• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tập hợp các bản ROM sưu tầm cho HTC BlueAngel

phhung

Tưởng chết em O2s vì Rom này chứ.up giữa chừng thì treo,reset thì chỉ ra ba vạch,có khi im lìm.Làm đủ trò mới up lại được rom cũ.Lạnh hết cả người. :))

vulamtn

Tại sao tất cả các bản ROM WM 6.5 đều không chạy được Wisbar Advance 3 vậy các cao thủ? Cao thủ nào có cách khắc phục giúp tôi không?

xfile2208

Tại sao tất cả các bản ROM WM 6.5 đều không chạy được Wisbar Advance 3 vậy các cao thủ? Cao thủ nào có cách khắc phục giúp tôi không?

Đối với mình thì hiện tại bó tay, nhưng thông tin đã được mình hỏi chính xplode bên xda-forum rồi, có gì mình sẽ giúp bạn và giúp chính mình

hoabinh

Vừa up xong, đẹp ra phết, rất ấn tượng. những cái khác chưa dùng, test đã

hoabinh

Ah, GPRS có chữ G roài (mạng Vina), wifi vừa dùng xong thấy OK mà mạng wifi cơ quan em là chuối đấy nhé.
Bên XDA-Forum sao thấy trắng hết các thread các bác ạ?

Có ai biết tại sao nghe nhạc bằng phần mềm của máy nó bị đứng hoài không?Giúp em với em dùng thẻ 512.Cảm Ơn!

vulamtn

Thank!!!

Đối với mình thì hiện tại bó tay, nhưng thông tin đã được mình hỏi chính xplode bên xda-forum rồi, có gì mình sẽ giúp bạn và giúp chính mình
cảm ơn xfile2208! nếu có thông tin gi thì thông tin cho tôi nhé! có thể thỉ email cho tôi theo đ/c vulamtn@gmail.com.

nghinguyen

bác nào úp bản X6 này rồi thì cho e xin cái hình bôt screen đi. E đang xài bản của bác Sun nhưng thích cai boot screen của xplo. thanks

vettau

bác nào úp bản X6 này rồi thì cho e xin cái hình bôt screen đi. E đang xài bản của bác Sun nhưng thích cai boot screen của xplo. thanks
không khác bản R5 là mấy, chủ yếu là Rom được xây dựng bởi Buil mới hơn thôi, bạn cứ Up và test đi;;)

nghinguyen

không khác bản R5 là mấy, chủ yếu là Rom được xây dựng bởi Buil mới hơn thôi, bạn cứ Up và test đi;;)

ko phải. ý e là e muốn lấy cái hình bott screen của xploxe để thay vô cái hình htai5 của e. :)

tampham

ko phải. ý e là e muốn lấy cái hình bott screen của xploxe để thay vô cái hình htai5 của e. :)

bạn vào window copy file welocomehead.96.png vào thẻ nhớ sau đó up rom nào bạn thích rồi copy lại vào window là được rồib-)

xfile2208

Có ai biết tại sao nghe nhạc bằng phần mềm của máy nó bị đứng hoài không?Giúp em với em dùng thẻ 512.Cảm Ơn!

Hiện tượng nghe nhạc đoạn đầu thường bị đứt đoạn một tí là có, nhưng sau đó mình thấy ổn, mà ở một số bản 6.1 cũng bị lỗi này, mình cho rằng đây là lỗi nhỏ nếu chỉ đứt đoạn một tí và tiếp tục play thì vẫn ok=D>

xfile2208

Bản rom này sao không thể hardreset được!
Bạn nào rành chỉ giúp mình nhé!

Sao lại không hardreset được vô lý quá, nếu bạn tạo một chủ đề là với nội dung là ai đang dùng bản rom 6.5 build 21198 của Xplode thì tôi cá rằng có đến không ít dưới 20 thành viên đang dùng, mà đang dùng thì phải hardreset được, bản thân mình hardreset liên tục để test. Mình hỏi ý không phải bạn Hardreset như thế nào? (cách thức). Để kiểm nghiệm mình vừa hardreset xong, chẳng vấn đề gì, nếu bạn làm đúng và chuẩn thì mình khẳng định chú BA của bạn có vấn đề về phần cứng, còn theo mình rất có khả năng bạn Hardreset chưa chuẩn

Chỉnh sửa cuối: