• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tập hợp các bản ROM sưu tầm cho HTC BlueAngel

LongXuyenBoy

Vừa chuyển qua lates build của sundream cũng bị 1 số lỗi. Thôi, về WM 6.1 đợi khi nào 6.5 ra bản chính thức rùi up :-<

LongXuyenBoy

Mình đang xài R6.1 đấy thôi. Vẫn bị lỗi hết hạn chứng chỉ 1 số phần mềm. Nên đành về WM 6.1 :(

orange_244

Banned
Mình đang xài R6.1 đấy thôi. Vẫn bị lỗi hết hạn chứng chỉ 1 số phần mềm. Nên đành về WM 6.1 :(

hum nay bản 21189 x5 báo hạn sử dụng còn 30 ngày:(( sắp pjair up lại rom mà chưa có bản mới ra!!!:((

hackingtheinbox

hum nay bản 21189 x5 báo hạn sử dụng còn 30 ngày:(( sắp pjair up lại rom mà chưa có bản mới ra!!!:((

các bản rom dưới vesion 21501 sẽ báo 30 ngày hết hạn! bởi 21501 trởi lên mới là chính thức của 6.5.

Hoangdat_vista

Được sự gợi ý của Haidang_alexandria tôi mở topic này từ giờ trở đi các bản rom do các MEMBER sưu tầm từ các diễn đàn khác sẽ được thảo luận ở đây

Theo em nên để topic này song song với Rom PV, như vậy mỗi Rom sưu tầm mới sẽ được tạo thành từng chủ đề riêng biệt chứ nếu trong 1 topic như này sẽ chồng chéo lên nhau mất. Bác có thể tham khảo bên Uni tại ĐÂY

Satan

Được sự gợi ý của Haidang_alexandria tôi mở topic này từ giờ trở đi các bản rom do các MEMBER sưu tầm từ các diễn đàn khác sẽ được thảo luận ở đây
hì! lập topic như vầy thời điểm này có muộn quá không anh Đạt! nhưng dù sao cũng ủng hộ tý! :D tại em thấy giờ box BA thấy hiu quá chừng! anh tranh thủ biuld rom 6.5 cho ae BA mừng + thêm phần sôi động như ngày nào đi anh! xem như năn nỉ anh đó! hì :D
Posted via Mobile Device

loithuxua

Mình đã up rom này sync với vista ultimate/XP rất ngon.
Giao diện nhìn rất thích, đợi tác giả cho ra bản mới dùng sẽ ngon đây

Đang test tiếp, hình như cài Wisbar không được, mình cài đi cài lại nhiều bản mà không dùng với bản rom này được

Chỉnh sửa cuối:

tuan2005

Các bác ơi. Mình dùng bản này nhưng sau khi HR máy có hiện thông báo đến 1/7 này là hết hạn bản WIN. có ai biết cách khăc phục ko chỉ giúp với. Dùng bản này rất ổn định. Cám ơn

tdmavth175

Các bác ơi. Mình dùng bản này nhưng sau khi HR máy có hiện thông báo đến 1/7 này là hết hạn bản WIN. có ai biết cách khăc phục ko chỉ giúp với. Dùng bản này rất ổn định. Cám ơn

bản này mình dung thấy rất ngon, mà ko hỉu làm sao để ko bị thông báo hết hạn

orange_244

Banned
bản này mình dung thấy rất ngon, mà ko hỉu làm sao để ko bị thông báo hết hạn
như vậy chứng tỏ bản rom của bạn không phải là bản rom chính thức.theo mình được biết ban 21501 ko bi báo hết hạn. ban có thể xài vô tư:D

conan0211

Member
rom minh 5.2.21202 úp sài ok có 1 lỗi lớn là dùng 3-4 ngày thì mất tiếng,nghe nhac hay call đều kô có,reset cũng kô hết,chỉ có hard reset mới bình thường lại..có cách nào khắc phục kô nè

rom minh 5.2.21202 úp sài ok có 1 lỗi lớn là dùng 3-4 ngày thì mất tiếng,nghe nhac hay call đều kô có,reset cũng kô hết,chỉ có hard reset mới bình thường lại..có cách nào khắc phục kô nè

Có thể là do Rom này không tương thích với soft nào đó.

Chỉnh sửa cuối: