• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng N76.

vuong103

Mình muốn lấy code máy , đã tìm cách ( đa số hướng dẫn dùng NSS ) nhưng đều ko được , khi scan nó báo error ở dưới thanh bar . có ai hướng dẫn giúp mình với

vuong103

Có bác nào rành cho mình hỏi : Vỏ xịn của em này(ngoài Nokia care ) là bao nhiêu , có thay bàn phím đi kèm ko ? 2 nửa máy nó bị lung lay ,ko chắc thì khi thay vỏ họ có sửa cho mình nhỉ ? Và có thể giúp mình lấy code máy dc ko ? IMEI : 353954014190822. thanks

Chỉnh sửa cuối:

skimshushu

Thão luận!N76 mất đèn bàn phím !

N76 đang xài thấy treo treo liền móc ra format.khi format xong thì khỡi động bắt tay xong mất luôn đèn bàn phím/đèn màn hình vẫn có
ai đã gặp & sữ lý tình trạng này giúp em với!:(:)(:)(:)((

cherubs

Thảo luận N76

ACE cho mình hỏi. ĐT mình mí hư 1tháng do màn hình nhấp nháy nhiều lúc k lên hình nữa. Mình mang vô quán họ bảo do đứt cáp, mình đã thay nhưng 1tháng nay quán sửa đt đều bảo do hỏng phần cứng j` đấy và mình vẫn chưa lấy đc đt. Theo AE thì có đúng như họ nói k,