• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SOFT SmartPhone : Yêu cầu + Thảo luận

hlp

các bác làm ơn kiếm hộ e 1 phần mềm tra từ điển việt anh anh việt mà có cả phần phát âm dc ko ạ..nếu có cả link thì tốt quá...cảm ơn các bác nhiều

kimthanhvu

Bác Kiet-Xu ơi, em download chương trình WebIS Informant 8.1 bên Ứng dụng cập nhật nhưng chỉ là bản demo thôi, bác có cái gì ấy thì cho em xin với. Thank you.

tinhlang

Ai có phần mềm tiếng Việt cho SONY W950i thì cho mình xin với.Cám ơn nhiều

2cang

sao mà em backup thag em Motrola Q9 sao ma lau qua chừng,hon nữa tiếng đồng hồ mà chẳng xi nhê,bác nào giúp em với

kiet_xu

Ai có phần mềm tiếng Việt cho SONY W950i thì cho mình xin với.Cám ơn nhiều

Box này chỉ dành cho máy smartphone dùng hệ điều hành Window mobile.Sony của bạn phải sang box khác thắc mắc nha

tranvietphuong

Skype for Smartphone ???? Nhờ các pro giúp cho

Xin chào các bro pro,

tui mới dùng smartphone (1 em T-Mobile Vario II) nên không biết có thể cài skype để dùng trên đó được không? Tui đã down file .cab từ trang của skype về nhưng không cài được. Vậy mong các bro pro chỉ cho cách cài và sử dụng skype trên máy này nhé. Many thanks!!!;;)

thanhtunghp1

Ai có Binarys Smart Explorer 2.1.4 gửi cho mình với, Thak!

mình đang cần Binarys Smart Explorer 2.1.4 , có cxxxx nhé, lần trước mình kiếm được rồi nhưng ghost lại máy nên bay luôn :( . Nhân tiện ai có cái smart block nào mà khi có cuộc gọi đến máy mình không đổ chuông, không hiện số người gọi đến trong history thì làm ơn gửi cho mình nhé ( lần trước cũng kiếm được rồi sau tìm lại khó quá ). Mail : tuananh_cncn@yahoo.com . Xin chân thành cảm ơn :p

10507

Looking for crack version of iSilo504SP, ai co thi upload gium minh nhe.

Cam on nhieu lam

vh1981

có thể chỉnh chế độ mở Conect/Disconect cho GPRS ở đâu nhỉ? mình cài Spb GPRS Monitor nhưng không hiển thị ở màn hình today. Mỗi lần kết nối vào GPRS xong là ko thể Disconect dc

ChuHuyHoan

Well-Known Member
có thể chỉnh chế độ mở Conect/Disconect cho GPRS ở đâu nhỉ? mình cài Spb GPRS Monitor nhưng không hiển thị ở màn hình today. Mỗi lần kết nối vào GPRS xong là ko thể Disconect dc

Một số dòng up lên 6.1 thì chỉ cần vào com là tắt được một số dòng chỉ cần giữ chặt nút giập cuộc gọi mấy giây là ok thôi....có cách nữa là làm thủ công tắt of phone rồi bật lên là ok :)):)):))

tramtung

Bạn nào có bộ gõ tiếng việt Smartphone Moto Q9h

Bạn nào có bộ gõ tiếng việt Smartphone Moto Q9h cho mình xin nhe.

có ai giúp tôi với! nó bị lỗi khi cài font tv
nhìn chữ nhỏ quá!! làm sao để gỡ bỏ font chữ đi đây?

kiet_xu

Bạn có thể vào setting/remove program để remove font đi, hoặc xóa trực tiếp bằng cách vào storage/windows/font và xóa font ở trong đó đi rồi reser lại máy. Nếu không được chỉ còn cách cuối là hard reser máy