• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẮC MẮC, THẢO LUẬN VỀ GIAO DIỆN T.VIỆT CHO PPC

minhtruc

Xin bộ font tiếng việt

Các Bác ơi, Bác nào có bộ font tiếng việt cho WM6 cho mình xin với. Các link kia die hết rồi. Cám ơn các Bác rất nhiều

XuanTruong

Super V.I.P
Các Bác ơi, Bác nào có bộ font tiếng việt cho WM6 cho mình xin với. Các link kia die hết rồi. Cám ơn các Bác rất nhiều

Font tiếng việt của Bạn đây!;;) Giải nén ra rồi copy vào PPC để cài đặt nhé!:)

skyoflove

xin hỏi các bác chút, em xài HTC charmer (T-mobile compact II PM200) trước xài wm5 thì giao diện tiếng việt vẫn bình thg (wizaVui) nhưng em vừa up ROM lên wm6 thì có xài đc bản đó nữa ko hay phải xài bản khác? bác nào dùng qua rồi trả lời dùm em nhé. thk

Huycl2507

xin hỏi các bác chút, em xài HTC charmer (T-mobile compact II PM200) trước xài wm5 thì giao diện tiếng việt vẫn bình thg (wizaVui) nhưng em vừa up ROM lên wm6 thì có xài đc bản đó nữa ko hay phải xài bản khác? bác nào dùng qua rồi trả lời dùm em nhé. thk

Xài được , nhưng có lẽ k hiển thị tốt lắm:D

qwert

bạn nào có bộ gõ tiếng việt cho wm5 thì cho mình với.cảm ơn các bác trước

humiho

bạn nào có giao điện tiếng việt dành cho cigular 8125 không ạ? cho mình xin cái link với !!!

huynhba

cài đặt tiếng Việt VietLip 1.2 cho ông anh đang xài T-mobile MDA.nhưng bên topic Phòng họp chung-"NƠI TẢI VÀ ĐĂNG KÝ MF-VIETLIP CHO WM5.0 " đã đóng.ko biết làm sao xin mã đăng kí đây?bạn nào có cách xin chỉ mình.thank

wefree

có phần mền nào giống giống như vietkey hay unikey trên pc cho ppc không vậy các bác mình đang cần gấp lắm. thank

HTC_Touchii

có cài phần mềm tiếng việt cho máy thì nó sẽ chạy chậm hơn bình thường fải ko bạn,tui gà mờ về IT nên ko bít fải khắc fục ra sao,Mod nào giúp đỡ với.thks

AnhPheCT

Chả sao Tải Bản LIP.cab về cài bình thường khởi động chọn Tiếng Việt là OK!!! Nhưng WM 6.1 dịch sang TV khoảng 70% giao diện cả Anh và Vệt khó coi vô cùng!!!

xiangxoan20

bác ơi cho em hỏi cần những font gì để hiển thị tốt tiếng việt trên PPC win moblie, em cài nhiều quá rùi mà nó vẫn bị ô vuông

NhatToai

Super V.I.P
bác ơi cho em hỏi cần những font gì để hiển thị tốt tiếng việt trên PPC win moblie, em cài nhiều quá rùi mà nó vẫn bị ô vuông

Chỉ cần Tahoma Font Unicode là đủ rồi.Bạn cài linh tinh đủ thứ cho nên chẳng cái nào phát huy được.Để chắc chắn nên Hardreset và cài lại sẽ OK thôi.

robokk

hiện nay có bộ gõ tiếng Việt theo kiểu vni-telex cho máy o2 minis chưa mấy bro có thì share cho tui nha^^!

vietpda123

giúp mình với!!!!!

Khu vực dành để thắc mắc, thảo luận xung quanh các vấn đề có liên quan đến tiếng Việt cho PocketPC

Chỉ được thắc mắc, thảo luận theo đúng nội dung của chủ đề đã nêu. Những bài không liên quan đến chủ đề đều bị Del.

mình không dowload được phần mềm này tiếc quá!giúp mình với!!!!!

ngocvt_88

bạn nào đã cài tiếng việt cho dopod C800 rồi xin chỉ giúp mình với.

cám ơn các bạn!