác nào có phần mềm cài tiếng việt thì cho em xin nhé.àh sẵn tiện cho em xin cái theme iphone cho em nó nha.em kiếm hoài mà ko ra.thanks.

trungxdx

IM+ cho smartphone

mình đang xài con Dopod C720W huynh có phần mềm IM+ cho dòng này không cho mình xin với

kiet_xu

mình đang xài con Dopod C720W huynh có phần mềm IM+ cho dòng này không cho mình xin với

Trong "ứng dụng smartphone - cập nhật" có đấy bạn. Nhưng hiện tại IM đang bị lỗi nên ko thể vào yahoo bằng soft này được

x0letho0x

không ai giúp em à ?
sao em cài nero showtime mobile cho máy o2 IQ mà không dùng được.no cài được rồi hiên lên icon trên máy nhưng nhấn vào không dược một lúc sau báo lỗib " no ui detected, shutting down" giup em voi nha

zzzMSNzzz

Máy bạn up lên WM6 thì phải cài theo cách của WM6 nhưng về cơ bản nó vẫn dựa trên WM5. Bạn đang xài mạng di động nào?Bạn up bản ROM WM6 HTC Tornado thì đương nhiên máy của bạn giờ là Tornado (Máy của mình cũng vậy). Vì Dopod 577w, O2 xda iq... đều có tên gốc là HTC Tornado

mình mới up lên WM6.1 dùng mạng mobifone bạn có thể cho mình hướng dẫn chi tiết vào mail ko, mail của mình : mr.fuhrer@live.com cám ơn bạn nhiều

p3b

có bác nào có phần mềm từ điển LacViet cho win mobile smartphone thì cho mình xin với . Mình tìm cả diễn đàng mà ko ra . thanks