• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng N73 - N73ME

Status
Không mở trả lời sau này.

kobra11

mấy cái đó không thể vào được.máy của mình không thể đọc được.

TraiNgheoHn

Mấy cái này là file .exe thì chỉ có PC mới đọc được thôi bạn ạ,chứ trên đt đọc sao được.

kobra11

trước đó máy mình đọc được nhưng khi mình cắm máy vào pc thì nó tự biến thành đuôi .exe

keduadoi

Mọi ngừoi ơi mình hỏi chút tại sao cái mail của mình dùng trên N73 ko thể hiển thị thư từ ngày 18/6 đến bây giờ nhỉ, mình đã thử cả messaging có sẵn và profimail đều bị như vậy.

Germaniteen

Đúng rồi nó chỉ nghe đc 1 bên thôi àh! Máy nào cũng vậy hết àh! Ở trên loa,ở dưới 1 loa là thành stereo!

Germaniteen

Ra care thì cũng phải coi chừng nó luộc đồ như chơi đó! Lúc trước có thẳng bạn có cái máy ra Care nó luộc mất cái bluetooth!

galaxy_89

Bạn vào trình nghe nhạc, options>audio settings ở đây nó cho mình chỉnh loa đấy. Bạn thử xem nhé.

chỉnh cái gì mà chỉnh , lúc chỉnh thì hãy nghe kỹ lại nhe,chỉnh nghiên wa trái hay nghiên wa phải thì nó chỉ là loa trên to và loa dưới to thôi,thật ra thì N73 ở trên chỉ có 1 loa và chỉ có 1 bên ra âm thanh thôi,vấn đề này tui đã từng post mà,và đã hỏi tấc cả ae xài N73,tại Nokia nó làm ra con N73 ở trên chia ra làm 2 cho đẹp ấy mà :)

quocthanhjs

mình đang sử dụng N73, nghe nhạc không hay lắm. mình tính mua E51, không biết nghe nhạc như thế nào. mong anh em chỉ giáo

knight8712

Cho mình hỏi cái N73 ME của mình, bật chế độ sleep mode lên rồi sao cái đèn led nó vẫn không sáng nhỉ

quyxotoc

N73 bị lỗi phần nghe nhạc

Các bác dúp em với,em tải nhạc mới vào thẻ rồi nhưng khi Refresh Music Library thì không tìm thấy,em tắt đi vào mở nhạc lại thì nó không hát nữa,em phải khởi động lại mới được,em đã fomat cả máy lẫn thẻ nhớ,nhưng bó tay các bác ah

troly

Well-Known Member
Cho mình hỏi cái N73 ME của mình, bật chế độ sleep mode lên rồi sao cái đèn led nó vẫn không sáng nhỉ

Cái này chỉ nháy thôi chứ đâu có sáng liên tục đâu bạn.

vokhang

bạn format máy bằng 4 ngón xem. rồi xem lại thẻ nhớ nữa. có nhiều cái thẻ nhớ tốc độ truy xuất dữ liệu hơi kém cũng sinh ra tình trạng như vậy nữa. mình gặp cũng nhiều rồi. bạn xem lại nhé

TraiNgheoHn

Các bác dúp em với,em tải nhạc mới vào thẻ rồi nhưng khi Refresh Music Library thì không tìm thấy,em tắt đi vào mở nhạc lại thì nó không hát nữa,em phải khởi động lại mới được,em đã fomat cả máy lẫn thẻ nhớ,nhưng bó tay các bác ah

Bạn thử đổi sang thẻ khác xem có được không,nếu được thì có thể FW bị lỗi bạn cần up lại.

Status
Không mở trả lời sau này.