• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng N78

Status
Không mở trả lời sau này.

levietcuong08

Posted via Mobile Device
k fải bệh đâu. Máy mình lâu lâu cũg bị thế. Khởi độg lại là hết hà.

tmtien94

trời ơi!

cái con n78 của em dễ thương biết bao. từ khi em navi rỉ mũ em buồn biết mấy. nhưng thấy anh em cũng vậy nên vui luôn. chết chùm!
bây giờ nó đang trong giai đoạn bông ra. nhìn giống chó đóm quá hihi

THCN

N78 và 101 con chó đốm. Ráng tróc hết là đẹp lại thôi.
Posted via Mobile Device

binhseu

trời ơi!

cái con n78 của em dễ thương biết bao. từ khi em navi rỉ mũ em buồn biết mấy. nhưng thấy anh em cũng vậy nên vui luôn. chết chùm!
bây giờ nó đang trong giai đoạn bông ra. nhìn giống chó đóm quá hihi

Nó tróc hết ra xong cạo trắng tinh thành màu tráng sứ nhìn mới đẹp mà lại ko ảnh hưởng j đến naviwheel đâu

levietcuong08

Posted via Mobile Device
nokia cũg hay đó chứ. Khiến tâm trạg người dùg từ vui thàh bùn-tróc navi, từ bùn thàh vui --- tróc hết-.

demo_13

Nó tróc hết ra xong cạo trắng tinh thành màu tráng sứ nhìn mới đẹp mà lại ko ảnh hưởng j đến naviwheel đâu

anh show cái ảnh em nó tróc hết ra để anh em chiêm ngưỡng đi

binhseu

Posted via Mobile Device minh ko co may o day, ma la may cua anh ban minh. Co j minh se chup vai po :D

TriNine

omg, đó là bộ nhớ java virtual machine, 180byte chứ ko phải là 180mb đâu bạn
ram n78 là 96 nha bạn,thế cũng tạm rùi, nokia có 1 chiếc duy nhất ram 256 là n900,
Posted via Mobile Device

N5320

Cho hỏi con N78 ngoài thua N82 về camera thì còn thua về cái j ko các bạn, mình đang phân vân giữa 2 con này ??( Hơi gà tí :D)

levietcuong08

Posted via Mobile Device
thua camera, thua về độ ổn định nữa. Hjnh như là thua cái chip nữa. N82 dual core. Sao mấy pồ thích so sáh chênh lệch wá, chêh já gần 1tr5.

Chỉnh sửa cuối:

adware

N82 có cpu dual core ,camera 5mp , ram 128 , gia tốc kế ... Nói chung ai nghèo thì xài N78 vì chức năng của N78 so với giá bán là quá hời . Nhưng nếu tài chính cho phép bạn nên đầu tư vào N82
tiện thể thông báo cho tất cả ai đang xài N78 đc biết . N78 của chúng ta đc đánh giá là có mức xạ khá cao (1.23W/kg) thua cà ngage đập đá . Hjxhjx
Posted via Mobile Device

levietcuong08

Posted via Mobile Device
chết ùi. Cái máy phát FM của mình k hoạt độg ùi. Có ai bít tại sao và cách khắc fục k! Help me.

hieumom

cho mình hỏi là dt mình phim nghe gọi nhiều khi bấm nó ko ăn,ko bit 1 là n78 nó vậy hay là dt mình bị vậy thui.hixhix

adware

cho mình hỏi là dt mình phim nghe gọi nhiều khi bấm nó ko ăn,ko bit 1 là n78 nó vậy hay là dt mình bị vậy thui.hixhix

N78 nó thế đó bạn . Nên bật chế độ phím bất kì để khi có cuộc gọi đến mình dể xoay sở
Posted via Mobile Device

levietcuong08

Posted via Mobile Device
sao mình đọc ở nhjều trag web nó bảo 369mhz mà. K lẻ n78 chạy s60v3 mà thua cả n72-220mhz chạy s60v2 chứ. Vô lý.

Status
Không mở trả lời sau này.