• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SymCleanup v1.0 - Ứng dụng dọn rác của người Việt

Status
Không mở trả lời sau này.

kp_enter

Tớ đã bắt đầu sử dụng pm này.Ấn tượng đầu tiên là giao diện dễ sử dụng.Hoạt động cực nhanh và chuẩn.Sau này có xóa file hệ thống ko thì ko bít :D
Muốn đóng góp thêm 1 ít cho bản cập nhật của bạn nhé: Tức là khi chúng ta intall 1 số game và soft thì sẽ tạo file sis trong !: Private/.. dce/...
Có thể add thêm cái này vào trình dọn dẹp thì quả là tuyệt với :D
Một lần nữa cám ơn bạn kp_enter - tác giả pm

đường dẫn đó có trong phần dọn dẹp tự động rồi đó bạn :) mình ko có điều kiện test hết các pm nên rất cần những đường dẫn kiểu như vậy để hoàn thiện 1 số chức năng ví dụ như các mục cookie, bookmarks, history... của các trình duyệt web, pm chat hoặc dữ liệu phát sinh (có thể xóa) của 1 vài pm khác...

bản này dùng tốt nhất mà mình dùng , không quét nhầm file hệ thống . Nhưng ít tùy chọn quá . Nên thêm 1 số tính năng như add thêm file hoặc folder delete...
Thank bạn nhiều

việc thêm hoặc bớt các đường dẫn cần sử dụng các trình quản lý file trên python mà hiện tại có 1 số người ko thể sử dụng các pm có sử dụng những module dạng này. Mình chưa lắm đc vấn đề nên ko muốn mọi người gặp khó khăn khi sử dụng pm. Mình sẽ cố gắng để khắc phục vấn đề này :D

Cảm ơn các bạn đã ủng hộ :D

HuchFinn

cho mình hỏi,sao mình cài vào được rồi làm xong hết tất cả rồi.chạy chương trình cũng được...nhưng sao chương trình chạy xong rồi mà Thoát không được vậy...ý là cái Menu của chương trình vẫn còn...mình thoát khẩn cấp ( Phím Đỏ ) thì nó dính theo luôn...làm những cái # cũng được mà Nặng với nó dính cái Menu của Cleanup !! máy bạn giúp mình nha

kp_enter

cho mình hỏi,sao mình cài vào được rồi làm xong hết tất cả rồi.chạy chương trình cũng được...nhưng sao chương trình chạy xong rồi mà Thoát không được vậy...ý là cái Menu của chương trình vẫn còn...mình thoát khẩn cấp ( Phím Đỏ ) thì nó dính theo luôn...làm những cái # cũng được mà Nặng với nó dính cái Menu của Cleanup !! máy bạn giúp mình nha

bạn đang dùng máy gì vậy. Bạn thử cài 1 trong 2 bản này xem có bị lỗi ko nhé :)
http://www.pdaviet.net/showthread.php?73871&p=969714#post969714
http://www.pdaviet.net/showthread.php?79495&p=1054839#post1054839

BuuPhucCT

Well-Known Member
Có bản nào mới hơn chưa VIP KP_ENTER. PM này khi xài trên E72 thì tính năng restart không có tác dụng còn những tính năng khác thì OK lắm

kp_enter

Có bản nào mới hơn chưa VIP KP_ENTER. PM này khi xài trên E72 thì tính năng restart không có tác dụng còn những tính năng khác thì OK lắm

vẫn bản 1.1 thôi a ạ :D e cũng muốn tiếp tục nhưng do đang bận cầy ĐATN nên đành phải gác lại hết. Còn vấn đề restart trên E72 thì để e tranh thủ mấy ngày nghỉ nghiên cứu xem có fix đc ko :|

BuuPhucCT

Well-Known Member
vẫn bản 1.1 thôi a ạ :D e cũng muốn tiếp tục nhưng do đang bận cầy ĐATN nên đành phải gác lại hết. Còn vấn đề restart trên E72 thì để e tranh thủ mấy ngày nghỉ nghiên cứu xem có fix đc ko :|

Thank em trước nhé. PM này rất hay nên cần phát triển và hoàn thiện để nó ngày càng hay hơn nữa. hàng chính hiệu của PDAVIET mà;;)

lehuy2612

sao mỗi lần thoát ra là treo máy vậy bạn mình xàii 5630 dù quét xong hay k quét thoát ra vẫn treo

hailong259

Phần mềm rất hay, nhưng mà chức năng giải phóng ram hình như không hiệu quả lắm thì phải :(

kp_enter

Phần mềm rất hay, nhưng mà chức năng giải phóng ram hình như không hiệu quả lắm thì phải :(
chính xác thì nó chỉ có tác dụng xóa bộ nhớ đệm còn nén ram thì ko hiệu quả. Ngoài ra phần thông tin CPUSpeed cũng ko chính xác và còn một số lỗi nhỏ khác mà mình chưa fix đc :|

sao mỗi lần thoát ra là treo máy vậy bạn mình xàii 5630 dù quét xong hay k quét thoát ra vẫn treo

bạn thử dùng bản #31 này xem còn lỗi ko nhé

Thank em trước nhé. PM này rất hay nên cần phát triển và hoàn thiện để nó ngày càng hay hơn nữa. hàng chính hiệu của PDAVIET mà;;)
a thử test file đính kèm xem chức năng nào hoạt động nhé (có thể là ko cái nào vì 1 số API của s60 FP2 đã bị xóa khỏi SDK nên e cũng ko chắc :|) Ngoài E72 thì các điện thoại khác thuộc FP2 cũng sẽ bị lỗi tương tự

special111

Cái này E72 ko hack được ở bản fimmware mới nên ko dùng đc mặc dù đã cài python.

