• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận chia sẻ kinh nghiệm sử dụng N95 - N95 8G

Status
Không mở trả lời sau này.

gauheo95

Help me!
Mấy cái icon các ứng dụng cài trong bộ nhớ thứ cấp của em tự dưng mất tiêu hết rồi :(( Mặc dù trong bộ nhớ thì các dữ liệu đã cài đặt vẫn còn như cũ, nhưng icon thì mất hết, chỉ còn lại những cái cài trên bộ nhớ máy. Không vào được ứng dụng nào cả :((
Em đang cài cái coreplayer, đợi lâu quá nên thoát ra menu vào ttpod nghe nhạc, mới nghe được 1 bản thì mất tất cả, kể cả ttpod.
Trước đó có hiện private để xóa theme, sau đó vào x-plore cho nó ẩn lại. Vậy không biết có ảnh hưởng gì không nhỉ?

thiensu_email

Help me!
Mấy cái icon các ứng dụng cài trong bộ nhớ thứ cấp của em tự dưng mất tiêu hết rồi :(( Mặc dù trong bộ nhớ thì các dữ liệu đã cài đặt vẫn còn như cũ, nhưng icon thì mất hết, chỉ còn lại những cái cài trên bộ nhớ máy. Không vào được ứng dụng nào cả :((
Em đang cài cái coreplayer, đợi lâu quá nên thoát ra menu vào ttpod nghe nhạc, mới nghe được 1 bản thì mất tất cả, kể cả ttpod.
Trước đó có hiện private để xóa theme, sau đó vào x-plore cho nó ẩn lại. Vậy không biết có ảnh hưởng gì không nhỉ?

Thì bạn cứ format lại rồi hack máy lại là ổn, cùng lắm thì chạy lại fw, diễn đàn có hướng dẫn rồi mà ^^!

Status
Không mở trả lời sau này.