• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SOFT SmartPhone : Yêu cầu + Thảo luận

morit36

bác nào còn cái Resco explorer cho bản wm 2003 kô, hard reset nên chẳng làm được gì cả

kiet_xu

hix! font đang chạy không xóa được. Hard reser thì mất hết các chương trình cài đặt:(

Cũng không phải mất hết các chương trình đã cài đặt đâu mà chỉ mất những chương trình bạn cài vào bộ nhớ của máy thôi

huymaya

Mình up rom bản chính thức WM6 standard cho con T-mobile Dash C720w, trong đó không có soft nào hổ trợ thanh JOGGR - các bạn biết soft nào hổ trợ cho mình xin - cảm ơn nhiều

tieubavuong

của bạn đây: owner : Bao , xxx= 61462
nhớ ấn nút thank nhé ;)

cảm ơn bạn nhưng của mình là smartphone, cái bạn cho mình cũng có nhưng nó là key cho ppc hihi. sp rất khó tìm, còn ppc thì ....Ai có cho sp cho mình xin với?:-??

khanhvantang

bạn nào có pm CPtolls 1.21 và mini lyrics magic v1.60 bản full cho smartphone 2003 thi share cho mình với.thank các bạn

tonytai85

KasperSky Mobile v6.0.0.49

Mình xài SamSung I617 mình cần key của KasperSky Mobile v6.0.0.9 của mod kiet_xu post..

trieuhien

Mình đang cần xxx của Facade V1.4.1 và một chương trình giả lập Java để chơi mấy games nhỏ đã post trong diễn đàn. Mình đang dùng máy SS i607. ai có làm ơn gửi cho mình theo đường tin nhắn của diễn đàn nhé. Thanks. ( đã lập 1 topic để hỏi nhưng chưa thấy hồi âm :(:)-?;;)

Tambov_Grushnoe

cho mình xin phần mềm FEADIE và baterry pack pro 1.53 full với! Trên diễn đàn có nhưng link không thể download được!!!

tranvietphuong

xin kkk của powerSMS

các bác cho em xin kkk của powerSMS 1.2 với. owner: Tran Viet Phuong. Xin cảm ơn các bác!

Tambov_Grushnoe

Ai co phần mềm để đóng các ứng dụng bằng shortcut X như battery pack pro 1.53 full.....thì cho mình xin link download với!!!!!!!!!!!

nghiadia

ai có phần mềm timer giống như đồng hồ đếm ngược cho mình xin !!!!!!!!!!

i_love_baby387

mình bị lỗi thế này, không hiểu là tại sao:
cóp dữ liệu vào từ máy tính vào thẻ nhé thông qua active snys thì trong thẻ nhở hiện ra một loạt folders kì lạ, không xóa được( cáp nối máy tính vẫn dùng tốt vì úp rom không thấy lỗi gì cả) sau khi khởi động lại máy thì đòi fomat thẻ:(

dùng đầu đọc thẻ nhớ cóp thì lúc đưa vào máy cũng đòi fomat thẻ

không hiểu là lỗi gì đây, mong các bro chỉ giáo!!
ah quên, em dùng HTC S620 !!