• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SymCleanup v1.0 - Ứng dụng dọn rác của người Việt

Status
Không mở trả lời sau này.

thanhlongnd

Mình đã fix lại cho bạn rồi đây. Chức năng Thông tin điện thoại tạm thời vẫn chưa chạy đc trên N80 vì nó phụ thuộc rất nhiều vào module sysinfo còn lại các chức năng khác hi vọng là ok hết :D
@all: Tiện đây mình cũng public luôn danh sách các đường dẫn và tập tin sẽ xóa trong phần Dọn dẹp tự động để mọi người tham khảo. Lưu ý là các đường dẫn đó có thể đúng hoặc sai tùy vào từng máy

Vừa xem cái list em share, không thấy nó sẽ xóa phần PAlbTN, còn mấy tất cả danh sách kia a soi kĩ thì thấy tổng cộng nó sẽ xóa không đến 200kb.

Do máy a ít rác hay như nào nhỉ, nghe mọi người xóa được 5 với 8MB mà sướng :(

Đã xác minh : Dòng E sau khi hackphone không có file rác 4,7 MB :)

Chỉnh sửa cuối:

hnthanh09

thẻ nhớ của mình còn trống 6,0/7,5 GB mà nó thông báo thẻ nhớ trống - 2015,5MB là sao bạn? Có lẽ đó là dung lượng thẻ nhớ đã sử dụng!

lephunghien

cái này dùng hay hơn nuldel các bác ạ.Hôm đầu tiên em quét nó xóa mất 2 mB bộ nhớ máy,cái này mà nó hiện chi tiết files xóa đi thì tốt.sợ nó diệt nhầm file ứng dụng thì toi

Caominh171

cái này dùng hay hơn nuldel các bác ạ.Hôm đầu tiên em quét nó xóa mất 2 mB bộ nhớ máy,cái này mà nó hiện chi tiết files xóa đi thì tốt.sợ nó diệt nhầm file ứng dụng thì toi

Như chủ topic đã nói, cái này nó hay ở chỗ hok đụng chạm gì đến file hệ thống, ứng dụng cả :)

tnt_115

mình dùng E71.
va python 1.45
cài được nhưng sao không chạy được phần mềm này nhỉ.
máy ứng dụng chạy tren python của mình vẫn dùng bình thường.
xin chỉ jao

MinhThang

Manager
mình dùng E71.
va python 1.45
xin chỉ jao

Bạn dùng máy gì? nên thông tin cụ thể để tác giả fix cho bạn 1 bản.=D>=D>=D>

doanquocgia

mình dùng E71.
va python 1.45
xin chỉ jao

Có thể bạn cài thiếu modul 4.5 gì đó

kp_enter

Vừa xem cái list em share, không thấy nó sẽ xóa phần PAlbTN...

Đã xác minh : Dòng E sau khi hackphone không có file rác 4,7 MB :)
thư mục hình thumbnail thì ko cố định. Chỗ nào có ảnh thì chỗ đó có thể có thư mục đó. Còn việc nhiều hay ít còn phụ thuộc vào mục đích sử dụng của từng người. Nếu a thường xuyên xem ảnh bằng trình mặc định hoặc lướt web bằng đt thì sẽ ko phải là vài trăm Kb đâu. Mà a thử hình dung cả năm đến tết dọn nhà 1 lần so với dọn dẹp hàng ngày thì sẽ thế nào. ĐT cũng vậy thôi
việc hackphone chẳng liên quan gì đến việc có hay ko có file reseved cả :| a dùng Nuldel rồi nên ko có file đó là chuyện bt. File này nếu đã bị xóa thì chỉ xuất hiện khi format hoặc up firmware (qua cable hoặc Fota). Còn 1 file nữa là FotaState sẽ xuất hiện khi up FW qua không trung
thẻ nhớ của mình còn trống 6,0/7,5 GB mà nó thông báo thẻ nhớ trống - 2015,5MB là sao bạn? Có lẽ đó là dung lượng thẻ nhớ đã sử dụng!
theo như trên thì bạn đang dùng N82 thẻ 8Gb. Mình ko biết có phải thẻ của bạn bị lỗi hay ko nhưng pm này đã đc test ok trên N82 của anh MinhThangCaominh171 đều ko bị lỗi đó. Mình ko có thẻ 8Gb để test nên cũng ko biết trả lời bạn sao nữa. Mà nếu là 2015.5Mb thì nó phải hiện là 1.9x Gb chứ ko phải hiện dung lượng là Mb :|
mình dùng E71.
va python 1.45
...
bạn cần cài đủ bộ python và Lib (module pack). Mình đã test E71 chạy bt nhé :)

Chỉnh sửa cuối:

ninhhot

E cài dc rồi nhưng khi nhấn vào icon thì nó chỉ chớp một cái chứ k vào dc.ai biết chỉ dùm e với.thanks nhiều

Kojiro

Super V.I.P
E cài dc rồi nhưng khi nhấn vào icon thì nó chỉ chớp một cái chứ k vào dc.ai biết chỉ dùm e với.thanks nhiều

Nhắc lại là bạn phải cài đủ python và module của nó, cài python ko thì ko dùng được đâu. Nếu dùng python trên máy thì Pm cũng phải cài vào máy.

ninhhot

Nhắc lại là bạn phải cài đủ python và module của nó, cài python ko thì ko dùng được đâu. Nếu dùng python trên máy thì Pm cũng phải cài vào máy.
Posted via Mobile Device Dc rồi a ah.lúc đầu e cài trên thẻ k dc.nên gở ra cài vào máy thì ok.thanks a

doanquocgia

Test thằng này xài ngon lành trên E72
Có điều là khởi động máy lại ko được
Có lẽ E72, chưa hỗ trợ hoàn toàn

r0nkut3

hik. em cài máy E71 thì cài đc, khi mở lên màn hình nhấp nhày 1 phát rồi bắn ra ngoài. Lỗi này như thế nào hả anh

ninhhot

Lâu k dọn dep nhà cữa.dùng cái này dọn phát.dc 26mb bộ nhớ máy lên 4mb đã qúa.k biế có dell mất file hệ thống nào k nưa.hehehe.sỏry ol pằng dt nên k nhấn thanks cho a dc.

q630666

Tớ đã bắt đầu sử dụng pm này.Ấn tượng đầu tiên là giao diện dễ sử dụng.Hoạt động cực nhanh và chuẩn.Sau này có xóa file hệ thống ko thì ko bít :D
Muốn đóng góp thêm 1 ít cho bản cập nhật của bạn nhé: Tức là khi chúng ta intall 1 số game và soft thì sẽ tạo file sis trong !: Private/.. dce/...
Có thể add thêm cái này vào trình dọn dẹp thì quả là tuyệt với :D
Một lần nữa cám ơn bạn kp_enter - tác giả pm

backbedboy

bản này dùng tốt nhất mà mình dùng , không quét nhầm file hệ thống . Nhưng ít tùy chọn quá . Nên thêm 1 số tính năng như add thêm file hoặc folder delete...
Thank bạn nhiều

Status
Không mở trả lời sau này.