• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thắc mắc và giải đáp khi sử dụng PM Việt hóa.

DreamLand

Thanks! Pạn nhiều, cay đắng j đâu nè dùng ngôn ngữ vậy cho bớt tẻ nhạt đó mà, hihi có j kô fải sorry nhé, cốt là anh em tren pda hiểu nhau thôi, hổng có máy tính post bài nữa nên đổi tài khoản và thực hiện khẩu hiệu "down and thanks!"Anh em thông cảm nhé

Bài này Spam hay mang ý nghĩa gì vậy bạn ?! :-?
Lưu ý là xóa hết những gì liên quan tới UCWeb mà vẫn bị out thì bắt buộc phải format đấy bạn. Đã test trên N70, lỗi y chang như của bạn. Hết bị out khi format !

yeuconghe

Cho mình hỏi vì sao mình không cài được batterylife v1.14 cho N86,máy cứ báo phần mềm không an toàn nên không cho cài đặt. Thân

AndyCuong

Supper Moderators
Cho mình hỏi vì sao mình không cài được batterylife v1.14 cho N86,máy cứ báo phần mềm không an toàn nên không cho cài đặt. Thân

chổ này là S60 còn N86 thì bạn nên S60v3 hỏi nhé!

namx3k0

Các bác ơi cưu em với. Em dùng 3230 sau khi fomat lại máy và thẻ nhớ . E cài lại pm thì slick & shmessenger cả x-plore bị lỗi code cứ vào là bị xanh màn hình va retart lại máy. Ai giup em với hu hu

DreamLand

Các bác ơi cưu em với. Em dùng 3230 sau khi fomat lại máy và thẻ nhớ . E cài lại pm thì slick & shmessenger cả x-plore bị lỗi code cứ vào là bị xanh màn hình va retart lại máy. Ai giup em với hu hu

Sau khi format máy thì chưa nên vào những pm của LCG vội, mà hãy cài lại hết những pm đó. Lần sau vào ok.
Hoặc format máy thì format thẻ luôn thì không bị màn hình xanh .
Shmessenger thì bạn cài lại đi nhé !

Thangnd31082

Cho em xin đia chi tải python va mudul 1.33 chuẩn cho 3230. thank

3230 và 6260 cùng 7610 là anh em họ hàng, bạn có thể chọn một trong hai bộ này đều chạy mượt các ứng dụng , nhớ đọc kĩ hướng dẫn của các chủ topic nhá :

http://www.pdaviet.net/showthread.php?63804-Python-chuẩn-cho-các-dòng-máy-OS7_S60v2

http://www.pdaviet.net/showthread.php?63970-Python-đầy-đủ-nhất-cho-7610-(và-các-máy-dòng-OS7)

tuyenb

Help me. ai chỉ cho em link dowload pm gỡ python với. Em remo thì máy báo ứng dụng đang mở mà ko thể đóng ud dc

tuyenb

Em thank bác nhé nhưng em sang đó họ bảo cái đó chỉ chạy trên python. Mà python của em bị lỗi rùi. Mà bác bảo là nó chỉ giúp gỡ bỏ nhanh thôi. Biẽt làm sao ?

leminhhai111

Em thank bác nhé nhưng em sang đó họ bảo cái đó chỉ chạy trên python. Mà python của em bị lỗi rùi. Mà bác bảo là nó chỉ giúp gỡ bỏ nhanh thôi. Biẽt làm sao ?
Bây giờ em nói rõ em đang sài dt gì và em muốn gở bỏ pm nào và em có sài pm jbaktaskman này kg http://www.pdaviet.net/showthread.php?59495-JbakTasMan-v1-0_VN_Edit-by-anhtamhcm
và thử tắt máy xong khởi động lại và > xóa thử lại pm đó xem sao

Chỉnh sửa cuối:

hovang86

Các bác giúp em với. Em mới dùng pm quản lý ứng dụng nhưng khi vào phần tn và danh bạ nó cứ bắt nhập mã pin, phiền lắm. Nay muốn xoá đi k bít phải xóa sao nữa.Xoá hết trong ổ E và ổ C rùi k được fomat 4ngon cũng pó tay lun. Júp tớ với.

DreamLand

Các bác giúp em với. Em mới dùng pm quản lý ứng dụng nhưng khi vào phần tn và danh bạ nó cứ bắt nhập mã pin, phiền lắm. Nay muốn xoá đi k bít phải xóa sao nữa.Xoá hết trong ổ E và ổ C rùi k được fomat 4ngon cũng pó tay lun. Júp tớ với.

Phần mềm quản lý ứng dụng bạn nói đến là phần mềm gì vậy ban :)

thuyenb1

các anh cho em hỏi có phần mềm cắt nhạc nào hỗ trợ cắt nhạc 192kb\s ko? nếu có thì cho em xin với ! thanks !

kuti_xda

hỏi mật khẩu

bạn ơi mật khẩu giải nén file rar của phần mềm RescoPhotoViewer 4.31.1 là gi vậy?