• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SOFT SmartPhone : Yêu cầu + Thảo luận

kiet_xu

các bác ơi, có ai có WebIS Informant cho smartphone ko, phiên bản cho HTC S620 ấy, hic hic mình tìm lại mà không có, mà laptop bị mất nên không biết back up con S620 như thế nào hết.

có ai có thì pót lại giùm mình nhé, cám ơn nhiều nhiều.

P.S.: ai có nhu cầu cài WM 6.1 kô, giao diện đẹp kinh khủng luôn....tối nay về mình up screenshot lên cho mọi người coi

WebIS Informant của bạn đây
http://www.4shared.com/file/52138854/b3c47d46/pocket_informant_pro_sp_us_smart_802_GM2CN-6U8AX-UQ2YD-SKGMA-S6SWA_jmp-at-f64club-dot-com.html

kiet_xu

cho tớ xin phần mềm bảo mật tin nhắn với. khi vào tin nhắn fải nhạp pass đó,
chứ ng ta thấy máy lạ lạ hỏi mượn mà ko cho mượn cũng kỳ. phần mềm có chức năng khi vào tin nhắn buộc fải nhập pass (như các dòng máy moto có chức năng này)

tớ đã dùng wa KbSMS manager nhưng cái đó fải vào sòt vừa chậm lại vừa lâu lại fải chọn từng tin mà giấu ko tiện ích. tks

Của bạn đây"

vdhieu

Mấy bác cho mình hỏi có phần mềm Spb Mobile shell dành cho Smartphone ko nhỉ ? nếu có thì cho mình xin cả key lun . Thanks các bác nhìu ...

hells

dùng slick đi bạn pro lắm đó lại còn free đấy .upload mãi ko được nêu ban muốn dùng thì email tui sent cho

quocbao1112

Mình đang xài phần mềm MB ClockPlug_SP4 dùng trong giao diện window7. Giao diện thì đẹp quá chỉ mỗi cái đồng hồ hiện chữ DEMO không à. Bác nào có Key cho mình xin với. Thanks!

ChuHuyHoan

Well-Known Member
Mình đang xài phần mềm MB ClockPlug_SP4 dùng trong giao diện window7. Giao diện thì đẹp quá chỉ mỗi cái đồng hồ hiện chữ DEMO không à. Bác nào có Key cho mình xin với. Thanks!

Trước khi hỏi bạn đọc kỹ lại quy định diễn đàn nhé!!!

quanghop2303

Làm ơn chỉ dùm em.

Bác nào có phần mềm Việt - Anh cho máy dopodc730 chỉ cho em nhé.
Cám ơn nhìu.

kiet_xu

Bác nào có phần mềm Việt - Anh cho máy dopodc730 chỉ cho em nhé.
Cám ơn nhìu.

Bạn down phần mềm Mobipocket reader về.
Link:
http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=21177&page=7

Sau đó down file này về giải nén ra được 2 file A-V và V-A định dạng prc,dùng soft mobipocket reader đọc. Vậy là có từ điển. Nhớ cài font TV trước khi dùng.
Link:
http://www.4shared.com/file/53596102/bf883189/a-vv-a.html

karunos

Em dang dùng TMo Dash WM6.0 standard. Hiện đang cần soft notepad mobile kèm k€ygen luôn nhá.

Bác nào có thì chỉ em nhé.

thnx,

tuantuti

Chỉnh sửa cuối:

quocbao1112

Bác Kiet_xu ơi cho mình xin skin window media player 11 vì mình thấy skin này đẹp quá. Nhớ chỉ mình cách cài đặt luôn nhé. Thanks nhiều lắm!

kiet_xu

Bác Kiet_xu ơi cho mình xin skin window media player 11 vì mình thấy skin này đẹp quá. Nhớ chỉ mình cách cài đặt luôn nhé. Thanks nhiều lắm!

Bạn giải nén ra,copy folder vào storage/application data/microsoft/media player.
Sau đó vào window media player,vào options chọn skin đợi 1 lúc để nó search skin

vck1008

Trích dẫn:
Nguyên văn bởi xmast_night Xem Bài gửi
cho tớ xin phần mềm bảo mật tin nhắn với. khi vào tin nhắn fải nhạp pass đó,
chứ ng ta thấy máy lạ lạ hỏi mượn mà ko cho mượn cũng kỳ. phần mềm có chức năng khi vào tin nhắn buộc fải nhập pass (như các dòng máy moto có chức năng này)

tớ đã dùng wa KbSMS manager nhưng cái đó fải vào sòt vừa chậm lại vừa lâu lại fải chọn từng tin mà giấu ko tiện ích. tks
Của bạn đây"
Tập tin đính kèm
Dạng tập tin: rar SIHS.System.SMS.Manager.v1.0.3.MS.SmartPhone.rar‎ (137.1 KB, 28 lần tải)
sao mình tải hoài không được vậy. có gì bạn gửi cho mình theo yahoo được không :congkhuong1008@yahoo.com
bạn có bản rom 6.1 mới không cho mình xin với,bản mình sài lúc chạy wmedia cứ sang hoài nên tốn pin quá trời,chỉ mình cách update luon nha.thanks các bạn trước!!!!

Chỉnh sửa cuối:

shadowluan

bản đồ cho HTC 8525

Cho mình hỏi có ai có phần mềm bản đồ Mỹ hay San Jose cho HTC 8525 không? cảm ơn nhiều

nameaki

Thay đổi màu đèn led báo sóng cho DOPOD c720w

Có ai biết cách thay màu cho đèn led báo sóng của dopod c720w giống như blackberry ko ạ

ChuHuyHoan

Well-Known Member
Có ai biết cách thay màu cho đèn led báo sóng của dopod c720w giống như blackberry ko ạ

Ở SP hiện tại mình chưa thấy PM nào làm được như vậy bạn nào biết hoặc có up lên cho anh em nhé.... :D

PhamHien

Hiện tại mới chỉ có thể làm cho đen nháy nhanh hơn khi có cuộc gọi lỡ, co SMS chưa đọc. Còn chưa thấy ai nói tới "độ"đèn cho SP. Trên PPC thì đã có rồi!