pekuon

Cảm ơn bạn kp_enter rất nhiều, đây là 1 trong số rất ít phần mềm mà mình luôn cài vào máy mỗi khi format xong.

lythuan88

Cám ơn đã share, không biết con e72 chạy được ko nhở, mấy phần mềm dọn rác trước đã cài hết rồi mà chẳng lần nào chạy cả, không biết tại sao nữa nhấp vào nó thì nó chớp 1 cái rồi thôi chẳng hiện ra gì cả, mặc dù máy đã cài python , máy mình thuộc loại e72 fw đời 031.023 hack phone = phenoix, ai biết trả lời giúp cái vì mình không rành về dt lắm, thanks bà con trước, à mà lần trước cài được 1 cái phần mềm dọn rác nhưng sau khi bấm chữ dọn rác thì đi tong lun cái máy phải up fw lại >"<

hakudo2408

Cám ơn đã share, không biết con e72 chạy được ko nhở, mấy phần mềm dọn rác trước đã cài hết rồi mà chẳng lần nào chạy cả, không biết tại sao nữa nhấp vào nó thì nó chớp 1 cái rồi thôi chẳng hiện ra gì cả, mặc dù máy đã cài python , máy mình thuộc loại e72 fw đời 031.023 hack phone = phenoix, ai biết trả lời giúp cái vì mình không rành về dt lắm, thanks bà con trước, à mà lần trước cài được 1 cái phần mềm dọn rác nhưng sau khi bấm chữ dọn rác thì đi tong lun cái máy phải up fw lại >"<

bạn cứ yên tâm mà cài :)) cái này chạy ngon mà, mình cũng dùng E72 fw 31 hack phoenix

lythuan88

èo, mình mới vừa dow về cài vào máy nhưng khi nhấn vào nó thì nó chớp 1 cái rồi thôi không hiện lên gì cả? máy mình bị sao vậy ? có cài thiếu gì không các bro? máy mình cái pythonfor60_1_4_4_3rdEd và megaPyModulePack ? ai biết chỉ giúp cái do mình hay nghịch phần mềm nên máy mình rác nhiều lắm rồi :D, thanks các bro ( cái python và megaPyModulePack + SymCleanup v1.0 tất cả điều cài vào bộ nhớ máy đó )

leminhhai111

èo, mình mới vừa dow về cài vào máy nhưng khi nhấn vào nó thì nó chớp 1 cái rồi thôi không hiện lên gì cả? máy mình bị sao vậy ? có cài thiếu gì không các bro? máy mình cái pythonfor60_1_4_4_3rdEd và megaPyModulePack ? ai biết chỉ giúp cái do mình hay nghịch phần mềm nên máy mình rác nhiều lắm rồi :D, thanks các bro ( cái python và megaPyModulePack + SymCleanup v1.0 tất cả điều cài vào bộ nhớ máy đó )

YOU Xóa bỏ bộ python đó đi cài bộ này là xài dc ngay

http://www.pdaviet.net/showthread.php?68017-Trọn-bộ-Python-và-UltraPowerModule-cài-chạy-trên-thẻ

lythuan88

hì thanks pro nhiều, dọn được đống rác trong máy mừng ghê :D, bộ python này hợp với tất cả các ứng dụng có python khác không bro ?

leminhhai111

hì thanks pro nhiều, dọn được đống rác trong máy mừng ghê :D, bộ python này hợp với tất cả các ứng dụng có python khác không bro ?

Bộ python này , Hầu hết ứng dụng python đều chạy ok

lythuan88

bà con có ai bị trường hợp giống mình ko nhỉ?đó là sau khi nhấn phím [5] để dọn dẹp hệ thống thì phần mềm chay tới 100% ngay tới khúc " Tìm kiếm thư mục_PAlbTN " thì máy đứng cứng ngắc phải res lại máy mới được đã thử 3 lần rồi lần nào cũng y chang, gở phần mềm ra cài lại thì xài dc khoảng 5 lần thì nó lại bị y chang vậy >"<, có ai bị giống mình ko? hướng dẫn cách khắc phục với, thanks nhiều

leminhhai111

bà con có ai bị trường hợp giống mình ko nhỉ?đó là sau khi nhấn phím [5] để dọn dẹp hệ thống thì phần mềm chay tới 100% ngay tới khúc " Tìm kiếm thư mục_PAlbTN " thì máy đứng cứng ngắc phải res lại máy mới được đã thử 3 lần rồi lần nào cũng y chang, gở phần mềm ra cài lại thì xài dc khoảng 5 lần thì nó lại bị y chang vậy >"<, có ai bị giống mình ko? hướng dẫn cách khắc phục với, thanks nhiều

Cài thử bàn 1.1 xem sao ???

http://www.pdaviet.net/showthread.php?79495-SymCleanup-v1-1-Ứng-dụng-dọn-dẹp-hệ-thống-cho-s60v3_NEW!

chuyengia

Em cài rồi, máy em n95, đã hack. Nhưng không hiểu sao bật nó không lên, tự tặt ngay sau đó.... Giúp em với! Em đa cài python 1.45 rồi... có thiếu gì không a?

Status
Không mở trả lời sau này.